నెట్‌ఫ్లిక్స్: నెట్‌ఫ్లిక్స్ భారతదేశంలో పాస్‌వర్డ్ షేరింగ్‌ను ముగించనుంది

నెట్‌ఫ్లిక్స్

NETFLIX: భారతదేశంలో పాస్‌వర్డ్ షేరింగ్‌ను ముగించినట్లు నెట్‌ఫ్లిక్స్ గురువారం ప్రకటించింది. ఒక ఇంటి సభ్యులు మాత్రమే ఒకే ఖాతాను యాక్సెస్ చేయగలరని ప్రకటించండి. గత సంవత్సరం కష్టతరమైన కాలం తర్వాత కంపెనీ ఆదాయాన్ని పెంచుకోవడానికి ప్రయత్నిస్తున్నందున వినియోగదారులు తమ కుటుంబానికి మించిన వ్యక్తులతో పాస్‌వర్డ్‌లను పంచుకోవడంపై మేలో ప్రకటించిన గ్లోబల్ అణిచివేతలో భాగంగా ఈ నిర్ణయం వచ్చింది.

ఇంట్లో నివసించే ప్రతి ఒక్కరూ నెట్‌ఫ్లిక్స్‌ను వారు ఎక్కడ ఉన్నా – ఇంట్లో, ప్రయాణంలో, సెలవుల్లో – మరియు బదిలీ ప్రొఫైల్ మరియు యాక్సెస్ మరియు పరికరాలను నిర్వహించడం వంటి కొత్త ఫీచర్‌ల ప్రయోజనాన్ని పొందగలరు” అని స్ట్రీమింగ్ దిగ్గజం ఒక ప్రకటనలో తెలిపింది. నెట్‌ఫ్లిక్స్‌ను ఇంట్లో, ప్రయాణంలో, సెలవుల్లో ఉపయోగించవచ్చు మరియు బదిలీ ప్రొఫైల్ మరియు పరికరాలను యాక్సెస్ చేయడం మరియు నిర్వహించడం వంటి కొత్త ఫీచర్‌ల ప్రయోజనాన్ని పొందవచ్చని కంపెనీ తెలిపింది.

100 దేశాలలో పరిమితం చేయబడింది..(NETFLIX)

మా సభ్యులకు అనేక వినోద ఎంపికలు ఉన్నాయని మేము గుర్తించాము. అందుకే మేము అనేక రకాల కొత్త చలనచిత్రాలు మరియు టీవీ కార్యక్రమాలలో భారీగా పెట్టుబడి పెట్టడం కొనసాగిస్తున్నాము – కాబట్టి మీ అభిరుచి, మానసిక స్థితి లేదా భాష మరియు మీరు ఎవరితో చూసినా, Netflixలో సంతృప్తి చెందడానికి ఎల్లప్పుడూ ఏదో ఉంటుంది. మేలో, యునైటెడ్ స్టేట్స్, బ్రిటన్, ఫ్రాన్స్, జర్మనీ, ఆస్ట్రేలియా, సింగపూర్, మెక్సికో మరియు బ్రెజిల్‌లలో ప్రారంభించబడిన నెట్‌ఫ్లిక్స్ 100 కంటే ఎక్కువ దేశాలలో పాస్‌వర్డ్ షేరింగ్‌పై పరిమితులను విధించింది, వీటిలో ప్రముఖ మార్కెట్‌లు ప్రపంచవ్యాప్తంగా నెట్‌ఫ్లిక్స్‌కి దాదాపు 6 మిలియన్ల మంది వినియోగదారులను జోడించాయి. నెట్‌ఫ్లిక్స్ ఇటీవల మొత్తం 238 మిలియన్ సబ్‌స్క్రైబర్‌లను నివేదించింది మరియు ముగిసిన త్రైమాసికంలో $1.5 బిలియన్ లాభాన్ని ఆర్జించింది.

పోస్ట్ నెట్‌ఫ్లిక్స్: నెట్‌ఫ్లిక్స్ భారతదేశంలో పాస్‌వర్డ్ షేరింగ్‌ను ముగించనుంది మొదట కనిపించింది ప్రైమ్9.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *