మాళవిక మోహనన్: జీవితం ఒక కళాఖండం కాదా?

కళ అనేది విషయాల్లో మాత్రమే మిగిలిపోయే సమాజంలో జీవితం ఒక కళాఖండమా? అని అడుగుతున్నారు హీరోయిన్ మాళవిక మోహనన్. ‘పేట’ సినిమాతో కోలీవుడ్‌లోకి అడుగుపెట్టిన ఈ మలయాళ క్యూటీ.. ఆ తర్వాత ‘మాస్టర్’, ‘మారన్’ వంటి చిత్రాల్లో నటించింది. ప్రస్తుతం చియాన్ విక్రమ్ నటిస్తున్న ‘తంగళన్’ చిత్రంలో ఆమె డీగ్లామర్‌గా కనిపించబోతోంది. సోషల్ మీడియాలో ఎప్పుడూ చాలా యాక్టివ్‌గా ఉండే మాళవిక మోహనన్.. ఒక్కోసారి హాట్ ఫోటోలతో హిట్టవుతుంది. తాజాగా ఆమె వేదాంతపరమైన వ్యాఖ్యలు చేశారు.

అంతేకాకుండా, ఆమె తన కళాత్మక నైపుణ్యాలను ప్రదర్శించడానికి సంప్రదాయ దుస్తులు మరియు ఆభరణాలను ధరించింది. ఈ ఫొటోలను షేర్ చేసిన ఆమె… ‘మన సమాజంలో కళ అనేది నిర్జీవ వస్తువులకే పరిమితమైంది. ఇది ప్రజలకు లేదా జీవితానికి సంబంధం లేకుండా మారింది. ఒక వస్తువును నిపుణులు లేదా కళాకారులు అద్భుతమైన కళాకృతిగా సృష్టించారు. కానీ, అందరి జీవితం కళాఖండం కాదా?, మనది ఎందుకు కాకూడదు? అంటూ పోస్ట్ చేసింది. ఆమె షేర్ చేసిన ఈ ఫోటోలు చూసి నెటిజన్లు కూడా వావ్ అంటున్నారు. (కళపై మాళవిక మోహనన్ పోస్ట్)

మోహనన్.jpg

‘ఒక్క క్షణం దీపికా పదుకొనే అనుకున్నాం.. మాళవిక అలా అనుకోలేదు.. ఈ ఫోటోల్లో అలానే ఉంది’ అంటూ నెటిజన్లు ఆమెను మరింత ప్రోత్సహిస్తున్నారు. ఈ ఫోటోల్లో మాళవిక నిజంగా దీపికాలానే ఉంది. ఇక మాళవిక టాలీవుడ్‌లోనూ తన గ్లామర్‌ను ప్రదర్శించేందుకు సిద్ధమవుతోంది. ప్రభాస్, మారుతీ కాంబోలో ఆమె కథానాయికగా నటిస్తోంది. ఆ సినిమా తర్వాత టాలీవుడ్‌లో బిజీ హీరోయిన్‌గా మారతానన్న ధీమాని మాళవిక వ్యక్తం చేసింది.

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-21T15:55:58+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *