బీరేన్ సింగ్: రాజీనామాపై సమాధానం దాటవేసిన సీఎం

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-21T16:15:44+05:30 IST

మణిపూర్‌లో ఇద్దరు మహిళల నగ్న ఊరేగింపు ఘటన పార్లమెంట్‌ను కుదిపేస్తుండగా.. శాంతి భద్రతల వైఫల్యానికి కారణమైన సీఎం ఎన్. బైరెన్ సింగ్ రాజీనామా చేయాలనే డిమాండ్లు మరోసారి ఊపందుకున్నాయి. అయితే రాష్ట్రంలో శాంతిభద్రతలను పునరుద్ధరించడమే తన పని అని, బాధ్యులపై కఠినంగా వ్యవహరిస్తామని సీఎం చెప్పారు.

బీరేన్ సింగ్: రాజీనామాపై సమాధానం దాటవేసిన సీఎం

ఇంఫాల్: మతాల మధ్య హింసతో అట్టుడుకుతున్న మణిపూర్‌లో ఇద్దరు మహిళల నగ్న ఊరేగింపు ఘటన పార్లమెంటును కుదిపేసింది, శాంతిభద్రతల వైఫల్యానికి కారణమైన ముఖ్యమంత్రి ఎన్. బీరేన్ సింగ్ రాజీనామా చేయాలనే డిమాండ్లు వెల్లువెత్తాయి. మరోసారి ఊపందుకుంది. అయితే, రాష్ట్రంలో శాంతిభద్రతలను పునరుద్ధరించడమే తన పని అంటూ ముఖ్యమంత్రి శుక్రవారం రాజీనామా ప్రశ్నలకు సమాధానాన్ని దాటవేశారు. ఈ ఘటనకు బాధ్యులైన వారిపై చర్చలు జరుపుతామన్నారు.

ఈ ఘటనలో ప్రధాన నిందితుడితో సహా నలుగురిని అరెస్టు చేశాం.. నిందితులను మా ప్రభుత్వం కఠినంగా శిక్షిస్తుందని బైరాన్ సింగ్ అన్నారు.ఈ ఘటనకు సంబంధించిన వైరల్ వీడియోపై అందరూ ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారని, మనది మనది సమాజం అని అన్నారు. మహిళలందరూ తల్లులు, సోదరీమణులు, అందుకే నిందితులపై కఠిన చర్యలు తీసుకోవాలని రాష్ట్రవ్యాప్తంగా డిమాండ్లు వినిపిస్తున్నాయి.ఈ వీడియోను తాను చూశానని, ఇది చాలా బాధాకరమని, ఇది మానవత్వానికి వ్యతిరేకంగా జరిగిన నేరమని ఆయన అన్నారు. నిందితులను వెంటనే అరెస్టు చేయాలని ఆదేశించారు.. నిందితులకు ఉరిశిక్ష విధించేలా తమ ప్రభుత్వం ప్రయత్నిస్తుందని.. ఇలాంటి దారుణమైన ఘటనను ప్రతి ఒక్కరూ ఖండించాలని.. సమాజంలో ఇలాంటి ఘటనలు పునరావృతం కాకుండా చూడాలని అన్నారు. ఈ కేసులో ప్రధాన నిందితుడు హుయిరేమ్ హెరోడస్ ఇంటికి గురువారం నిప్పు పెట్టారు.పెద్ద సంఖ్యలో పురుషులు మరియు మహిళలు వచ్చి ఇంటికి నిప్పంటించారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-21T16:15:44+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *