ప్రభాస్: రామ్ చరణ్ తో సినిమా చేస్తా! | రామ్‌చరణ్‌తో సినిమా చేయాలని ప్రభాస్ భావిస్తున్నాడు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-21T15:48:28+05:30 IST

రామ్ చరణ్ నాకు మంచి స్నేహితుడు. ఏదో ఒక రోజు తప్పకుండా కలిసి సినిమా చేస్తాం’’ అని పాన్ ఇండియా స్టార్ ప్రభాస్ అన్నారు. ఆయన తాజా చిత్రానికి ‘కల్కి 2898 ఏడీ’ అనే టైటిల్ ఖరారైంది. ప్రాజెక్ట్ కే అనే వర్కింగ్ టైటిల్‌తో తెరకెక్కుతున్న ఈ సినిమా టైటిల్ గ్లింప్స్. ప్రతిష్టాత్మక ‘శాన్ డియాగో కామిక్ కాన్’ ఈవెంట్‌లో విడుదలైంది.

ప్రభాస్: రామ్ చరణ్ తో సినిమా చేస్తా!

రామ్‌చరణ్ నాకు మంచివాడు ఒక స్నేహితుడు. ఏదో ఒక రోజు తప్పకుండా కలిసి సినిమా చేస్తాం’’ అని పాన్ ఇండియా స్టార్ ప్రభాస్ అన్నారు. ఆయన తాజా చిత్రానికి ‘కల్కి 2898 ఏడీ’ అనే టైటిల్ ఖరారైంది. ప్రాజెక్ట్ కే అనే వర్కింగ్ టైటిల్‌తో తెరకెక్కుతున్న ఈ సినిమా టైటిల్ గ్లింప్స్. ప్రతిష్టాత్మకమైన ‘శాన్‌డియాగో కామిక్‌ కాన్‌’ ఈవెంట్‌లో విడుదల చేశారు.ఈ సందర్భంగా చిత్రబృందం అక్కడ మీడియాతో మాట్లాడింది.దీనికి సంబంధించిన వీడియో సోషల్‌ మీడియాలో వైరల్‌ అవుతోంది.హీరో ప్రభాస్‌ రామ్‌చరణ్‌తో సినిమా చేస్తానని స్టేట్‌మెంట్ ఇచ్చాడు. , ఇది పెద్ద మల్టీస్టారర్ అని అభిమానులు వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు.అలాగే రాజమౌళి గురించి మాట్లాడుతూ.. ”భారతదేశంలోని అత్యుత్తమ దర్శకుల్లో రాజమౌళి ఒకరు. ‘RRR’ గొప్ప సినిమా. ఆ సినిమాలోని పాటకు ఆస్కార్‌ రావడం చాలా సంతోషంగా ఉంది. ఇది భారతీయులందరికీ దక్కిన గౌరవం. అలాంటివి రాజమౌళికి దక్కాలి’’ అని అన్నారు.

‘కల్కి 2898 ఏడీ’ సినిమా గురించి ప్రభాస్ మాట్లాడారు. ఇందులో బ్లూ స్క్రీన్ సీన్స్ చాలా ఉన్నాయి, వాటిని చూసి బోర్ కొట్టలేదా?’ అనే ప్రశ్నకు, ‘మొదట చాలా బోరింగ్‌గా ఉంది. అంత పెద్ద బ్లూ స్క్రీన్ ముందు నేను చాలా చిన్నగా కనిపించాను. కానీ, గ్లింప్స్ చూడగానే సంతోషం వేసింది. బాగుందనిపించింది’ అన్నారు. సైన్స్ ఫిక్షన్ నేపథ్యంలో తెరకెక్కుతున్న ఈ సినిమాపై భారీ అంచనాలు ఉన్నాయి. ఇందులో బాలీవుడ్ అగ్ర నటుడు అమితాబ్ బచ్చన్, కోలీవుడ్ అగ్ర నటుడు కమల్ హాసన్ కీలక పాత్రల్లో కనిపించనున్నారు. దీంతో సినీవూమకు మరింత హైప్ వచ్చింది. నాగ్ అశ్విన్ దర్శకత్వం వహిస్తున్న ఈ చిత్రంలో ప్రభాస్ సరసన దీపికా పదుకొణె నటిస్తోంది. వచ్చే సంక్రాంతికి ఈ చిత్రాన్ని ప్రపంచ వ్యాప్తంగా విడుదల చేయనున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-21T15:49:48+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *