వరుణ్ లావణ్య: వరుణ్ తేజ్, లావణ్య త్రిపాఠి పెళ్లి ఎప్పుడు..?

మెగా ప్రిన్స్ వరుణ్ తేజ్, లావణ్య త్రిపాఠి ప్రేమ పెళ్లి పీటలు ఎక్కబోతోంది. జూన్ 9న మెగా కుటుంబ సభ్యుల మధ్య అంతరంగిక వేడుకలో వీరిద్దరి నిశ్చితార్థం జరిగింది. అయితే మెగా ఫ్యామిలీ (మెగా ఫ్యామిలీ) సభ్యులు మాత్రం ఎంగేజ్‌మెంట్ వరకు గ్రాండ్‌గా నిర్వహించారు.. పెళ్లి ఎప్పుడు? అనే అంశంపై ఇప్పటి వరకు ఎలాంటి క్లారిటీ రాలేదు. పెళ్లి ఎప్పుడు? నెట్‌లో మెగా ఫ్యాన్స్ హడావిడి చేస్తున్నారు. ఈ విషయంలో నాగబాబు కూడా శాంతంగా ఉన్నారు. మరోవైపు నిహారిక విడాకులు మెగా ఫ్యామిలీనే కాకుండా మెగా అభిమానులను కూడా కలవరపెడుతున్నాయి.

ఈ విడాకుల విషయం తప్పే.. క్లిన్ కార రూపంలో మెగా ఫ్యామిలీ హ్యాపీ. ఇప్పుడు వరుణ్ తేజ్ పెళ్లి రూపంలో ఆ కుటుంబంలో మరింత సంతోషం వెల్లివిరిసింది. ఇప్పటి వరకు వరుణ్, లావణ్యల పెళ్లి తేదీపై క్లారిటీ లేదు.. ఎప్పుడో పెళ్లి చేసుకుంటారని అనుకుంటున్న వారందరికీ సమాధానం చెప్పేలా.. వీరి పెళ్లి తేదీ ఫిక్స్ అయినట్లు వార్తలు వస్తున్నాయి. వరుణ్ తేజ్, లావణ్య త్రిపాఠిల వివాహం ఆగస్టు 24న ఇటలీలో డెస్టినేషన్ వెడ్డింగ్‌గా జరగనుంది. ఈ వేడుకకు మెగా ఫ్యామిలీతో పాటు లావణ్య ఫ్యామిలీతో పాటు ఇరువురి సన్నిహితులు, స్నేహితులు హాజరుకానున్నట్లు తెలుస్తోంది. (వరుణ్ తేజ్ మరియు లావణ్య త్రిపాఠి వివాహ తేదీ)

VarunLavanya.jpg

మరోవైపు వరుణ్ తేజ్ నటించిన ‘గాంధీవధారి అర్జున’ సినిమా ఆగస్ట్ 25న విడుదల కానున్నందున అధికారికంగా విడుదల తేదీని ప్రకటించారు మేకర్స్.అంటే వరుణ్ తేజ్ తన సినిమా విడుదల సమయంలో పెళ్లి పనుల్లో బిజీ కానున్నాడు. . ఈ లెక్కన వరుణ్ తేజ్ ‘గాంధీవధారి అర్జున’ ప్రమోషన్స్‌లో పాల్గొనే అవకాశం లేకపోలేదనే చెప్పాలి. అయితే వరుణ్, లావణ్యల పెళ్లికి సంబంధించి అధికారిక ప్రకటన మాత్రం ఇంకా రాలేదు. అయితే ఈరోజు పెళ్లి చేసుకోబోతున్నారనే వార్త వైరల్ అవుతోంది. మరి దీనిపై మెగా ప్రిన్స్ ఎలా స్పందిస్తాడో, పెళ్లి తేదీని ఎప్పుడు ప్రకటిస్తాడో చూడాలి.

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-21T12:29:24+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *