పాకిస్థాన్ ప్రేమికుడు: తన ప్రేమికుడిని కలవడానికి పాకిస్థాన్ వెళ్లిన భారతీయ మహిళ

పాకిస్థాన్ ప్రేమికుడు

పాకిస్థాన్ ప్రేమికుడు: న్యూఢిల్లీకి చెందిన ఓ వివాహిత తన ప్రేమికుడిని కలవడానికి పాకిస్థాన్ వెళ్లింది. అయితే, ఎలాంటి సరైన ప్రయాణ పత్రాలు లేకుండా భారత్‌లోకి ప్రవేశించిన సీమా హైదర్‌లా కాకుండా, వీసాపై అంజు పాకిస్థాన్‌లోకి ప్రవేశించేందుకు అధికారులు అనుమతించారు. ఆమె వాఘా మార్గంలో పాకిస్థాన్‌కు చేరుకుని అక్కడి నుంచి ఇస్లామాబాద్‌కు చేరుకుందని ఆజ్ న్యూస్ పేర్కొంది. ఆమె వీసాతో వచ్చినప్పటికీ, ప్రభుత్వ అధికారులు ఈ విషయంపై విచారణ ప్రారంభించినట్లు నివేదిక పేర్కొంది.

ఫేస్‌బుక్ ప్రేమ..(పాకిస్థాన్ ప్రేమికుడు)

అంజు (35), నస్రుల్లా (29) ఫేస్‌బుక్‌లో స్నేహితులుగా మారారు. కాసేపటికే వీరి స్నేహం ప్రేమగా మారింది. భద్రతా బృందం దర్యాప్తు ప్రారంభించిందని, ప్రస్తుతం మలాకాండ్ డివిజన్ జిల్లాలో ఉందని అప్పర్ డిర్ పోలీసుల నుండి ధృవీకరణ లభించిందని టెలివిజన్ ఛానెల్ తెలిపింది. ఆమె వీసా సమాచారం ఫారమ్ ప్రకారం, ఆమె 30 రోజుల పాటు పాకిస్తాన్‌లో ఉండటానికి అనుమతించబడింది, ఆజ్ న్యూస్. నాలుగేళ్ల క్రితం నస్రుల్లాను ఫేస్‌బుక్‌లో కలిశానని, వారిద్దరూ స్నేహితులయ్యారని అంజు చెప్పినట్లు ఓ పాకిస్థానీ ఛానెల్ పేర్కొంది. తన పాకిస్థానీ భాగస్వామిని ప్రేమిస్తున్నానని, అతడు లేకుండా జీవించలేనని చెప్పింది.

జైపూర్ వెళ్తానని చెప్పింది.

అంజు భర్త అరవింద్ కుమార్ గురువారం (జూలై 20) ఆమె జైపూర్ వెళుతున్నట్లు స్నేహితుడికి చెప్పి ఇంటి నుండి బయలుదేరాడు, అయితే ఆమె పాకిస్తాన్‌లో ఉందని అతనికి తరువాత తెలిసింది. బయలుదేరే ముందు, నా భార్య జైపూర్‌లోని తన స్నేహితులలో ఒకరిని సందర్శించడానికి వెళుతున్నట్లు నాకు చెప్పింది. నిన్న రాత్రి నాకు వాయిస్ కాల్ వచ్చింది. నేను లాహోర్‌లో ఉన్నాను అని చెప్పింది. ఆమె లాహోర్‌కు ఎందుకు వెళ్లిందో, వీసా మరియు ఇతర అంశాలను ఎలా పొందగలిగిందో నాకు తెలియదు. అంజు భర్త మాట్లాడుతూ నేను సాధారణంగా నా భార్య మెసేజ్‌లను చెక్ చేయడానికి ఆమె ఫోన్‌ని తాకను. ఆమె నాకు సమాచారం ఇవ్వకుండా ఎక్కడికైనా వెళ్లడం ఇదే మొదటిసారి. ఇది మోసం. నా భార్య తిరిగి వచ్చిన తర్వాత మనం ఆమెతో ఉండాలా వద్దా అని నా పిల్లలు నిర్ణయిస్తారని చెప్పాడు.

పోస్ట్ పాకిస్థాన్ ప్రేమికుడు: తన ప్రేమికుడిని కలవడానికి పాకిస్థాన్ వెళ్లిన భారతీయ మహిళ మొదట కనిపించింది ప్రైమ్9.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *