ఎన్టీఆర్: మరో సర్ప్రైజ్ ఇవ్వబోతున్నారా? | మళ్లీ జూనియర్ ఎన్టీఆర్ రియాలిటీ షో KBKతో స్మాల్ స్క్రీన్ ఎంట్రీని ప్లాన్ చేశాడు

వెండితెర, బుల్లితెర, OTT అనే తేడా లేదు. అంతటా… అద్భుతాలు సృష్టించేందుకు కథానాయకులు సిద్ధమయ్యారు. వేదికలు ఒకరి పరాక్రమాన్ని చూపించడానికి ఒక వేదిక మాత్రమే. వెండితెరపై స్టార్ డమ్ గా దూసుకుపోతున్న యంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్.. వెండితెరపై కూడా అద్భుతాలు చేయగలనని నిరూపించుకున్నాడు. ‘మేలో కి కోటేశ్వరుడు’ (MEK), ‘బిగ్ బాస్’ షోలతో అభిమానులను అలరించాడు. ఎలాంటి పాత్రకైనా, ఏ సందర్భానికైనా ‘నేను రెడీ’ అంటూ జంప్ చేసే యంగ్ టైగర్ ఇప్పుడు మరోసారి బుల్లితెరపై తన సత్తా చాటేందుకు సిద్ధమవుతున్నాడని ఇండస్ట్రీలో టాక్ నడుస్తోంది. త్వరలో టెలికాస్ట్ చేయనున్న ఓ ప్రోగ్రామ్‌ను హోస్ట్ చేయడానికి తారక్ రెడీ అవుతున్నట్లు తెలుస్తోంది.

విషయానికి వస్తే.. ఈటీవీ విన్ సంస్థ ఓ రియాల్టీ షో ప్లాన్ చేస్తోంది. ఈ షోకి ఎన్టీఆర్ హోస్ట్ గా వ్యవహరించే అవకాశాలున్నాయని టాక్ వినిపిస్తోంది. ప్రస్తుతం ఎన్టీఆర్ ఈటీవీ యాజమాన్యంతో సంప్రదింపులు జరుపుతున్నారు. రెమ్యునరేషన్ మరియు డేట్స్ పై క్లారిటీ వచ్చిన వెంటనే షో ముందుకు సాగుతుంది. పూర్తి వివరాలు ఇంకా బయటకు రాలేదు కానీ ఇండస్ట్రీ సర్కిల్స్ లో మాత్రం బాగానే చర్చలు జరుగుతున్నాయి. అన్నీ సెట్ అయితే తారక్ మరోసారి వెండితెరను అలరిస్తాడని చెప్పొచ్చు.

ఎన్టీఆర్-హీరో.jpg

తారక్ సినిమాల విషయానికొస్తే.. ప్రస్తుతం కొరటాల శివ దర్శకత్వంలో ‘ఎన్టీఆర్ 30’ సినిమా చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ షూటింగ్ శరవేగంగా జరుగుతోంది. మరోవైపు ఎన్టీఆర్ కూడా కొత్త కథలు వింటున్నాడు. ప్రస్తుతం ‘ఎన్టీఆర్ 30’ సినిమా తర్వాత బాలీవుడ్ లో తెరకెక్కుతున్న ‘వార్ 2’ సినిమాలో నటించనున్నాడు. తదుపరి ‘కెజిఎఫ్’ (కెజిఎఫ్) దర్శకుడు ప్రశాంత్ నీల్‌తో సినిమా చేయడానికి అంగీకరించాడు. ఇవి కాకుండా మరో రెండు అత్యద్భుతమైన ప్రాజెక్ట్‌లను లైన్లో పెట్టినట్లు తెలుస్తోంది. వాటి వివరాలు త్వరలో వెల్లడి కానున్నాయి.

ఇది కూడా చదవండి:

*****************************************************

*పిక్ టాక్: బ్యూటిఫై చండూరు…

*డింపుల్ హయాతి: నేను చాలా అల్లరి పనులు చేశాను

*మెగాస్టార్ వర్సెస్ సూపర్ స్టార్: రజనీకాంత్ వర్సెస్ చిరంజీవి.. ఆగస్టులో అసలైన మజా!

*రామబాణం సినిమా రివ్యూ: ఇది అన్నదమ్ముల కథ, కానీ చూసిన తర్వాత…

*భూమికా చావ్లా: హీరోల వయసుపై భూమిక వ్యాఖ్యలు.. ఏం మారలేదు

*టక్కర్: చాలా రోజుల తర్వాత.. హీరోయిన్ పైనే పాట

*ది కేరళ స్టోరీ: అది కాదు.. అసలు కథ ఇదే.. ఏఆర్ రెహమాన్ కూడా కలం కింద పెట్టాడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-05-07T12:10:19+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *