ఏజెంట్: హక్కుల విషయంలో దేవుడు కాపాడాడు.. ఏషియన్ సునీల్ సంచలన వ్యాఖ్యలు

అఖిల్ అక్కినేని నటించిన ‘ఏజెంట్’ చిత్రం బాక్సాఫీస్ వద్ద పెద్దగా రాణించలేకపోయిన సంగతి తెలిసిందే. అఖిల్ ఇప్పటివరకు చేసిన సినిమాల్లో ఈ సినిమా బిగ్గెస్ట్ డిజాస్టర్‌గా నిలిచింది. ఈ సినిమా తర్వాత అఖిల్ మీడియా ముందుకు రాలేదు. తన తదుపరి సినిమాపై కూడా ఎలాంటి క్లారిటీ ఇవ్వలేదు. ఆయన సినిమాలు చేస్తాడా లేదా అనే వార్తలు సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతున్నాయంటే.. అఖిల్ కి ‘ఏజెంట్’ ఎలాంటి అనుభవాన్ని ఇచ్చిందో అర్థం చేసుకోవచ్చు. ఈ సినిమా ఓటీటీలో ప్రసారానికి సిద్ధమవుతున్న తరుణంలో…తాజాగా నిర్మాత, డిస్ట్రిబ్యూటర్ ఏషియన్ సునీల్ (ఏషియన్ సునీల్) చేసిన వ్యాఖ్యలు సంచలనంగా మారాయి.

‘అఖిల్ ఏజెంట్ రైట్స్ తీసుకోవాలని నిర్మాతను సంప్రదించాం. కానీ నిర్మాత భారీగా డిమాండ్ చేశాడు. ఇంత రేటు కుదరదని భావించి.. మేం తీసుకోవడం లేదు.. ఇతరులకు ఇవ్వండి అన్నారు. ‘ఈ విషయంలో నిజంగా దేవుడు మనల్ని రక్షించాడు’ అంటూ ఏషియన్ సునీల్ చేసిన కొన్ని వ్యాఖ్యలు ఇప్పుడు మరోసారి ఈ సినిమా వార్తల్లో నిలుస్తున్నాయి. అయితే అంతకు ముందు ఈ సినిమాపై నిర్మాత నట్టి కుమార్ షాకింగ్ ఆరోపణలు చేసిన సంగతి తెలిసిందే.

agent2.jpg

నిర్మాతలు దిల్ రాజు, శిరీష్ లు అఖిల్ ఏజెంట్ ను చంపేశారు. ఈ సినిమా ఏషియన్ సునీల్ తీశాడని తెలిసి, ఈ సినిమాను బయ్యర్లు ఎవరూ కొనవద్దని, కొంటే థియేటర్లకు ఇవ్వవద్దని వారిద్దరూ అన్నారు. ఏజెంట్ సినిమాకి థియేటర్లు ఇవ్వకుండా తమిళ సినిమా ‘పిఎస్ 2’కి భారీగా థియేటర్లు బ్లాక్ అయ్యాయి. అదే అఖిల్ సినిమాని దెబ్బతీసింది” అని అప్పట్లో ప్రెస్ మీట్ లో నట్టికుమార్ అన్నారు. ఇప్పుడు ఏషియన్ సునీల్ మాటలు వింటుంటే నత్తి మాటల్లో నిజం లేదనిపిస్తోంది. అఖిల్ అక్కినేని, సాక్షి వైద్య హీరోహీరోయిన్లుగా నటించిన చిత్రం ‘ఏజెంట్’… సురేందర్ రెడ్డి దర్శకత్వం వహించారు. ఎకె ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ బ్యానర్‌పై రామబ్రహ్మం సుంకర నిర్మిస్తున్నారు. జూన్ 23న ఈ సినిమా ఓటీటీలో రాబోతుందని తెలుస్తోంది.

ఇది కూడా చదవండి:

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-06-21T23:29:33+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *