ఏజెంట్: OTTలో.. అందుకే రిలీజ్ చేయలేదు?

స్టైలిష్ మేకర్ సురేందర్ రెడ్డి దర్శకత్వంలో అఖిల్ అక్కినేని హీరోగా తెరకెక్కిన చిత్రం ‘ఏజెంట్’. ఏప్రిల్ 28న థియేటర్లలో విడుదలైన ఈ సినిమా.. బాక్సాఫీస్ వద్ద ఘోర పరాజయం పాలైంది. పాన్ ఇండియా లెవెల్ లో రిలీజ్ కావాలనుకున్న ఈ సినిమా తొలిరోజే నెగిటివ్ టాక్ తెచ్చుకోవడంతో.. మేకర్స్ ఆ రిస్క్ తీసుకోలేదు. వారం రోజులు కూడా థియేటర్లలో సందడి చేయలేకపోయిన ఈ సినిమాను ఓటీటీలో నెల రోజుల ముందే రిలీజ్ చేయాలని ప్లాన్ చేశారు. OTTలో విడుదల తేదీని కూడా ప్రకటించారు. కానీ చెప్పిన తేదీకి.. ఈ సినిమా ఓటీటీలో విడుదల కాలేదు. అందుకు కారణం ఏమిటని అందరూ ఆశ్చర్యపోతున్నారు.

అయితే అఖిల్ అక్కినేని ‘ఏజెంట్’ సినిమా OTTలో రాకపోవడానికి ఓ భారీ కారణం ఉందంటూ ఇప్పుడు టాలీవుడ్‌లో కొన్ని గాసిప్స్ వినిపిస్తున్నాయి. ఈ చిత్రాన్ని మే 20న సోనీలైవ్‌లో ప్రసారం చేసేందుకు ప్లాన్ చేస్తున్నారు. సోనీ లివ్ ఓటీటీ సంస్థ స్ట్రీమింగ్‌కు సిద్ధమవుతున్న తరుణంలో దర్శకుడు సురేందర్ రెడ్డి ఆగిపోయాడని టాలీవుడ్ వర్గాల్లో ప్రచారం జరుగుతోంది. అంతకు ముందు ఈ సినిమా ఫెయిల్యూర్‌కి సారీ అంటూ అభిమానులకు, ప్రేక్షకులకు నిర్మాత, హీరో ఓ లేఖను విడుదల చేశారు. అందులో దర్శకుడి పేరు ఎక్కడా లేదు. దీంతో ఈ సినిమా పరాజయానికి సురేందర్ రెడ్డి కారణమంటూ అందరూ మాట్లాడుకోవడం మొదలుపెట్టారు.

AGENT.jpg

అందుకే.. ఈ సినిమా ఓటీటీలో విడుదలైతే మరింత నష్టం వాటిల్లే అవకాశం ఉందని భావించిన సురేందర్ రెడ్డి.. కొన్ని సీన్లను ఎడిట్ చేసి ఓటీటీలో విడుదల చేయాలని భావించి ప్రకటించిన తేదీకి ప్రసారం కాలేదని అంటున్నారు. . ఇందులో ఎంత నిజం ఉందో తెలియదు కానీ.. ఈ రూమర్ వైరల్ అవుతోంది. ఈ చిత్రానికి ఎక్కువ కథ అందించిన వక్కంతం వంశీ దర్శకత్వం వహిస్తున్నాడని కూడా వార్తలు వచ్చాయి. సినిమాలో పనికిరాని సన్నివేశాలన్నింటినీ తొలగించి అతి త్వరలో స్ట్రీమింగ్‌లోకి తీసుకొచ్చేందుకు ప్రయత్నాలు జరుగుతున్నాయని టాక్‌ నడుస్తోంది. ఇలాంటి సినిమాలను వెంటనే ఓటీటీలోకి తీసుకువస్తే.. మంచి విజయం సాధించే అవకాశం ఉంది. వెండితెరపై ఫ్లాప్ అయిన చిత్రాలను OTT ప్రేక్షకులు బాగా ఆదరించిన సందర్భాలు గతంలో ఉన్నాయి. ఆ జాబితాలో ‘ఏజెంట్’ కూడా చేరదని కొందరు వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు. అలాగే రైట్స్ కొంటున్న ‘సోనిలీవ్’కి భారీ నష్టం వాటిల్లే అవకాశం ఉందని కూడా వినిపిస్తోంది. చూద్దాం.. ఈ ‘ఏజెంట్’ (ఏజెంట్ OTT విడుదల) OTTలో ఎప్పటికైనా కనిపిస్తుందా..!

ఇది కూడా చదవండి:

*****************************************************

*శ్రీకాంత్ అడ్డాల: ‘అఖండ’ బ్యానర్‌పై శ్రీకాంత్ అడ్డాల సినిమా.. ఫస్ట్ లుక్ ఎప్పుడు?

*RRR: ఎన్టీఆర్ కాదు చరణ్.. అసలు ‘RRR’ కాంబినేషన్ ఇదే.. వీడియో వైరల్

*భోలా శంకర్: ‘భోలా’ మ్యానియా ప్రారంభం కానుంది

*అల్లు శిరీష్: ‘టెడ్డీ’ కాదు.. ఆసక్తికరమైన టైటిల్‌తో అల్లు శిరీష్ తదుపరి చిత్రం

*షైతాన్: రెడ్ అలర్ట్!.. బోల్డ్ మరియు అవాంతర కంటెంట్‌తో..

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-05-30T22:21:46+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *