కేథరిన్ త్రెసా: తెలుగులో మాట్లాడి షాక్ ఇచ్చిన బింబిసార భామామణి

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-28T18:19:23+05:30 IST

‘సరైనోడు’ సినిమాలో ఎమ్మెల్యేగా, ‘నేను రాజు నేనే మంత్రి’ సినిమాలో న్యూస్ యాంకర్‌గా నటించి మంచి నటిగా గుర్తింపు తెచ్చుకున్న క్యాథరిన్ థ్రెసా. ఆ తర్వాత చాలా సినిమాలు చేసి రీసెంట్ గా రవితేజ సరసన ‘వాల్తేరు వీరయ్య’ విడుదలై హిట్ కొట్టి అంతకు ముందు నందమూరి కళ్యాణ్ రామ్ సరసన ‘బింబిసార’ సినిమా చేసి ఇప్పుడు థ్రిల్లర్ మూవీ చేస్తోంది.

కేథరిన్ త్రెసా: తెలుగులో మాట్లాడి షాక్ ఇచ్చిన బింబిసార భామామణి

కేథరిన్ ట్రెసా

‘బింబిసార’, ‘వాల్టెయిర్‌ వీరయ్య’ చిత్రాల విజయాల తర్వాత కేథరిన్‌ త్రెసా మరో భారీ చిత్రంపై అంచనాలు వేసింది. అయితే కేథరిన్ కథకు ప్రాధాన్యతనిస్తూ అందులో తన పాత్రకు పెద్దదైనా, చిన్నదైనా ప్రాధాన్యం ఉంటేనే చేస్తుంది. ఇప్పుడు కేథరిన్ అలాంటి సినిమానే చేస్తోంది. ‘ఒడెలా రైల్వే స్టేషన్’ (ఒడెలా రైల్వేస్టేషన్) చిత్రం OTTలో విడుదలైంది మరియు అందరి నుండి ప్రశంసలు అందుకుంది. ఆ చిత్రానికి దర్శకుడు అశోక్ తేజ. ఇప్పుడు అదే అశోక్ తేజ థ్రిల్లర్ కథతో సినిమా తీయాలని ప్లాన్ చేసాడు.

catherinetresa.jpg

ఇందులో కేథరిన్ త్రెసా కీలక పాత్ర పోషిస్తోంది. ‘జార్జిరెడ్డి’, ‘వంగవీటి’ వంటి చిత్రాల్లో తన నటనతో మెప్పించిన సందీప్ మాధవ్ ఈ చిత్రంలో కథానాయకుడిగా నటిస్తున్నారు. ఈ సినిమా నిన్న గురువారం అధికారికంగా ప్రారంభమైంది. ఈ షార్ట్ ఫిలిం ఎందుకు చేస్తున్నావని అడిగితే.. ఈ కథ తనకు బాగా నచ్చిందని అందుకే చేస్తున్నానని చెప్పింది కేథరిన్. ఇది కూడా స్క్రీన్ ప్లే బేస్డ్ మూవీగా రూపొందుతోంది. సందీప్ మాధవ్ పోలీస్ ఆఫీసర్ పాత్రలో కనిపించనున్నారు.

catherinetresa3.jpg

కేథరిన్ తెలుగులో బాగా మాట్లాడుతుందని చాలా మందికి తెలియదు. ముందుగా డైలాగ్స్ అన్నీ సిద్ధం చేసి ఆ తర్వాతే షూటింగ్ కి వెళ్తానని చెప్పింది. నిన్న కూడా ఈ సినిమా ప్రీమియర్ షో వేస్తున్నప్పుడు కేథరిన్ తన డైలాగ్ షీట్ కోసం దర్శకుడిని అడిగి తన డైలాగ్స్ చెప్పేందుకు కారులో ప్రాక్టీస్ చేసింది. “నేను తెలుగు మాట్లాడగలను మరియు అర్థం చేసుకోగలను,” ఆమె చెప్పింది. కేథరిన్ తెలుగులో మాట్లాడి అందరికీ షాక్ ఇచ్చింది. అలాగే కేథరిన్ హైదరాబాద్‌లో స్థిరపడింది. ఇక్కడే ఆమె సొంత ఇంటిని డిజైన్ చేసి నిర్మించుకున్న సంగతి తెలిసిందే. తెలుగు సినిమాలపై దృష్టి పెట్టి మంచి సినిమాలు చేయాలని నిర్ణయించుకున్నట్లు సమాచారం.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-28T18:19:23+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *