చాహల్: ఆర్సీబీపై సంచలన వ్యాఖ్యలు చేసిన చాహల్.. ఒక్క ఫోన్ కూడా చేయలేదు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-16T20:17:28+05:30 IST

తన మాజీ ఫ్రాంచైజీపై చాహల్ సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశాడు. ఆర్సీబీ నిర్వహణ తీరును ఆయన విమర్శించారు. తాను ఆర్‌సీబీ తరఫున 8 ఏళ్ల పాటు ఆడితే.. 2022లో తనను రిటైన్ చేసే సమయంలో కనీసం మేనేజ్‌మెంట్ తనను సంప్రదించలేదని.. తనకు ఆర్సీబీ నుంచి కనీసం ఒక్క ఫోన్ కాల్ కూడా రాకపోవడం చాలా బాధాకరమని చాహల్ పేర్కొన్నాడు.

    చాహల్: ఆర్సీబీపై సంచలన వ్యాఖ్యలు చేసిన చాహల్.. ఒక్క ఫోన్ కూడా చేయలేదు

ఐపీఎల్‌లో విజయవంతమైన బౌలర్లలో టీమిండియా స్పిన్నర్ యుజ్వేంద్ర చాహల్ ఒకరు. అతను తప్పకుండా ఉంటాడు. గతంలో రాయల్ ఛాలెంజర్స్ బెంగళూరు (ఆర్‌సీబీ) తరఫున ఆడిన చాహల్ గత రెండేళ్లుగా రాజస్థాన్ రాయల్స్ తరఫున ఆడుతున్నాడు. ఈ నేపథ్యంలో చాహల్ తన మాజీ ఫ్రాంచైజీపై సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశాడు. ఆర్సీబీ నిర్వహణ తీరును ఆయన విమర్శించారు. తాను ఆర్‌సీబీ తరఫున 8 ఏళ్ల పాటు ఆడితే.. 2022లో తనను రిటైన్ చేసే సమయంలో కనీసం మేనేజ్‌మెంట్ తనను సంప్రదించలేదని చాహల్ ఆరోపించాడని.. తనకు చాలా కోపం వచ్చిందని చెప్పాడు. ఆర్సీబీ నుంచి కనీసం ఒక్క ఫోన్ కాల్ కూడా రాకపోవడం చాలా బాధాకరమన్నారు.

2022 వేలానికి ముందు RCB తరపున ఆడాలనుకుంటున్నట్లు చాహల్ ఒక ఇంటర్వ్యూలో చెప్పాడు. కానీ RCB చాహల్‌ను రిటైన్ చేయకుండా జట్టు నుండి విడుదల చేసింది. ఇటీవల యూట్యూబ్‌కు ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో, RCB తనను రిటైన్ చేయలేదని తెలుసుకున్నప్పుడు తాను నిరాశకు గురయ్యానని చాహల్ వెల్లడించాడు. నిజానికి ఆర్సీబీ తనకు చాలా అవకాశాలు ఇచ్చిందని చాహల్ చెప్పాడు. ఆర్సీబీలో విరాట్ కోహ్లీ తనకు ఎంతో అండగా నిలిచాడని.. అతడిపై తనకు ఎంతో నమ్మకం ఉందని వివరించాడు.

ఇది కూడా చదవండి: భారత్ వర్సెస్ బంగ్లాదేశ్: వన్డే క్రికెట్ చరిత్రలో భారత అమ్మాయిలకు తొలి ఓటమి

ఆర్‌సీబీ తరఫున తాను దాదాపు 140 మ్యాచ్‌లు ఆడినట్లు చాహల్ వెల్లడించాడు. అయితే తనను రిటైన్ చేయకపోవడంతో ఏమీ అర్థం కావడం లేదన్నారు. RCB మేనేజ్‌మెంట్ తనను రిటైన్ చేసుకోకున్నా వేలంలోకి తీసుకుంటామని చాహల్ తెలిపాడు. 8 ఏళ్లుగా ఆర్సీబీ కోసం అన్నీ చేశానని.. ఇప్పటికీ చిన్నస్వామి స్టేడియం తన ఫేవరెట్ గ్రౌండ్ అని చాహల్ చెప్పాడు. కానీ తనకు అంతా బాగానే జరిగిందని.. రాజస్థాన్ రాయల్స్‌లో చేరిన తర్వాత తన వ్యక్తిగత ప్రదర్శన మరింత మెరుగుపడిందని చెప్పాడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-16T20:17:28+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *