జగన్ మోహన్ రెడ్డి: అరే జగన్.. సీఎం స్థాయిలో ఇలా మాట్లాడతాడా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-21T15:37:26+05:30 IST

వెంకటగిరిలో జగన్ మాటలు చూస్తుంటే నైరాశ్యంలో కూరుకుపోయినట్లుంది. వాలంటీర్లు సేకరిస్తున్న డేటాపై జగన్ ఆరోపణలు చేయడం, వివరణ ఇవ్వకుండా వ్యక్తిగత దూషణలు చేయడం సరికాదని సోషల్ మీడియాలో పలువురు సోషల్ మీడియాలో పవన్ కళ్యాణ్ పై విమర్శలు చేస్తున్నారు. పవన్ కళ్యాణ్ పెళ్లిళ్ల గురించి పదే పదే మాట్లాడి పరువు తీస్తున్నారని జగన్ ఫైర్ అవుతున్నారు.

జగన్ మోహన్ రెడ్డి: అరే జగన్.. సీఎం స్థాయిలో ఇలా మాట్లాడతాడా?

ఏపీ సీఎం జగన్ తీరులో భారీ మార్పు కనిపిస్తోంది. ఎన్నికలు సమీపిస్తున్న కొద్దీ ఆయన నైరాశ్యం తారాస్థాయికి చేరుకుంది. అందుకు ఈరోజు వెంకటగిరి సభలో జగన్ చేసిన వ్యాఖ్యలే నిదర్శనమని సోషల్ మీడియాలో నెటిజన్లు స్పష్టం చేస్తున్నారు. మహిళలను అడ్డం పెట్టుకుని జగన్ పిచ్చి పిచ్చిగా మాట్లాడుతున్నారని నెటిజన్లు వాపోతున్నారు. నేరుగా పేర్లను ప్రస్తావించే ధైర్యం లేని జగన్.. ఫ్రస్ట్రేషన్ లో ఉన్నట్టు మాట్లాడుతున్నారని మండిపడ్డారు. సీఎం స్థాయిలో ఉన్న వ్యక్తి ఇలా మాట్లాడడం దురదృష్టకరమని ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. ఇలాంటి సీఎం దేశంలో ఎక్కడా ఉండకూడదని ప్రజలు అభిప్రాయపడుతున్నారు. ప్రజాసమస్యలను పక్కనపెట్టి వ్యక్తిగత జీవితాలను విమర్శించడం సీఎంకు అలవాటుగా మారిందని నెటిజన్లు వాపోతున్నారు.

అసలు చిత్రాలకే ఎందుకింత నిరాశ?

వెంకటగిరిలో జగన్ మాటలు చూస్తుంటే నైరాశ్యంలో కూరుకుపోయినట్లుంది. వాలంటీర్లు సేకరిస్తున్న డేటాపై జగన్ ఆరోపణలు చేయడం, వివరణ ఇవ్వకుండా వ్యక్తిగత దూషణలు చేయడం సరికాదని సోషల్ మీడియాలో పలువురు సోషల్ మీడియాలో పవన్ కళ్యాణ్ పై విమర్శలు చేస్తున్నారు. పవన్ కళ్యాణ్ పెళ్లిళ్ల గురించి పదే పదే మాట్లాడి జగన్ పరువు తీస్తున్నారని జనసేన అభిమానులు ఫైర్ అవుతున్నారు.

వివేకా హత్య కేసులో సోదరుడు అవినాష్ రెడ్డి పాత్ర ఉందని సీబీఐ స్పష్టం చేయడంతో.. ఏం చేయాలో తెలియక జగన్ ఇలా మాట్లాడారని పలువురు అభిప్రాయపడుతున్నారు. మరోవైపు వివేకా హత్య కేసులో రాజకీయ కుట్ర ఉందని ఆయన సోదరి షర్మిల కూడా జగన్ పై ఆరోపణలు చేయడంతో జగన్ చిక్కుల్లో పడ్డారని రాజకీయ విశ్లేషకులు స్పష్టం చేస్తున్నారు. అలాంటి నాయకుడిని ఎన్నికల్లో ప్రజలు విశ్వసించడం ఖాయం. వాలంటీర్ల గురించి విపరీతంగా మాట్లాడే జగన్.. వెంకటగిరి సభకు ముందు గోతులు ఇచ్చి రోడ్లపై చెత్త ఎత్తేశారని పలువురు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. తమ అధినేత గురించి జగన్ ఇలా మాట్లాడటం నిజంగా సిగ్గుచేటని టీడీపీ, జనసేన కార్యకర్తలు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. రాష్ట్రవ్యాప్తంగా జగన్ వ్యతిరేక పవనాలు వీస్తుండటం, ప్రభుత్వంపై ఆరోపణలు రావడంతో జగన్ కు నైరాశ్యం కనిపిస్తోందని సోషల్ మీడియాలో చర్చ జరుగుతోంది.

ఇది కూడా చదవండి:

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-21T15:38:34+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *