జాన్వీ కపూర్: జాన్వీ కపూర్ కోలీవుడ్ ఎంట్రీ ప్లాన్ చేసిందా?

వెండితెర బ్యూటీ స్వర్గీయ శ్రీదేవి కూతురు జాన్వీ కపూర్ తమిళ వెండితెరకు పరిచయం కానుందని తెలుస్తోంది. ‘లవ్ టుడే’ వంటి బ్లాక్ బస్టర్ చిత్రానికి దర్శకత్వం వహించడమే కాకుండా హీరోగా నటించిన ప్రదీప్ రంగనాథన్ సరసన ఆమె నటిస్తుంది. ఈ చిత్రానికి కమల్ హాసన్ నిర్మాతగా వ్యవహరించనున్నారు. ‘విక్రమ్’ మంచి విజయం తర్వాత కమల్ హాసన్ ఒకవైపు హీరోగానూ, మరోవైపు నిర్మాతగానూ రాణిస్తున్నాడు. మూడు సినిమాల్లో నటిస్తున్నాడు. అలాగే శింబు, శివకార్తికేయన్‌లతో హీరోలు సొంతంగా నిర్మిస్తున్నారు.

తాజాగా ప్రదీప్ రంగనాథన్ హీరోగా ఓ ప్రాజెక్ట్ ప్లాన్ చేస్తున్నాడు, ఇందులో హీరోయిన్ గా జాన్వీ కపూర్ ను ఎంపిక చేసి కోలీవుడ్ కు పరిచయం చేయాలని భావిస్తున్నారు. ప్రస్తుతం జాన్వీ కపూర్ బాలీవుడ్, టాలీవుడ్ చిత్రాల్లో నటిస్తోంది. ఈ నేపథ్యంలో తమిళ పరిశ్రమ (కోలీవుడ్)లోకి కూడా (జాన్వీ కపూర్ కోలీవుడ్ ఎంట్రీ) అడుగుపెట్టాలని ఉవ్విళ్లూరుతోంది. కాగా, ఈ చిత్రంలో ప్రముఖ నటి నయనతార కీలక పాత్రలో నటించనున్నట్లు తెలుస్తోంది.

ప్రదీప్.jpg

జాన్వీ కపూర్ విషయానికి వస్తే.. యంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్ (యంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్), కొరటాల శివ (కొరటాల శివ) కాంబినేషన్‌లో తెరకెక్కుతున్న ప్రతిష్టాత్మక చిత్రం ‘దేవర’. అలా సౌత్ ఎంట్రీ ఇస్తున్న జాన్వీ.. ఇప్పుడు సౌత్ భాషలన్నింటిపై కన్నేసినట్లే. అందుకే కోలీవుడ్ ఎంట్రీకి కమల్ హాసన్ సినిమా సిద్ధమైంది. త్వరలో ఆమె మలయాళం, కన్నడ భాషల్లోకి ఎంట్రీ ఇవ్వనుందనే వార్త కూడా వైరల్ అవుతోంది.

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-08T22:36:41+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *