మృణాల్ ఠాకూర్: మీరు నాకు స్ఫూర్తిని ఇచ్చారు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-28T18:46:31+05:30 IST

‘సీతారామం’ సీత మరియు రాములకు ప్రత్యేక పుట్టినరోజు శుభాకాంక్షలు తెలిపింది. (పుట్టినరోజు శుభాకాంక్షలు దుల్కర్ సల్మాన్) మృనాల్ (మృణాల్ ఠాకూర్) తన పుట్టినరోజును జరుపుకోవడానికి సోషల్ మీడియా వేదికగా దుల్కర్ సల్మాన్‌కు ప్రత్యేకంగా శుభాకాంక్షలు తెలిపారు. ‘సీతారాం’ సెట్‌లో తీసిన కొన్ని ఫోటోల గురించి దుల్కర్ రాశాడు. ‘

మృణాల్ ఠాకూర్: మీరు నాకు స్ఫూర్తిని ఇచ్చారు

‘సీతారామం’ సీత మరియు రాములకు ప్రత్యేక పుట్టినరోజు శుభాకాంక్షలు తెలిపింది. (పుట్టినరోజు శుభాకాంక్షలు దుల్కర్ సల్మాన్) మృనాల్ (మృణాల్ ఠాకూర్) తన పుట్టినరోజును జరుపుకోవడానికి సోషల్ మీడియా వేదికగా దుల్కర్ సల్మాన్‌కు ప్రత్యేకంగా శుభాకాంక్షలు తెలిపారు. ‘సీతారాం’ సెట్‌లో తీసిన కొన్ని ఫోటోల గురించి దుల్కర్ రాశాడు. “ఎంత ఎత్తుకు ఎదిగినా ఎదగగల హృదయం, వినయం, ప్రతిభ ఉన్న ఇలాంటి సూపర్‌స్టార్‌ని నాకు పరిచయం చేసిన ‘సీతాహారం’ నిర్మాతలకు నేను ఎప్పటికీ రుణపడి ఉంటాను. మీ నుండి చాలా విషయాలు ఉన్నాయి.కొత్త భాష నేర్చుకోడానికి భయపడే నాకు ధైర్యాన్ని అందించారు.మళయాళ పాటలతో నన్ను పరిచయం చేసి నా మొదటి తెలుగు సినిమాని ఇంత స్పెషల్ చేసినందుకు ధన్యవాదాలు జ్ఞాపకాలు” అని అతను ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో పేర్కొన్నాడు.

మృణాల్ పోస్ట్‌పై దుల్కర్ స్పందించాడు. ‘మృణాల్.. ఇది చాలా ప్రత్యేకం. మిమ్మల్ని ప్రేరేపించడానికి ఇతర వ్యక్తులు అవసరం లేదు. ఎందుకంటే మీరు ఒక ప్రత్యేక వ్యక్తి. ఒక్కటి మాత్రం చెప్పగలను. నువ్వు సీతగా ఎప్పటికీ గుర్తుండిపోతావు” అంటూ ఇన్‌స్టాలో వీరిద్దరి మధ్య జరిగిన సంభాషణను నెటిజన్లు అభినందిస్తున్నారు. ‘సీతారాం 2’ తీయొచ్చు అనే వ్యాఖ్యలు వినిపిస్తున్నాయి. ‘సీతాహారం’ సినిమాలో మృణాల్ ఠాకూర్, దుల్కర్ సల్మాన్‌ల నటన వీడిన సంగతి తెలిసిందే. చెరగని ముద్ర!

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-28T18:46:31+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *