రింకూ సింగ్: నాకు చాలా ఎమోషన్స్ ఉన్నాయి..అప్పుడు నేను ఖచ్చితంగా ఏడుస్తాను..!!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-16T16:35:12+05:30 IST

టీమ్ ఇండియా ఆసియా క్రీడల జట్టులో తనను చేర్చుకోవడంపై రింకూ సింగ్ స్పందించింది. తనలో ఎమోషన్స్ ఎక్కువని.. టీమిండియా జెర్సీ వేసుకుంటే కళ్లలో నీళ్లు రావడం ఖాయం అని అన్నాడు. తనను టీమిండియా జెర్సీలో చూస్తే తల్లిదండ్రులు ఎంతో సంతోషిస్తారని.. ఆ క్షణం కోసమే తన కుటుంబం ఎదురుచూస్తోందని చెప్పాడు.

రింకూ సింగ్: నాకు చాలా ఎమోషన్స్ ఉన్నాయి..అప్పుడు నేను ఖచ్చితంగా ఏడుస్తాను..!!

టీమ్ ఇండియా ఇప్పుడు యువ ఆటగాళ్లతో నిండిపోయింది. రోహిత్ శర్మ, విరాట్ కోహ్లీ తర్వాత యువ ఆటగాళ్లకు టీమిండియాలో క్రేజ్ ఉంది. శుభ్‌మన్‌ గిల్‌, సూర్యకుమార్‌ యాదవ్‌, ఇషాన్‌ కిషన్‌, యశస్వి జైస్వాల్‌ వంటి ఆటగాళ్లు తమ సత్తా చాటుతున్నారు. ఈ నేపథ్యంలో త్వరలో ఆసియా క్రీడలకు టీమ్ ఇండియా వెళ్లనుందని వార్తలు రావడంతో భారత్‌కు మరో గోల్డ్ మెడల్ వస్తుందని క్రికెట్ అభిమానులు భావిస్తున్నారు. ఈ మేరకు ఈ ఏడాది ఆసియా క్రీడలకు వెళ్లనున్న భారత జట్టుపై అంచనాలు పెరుగుతున్నాయి.

భారత క్రికెట్ జట్టు ఆసియా క్రీడల్లో పాల్గొనడం ఇదే తొలిసారి. బీసీసీఐ ఇటీవలే జట్టును ప్రకటించి రుతురాజ్ గైక్వాడ్‌ను కెప్టెన్‌గా నియమించింది. ఆసియా కప్, ప్రపంచకప్‌లు సమీపిస్తున్న తరుణంలో బీసీసీఐ పూర్తిగా యువ జట్టును ఆసియా క్రీడలకు పంపుతోంది. ఈ జట్టులో ఫినిషర్‌గా రింకూ సింగ్‌కు సెలక్టర్లు అవకాశం ఇచ్చారు. అందుకే అతడిని వెస్టిండీస్ టూర్‌కు ఎంపిక చేయలేదు. ఈ ఏడాది గుజరాత్ టైటాన్స్‌తో జరిగిన ఐపీఎల్ మ్యాచ్‌లో రింకూ సింగ్ ఆకాశమే హద్దుగా చెలరేగింది. చివరి ఓవర్లో ఐదు సిక్సర్లు బాది ఓవర్ నైట్ స్టార్ అయ్యాడు. ఆ తర్వాత ఐపీఎల్‌లో కోల్‌కతా నైట్ రైడర్స్ తరఫున నిలకడగా రాణించాడు.

ఇది కూడా చదవండి: జయరామ్: టీమిండియా మాజీ సెలక్టర్ గుండెపోటుతో కన్నుమూశారు

ఈ నేపథ్యంలో ఆసియా క్రీడల టీమ్ ఇండియా జట్టులో చోటు దక్కడంపై రింకూ సింగ్ స్పందించింది. తనలో ఎమోషన్స్ ఎక్కువని.. టీమిండియా జెర్సీ వేసుకుంటే కళ్లలో నీళ్లు రావడం ఖాయం అని అన్నాడు. తనను టీమిండియా జెర్సీలో చూస్తే తల్లిదండ్రులు ఎంతో సంతోషిస్తారని.. ఆ క్షణం కోసమే తన కుటుంబం ఎదురుచూస్తోందని చెప్పాడు. రింకూ సింగ్ స్ట్రాంగ్ అని.. కానీ చాలా సెన్సిటివ్ అని చెప్పింది. తన క్రికెట్ ప్రయాణంలో ఎన్నో కష్టాలు ఎదుర్కొన్నానని.. ఈ క్షణాల కోసం చాలాసేపు ఎదురుచూశానని వివరించాడు. క్రికెట్ ఆడే ప్రతి ఒక్కరూ టీమ్ ఇండియాకు ఆడాలని కలలు కంటారని.. అందులో తాను కూడా ఉన్నానని రింకూ సింగ్ తెలిపింది. అయితే భవిష్యత్తు గురించి పెద్దగా ఆలోచించడం లేదని ఆయన అభిప్రాయపడ్డారు. అందుకే రేపటి గురించి కాకుండా ఈరోజు గురించి ఆలోచిస్తానని అన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-16T16:35:12+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *