షైతాన్ వెబ్ సిరీస్: వైసీపీ శ్రేణుల్లో అసంతృప్తి కారణం…

‘సేవ్ ది టైగర్స్’ అనే కామెడీ వెబ్ సిరీస్‌కి వెన్నెముకగా నిలిచిన మహి వీ రాఘవ మరో వెబ్ సిరీస్ ‘షైతాన్’కి దర్శకత్వం వహించి, నిర్మించారు. ఇది డిస్నీ ప్లస్ హాట్ స్టార్ (DisneyPlusHotStar)లో విడుదలవుతోంది. అయితే ఈ వెబ్ సిరీస్ ట్రైలర్ కొద్ది రోజుల క్రితం విడుదలైంది. ట్రైలర్ లోనే మహి వి రాఘవ కొన్ని పాత్రలు, పచ్చి మాటలు, తలకొరివి, వినలేని, రాయలేని పదాల ద్వారా వివరించాడు.

అయితే ఈ ‘సైతాన్’ వెబ్ సిరీస్‌పై వైసీపీ శ్రేణులు ఎందుకు అసంతృప్తిగా ఉన్నారో అర్థం అవుతోంది. దానికే వస్తున్నాం. ఈ బూతు వెబ్ సిరీస్‌ను రూపొందించిన మహివి రాఘవ గతంలో ‘యాత్ర’ #యాత్ర చిత్రానికి దర్శకత్వం వహించారు. దివంగత ముఖ్యమంత్రి, ప్రస్తుత ముఖ్యమంత్రి వైస్ జగన్మోహన్ రెడ్డి (వైఎస్ జగన్మోహన్ రెడ్డి) తండ్రి వైఎస్ రాజశేఖర్ రెడ్డి బయోపిక్ ఇది. రాజశేఖర్ రెడ్డి రాజకీయ ప్రవేశం, అక్కడ ఎదుగుదల, ఆ తర్వాత ఆయన పాదయాత్ర తర్వాత ఎలా ముఖ్యమంత్రి అయ్యాడు.. అనే అంశాలు చనిపోయే వరకు సినిమాలో ఉంటాయి. సార్వత్రిక ఎన్నికలకు ముందు వైస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి ముఖ్యమంత్రి అయిన సినిమా ఇది.

saitan2.jpg

ఇంతవరకు బాగానే ఉంది కానీ ఇప్పుడు అదే దర్శకుడు ‘యాత్ర 2’ #యాత్ర2 సినిమా చేస్తానని అంటున్నారు. వైస్ జ‌గ‌న్ మోహ‌న్ రెడ్డి, ఆయ‌న పాద‌యాత్ర గురించి ఇది ఉంటుంద‌ని అంటున్నారు. అయితే ఇప్పుడు #షైతాన్ లాంటి బజ్ వర్డ్స్ తో ‘సైతాన్’ని వెబ్ సిరీస్ గా చేసి ‘యాత్ర 2’ తీస్తే జనాలు ఖుషీ అవుతారని వైసీపీ శ్రేణుల్లో అసంతృప్తి నెలకొంది. ఈ ‘సైతాన్’ వెబ్ సిరీస్ ప్రభావం ఇప్పటికే చాలా మంది ప్రేక్షకులపై పడింది, దీని గురించి పబ్లిక్ కూడా మాట్లాడుతున్నారు మరియు మన తెలుగు వెబ్ సిరీస్‌లు ఇలా తయారయ్యాయి.

ఇప్పటి వరకు మంచి కంటెంట్ తో వచ్చిన దర్శకుడు రాఘవ ఇప్పుడు ఇలాంటి పనికిమాలిన మాటలతో వెబ్ సిరీస్ ఎందుకు తీస్తున్నాడు అంటే ఆ ప్రభావం సినిమాపై కూడా పడుతుందని అంటున్నారు. ట్రైలర్ చూసి ఇండస్ట్రీలో కూడా నెగెటివ్ టాక్ వస్తోంది. ఇది చూసిన తర్వాత మరికొందరు అలాంటి దర్శకుడితో పనిచేశామని చెప్పారని నాకు కూడా తెలిసింది. ఇదే ఎఫెక్ట్ వైసీపీ పార్టీపై కూడా పడుతుందని వైసీపీ శ్రేణులు భయపడుతున్న సంగతి తెలిసిందే. మరి ఇప్పుడు మహి రాఘవ ‘యాత్ర 2’ తీస్తాడా లేక ఆ ఒత్తిడితో ఆపేస్తాడా అనేది చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-06-12T15:23:15+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *