అంబటి రాంబాబు: యువగళం మీటింగ్‌లో యాంకర్ ఉదయభాను.. అంబటి రాంబాబు వ్యంగ్య ట్వీట్..

లోకేష్ యువగళం పాదయాత్రలో ఉదయభాను పాల్గొనడంపై మాజీ మంత్రి, వైసీపీ ఎమ్మెల్యే అంబటి రాంబాబు ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు చేశారు.

అంబటి రాంబాబు: యువగళం మీటింగ్‌లో యాంకర్ ఉదయభాను.. అంబటి రాంబాబు వ్యంగ్య ట్వీట్..

అంబటి రాంబాబు

యువ గళం పాదయాత్ర : టీడీపీ జాతీయ ప్రధాన కార్యదర్శి నారా లోకేష్ యువ గళం పాదయాత్ర విజయవంతంగా కొనసాగుతోంది. పాదయాత్రలో భాగంగా లోకేష్ వివిధ వర్గాల ప్రజలతో సమావేశమై వారి సమస్యలను తెలుసుకుంటున్నారు. సమావేశంలో పాల్గొన్న ప్రజలు అడిగే ప్రశ్నలకు సమాధానాలు ఇస్తారు. తెలుగుదేశం పార్టీ అధికారంలోకి వస్తే చేపట్టబోయే కార్యక్రమాలను లోకేష్ ప్రజలకు వివరిస్తున్నారు. తాజాగా యువగళం పాదయాత్ర ఒంగోలు జిల్లాలో కొనసాగుతోంది. గురువారం సాయంత్రం ఒంగోలులో జరిగిన ‘జయహో బీసీ’ సదస్సులో నారా లోకేష్ పాల్గొన్నారు. అయితే ఈ కార్యక్రమంలో ప్రముఖ యాంకర్ ఉదయభాను సంధానకర్తగా వ్యవహరించారు. ఇదిలా ఉండగా ‘జయహో బీసీ’ సదస్సులో ఉదయభాను హఠాత్తుగా కనిపించడం అందరినీ ఆశ్చర్యానికి గురి చేసింది.

Nara Lokesh Yuvagalam Padayatra : నారా లోకేష్ యువగళం పాదయాత్ర.

జయహో బీసీ సదస్సులో ఉదయభాను మాట్లాడారు.. ఈరోజు మీ అందరినీ కలవడం సంతోషంగా, గర్వంగా ఉంది. నేను మీలాంటి కుటుంబాల నుంచి వచ్చాను. ప్రతి కన్నీటి చుక్క విలువ నాకు తెలుసు అని ఉదయభాను అన్నారు. ఈ సదస్సులో ఆమె పలు అంశాలపై మాట్లాడారు. అనంతరం ఉదయభాను ప్రజల పక్షాన పలు అంశాలపై లోకేష్ ను ప్రశ్నించారు. గత కొన్నాళ్లుగా టీవీ షోలకు దూరంగా ఉంటూ వస్తున్న ఉదయభాను ఒక్కసారిగా లోకేష్ యువగళం పాదయాత్రలో భాగంగా నిర్వహించిన జయహో బీసీ సదస్సులో పాల్గొనడం ఏపీ రాజకీయాల్లో చర్చనీయాంశంగా మారింది. అయితే జయహో బీసీ సదస్సుకు ఉదయభాను లోకేష్ యువగళం పాదయాత్ర యాంకరింగ్ చేస్తున్నారంటూ పలు ట్రోల్స్ వస్తున్నాయి.

నారా లోకేష్: బాబాయిని చంపిందెవరో సీబీఐకి తాజా ఛార్జ్ షీట్ తో తెలుసు: నారా లోకేష్

లోకేష్ యువగళం పాదయాత్రలో భాగంగా నిర్వహిస్తున్న జయహో బీసీ సదస్సుకు యాంకరింగ్ చేస్తున్న ఉదయభానుపై మాజీ మంత్రి, వైసీపీ ఎమ్మెల్యే అంబటి రాంబాబు ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు చేశారు. ఉదయభాను తన ట్విట్టర్ వేదికగా ‘యువగలం’కు యాంకర్‌గా ఉండాల్సిందిపోయి.. వ్యంగ్య వ్యాఖ్యలు చేశారు. ప్రస్తుతం అంబటి రాంబాబు చేసిన ట్వీట్ సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది. అంబటి ట్వీట్ కు వైసీపీ శ్రేణులు మద్దతుగా రీ ట్వీట్లు చేస్తుంటే.. టీడీపీ శ్రేణులు అంబటి రాంబాబుపై విమర్శలు గుప్పిస్తూ ట్వీట్లు చేస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *