AP Politics: పవన్ కళ్యాణ్-అలీల మధ్య దూరం పెరిగిందా? ఇదేనా సాక్ష్యం?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-19T15:49:22+05:30 IST

2019 ఎన్నికల తర్వాత పవన్ కళ్యాణ్, అలీల మధ్య దూరం పెరిగింది. తాజాగా పవన్ కళ్యాణ్ ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లోకి ఎంట్రీ ఇచ్చాడు. ఈ సందర్భంగా ఓ వీడియో పోస్ట్ చేశారు. తన జీవితంలో కలిసిన సింపుల్, టాలెంటెడ్ వ్యక్తులను గుర్తు చేసుకుంటూ.. వారితో కలిసి దిగిన ఫొటోలను పవన్ వీడియోలో పొందుపరిచారు. హీరోయిన్లు, దర్శకులతో పాటు క్యారెక్టర్ ఆర్టిస్టుల పేర్లను కూడా పవన్ తన వీడియోలో ప్రస్తావించాడు. అయితే ఆ ఫోటోల్లో అలీ ఎక్కడా కనిపించకపోవడంతో పవన్, అలీల మధ్య దూరం పెరిగిందని అందరూ భావిస్తున్నారు.

AP Politics: పవన్ కళ్యాణ్-అలీల మధ్య దూరం పెరిగిందా?  ఇదేనా సాక్ష్యం?

తెలుగు చిత్ర పరిశ్రమలో (టాలీవుడ్) పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ (పవన్ కళ్యాణ్) మరియు ప్రముఖ హాస్యనటుడు అలీ (అలీ) చాలా మంచి స్నేహితులు. ఇది అందరికీ తెలిసిందే. అయితే అలీ గత కొంత కాలంగా పవన్ సినిమాల్లో కనిపించడం లేదు. కారణం రాజకీయాలే అని ప్రత్యేకంగా చెప్పనవసరం లేదు. పవన్ కళ్యాణ్ స్వయంగా జనసేన పార్టీని స్థాపించి రాజకీయాల్లో బిజీగా ఉంటూనే మరోవైపు అలీ కూడా సినిమాలు చేస్తూనే జగన్ నాయకత్వంలో వైఎస్సార్‌సీపీలో యాక్టివ్‌గా ఉన్నారు. ముఖ్యంగా 2019 ఎన్నికల తర్వాత పవన్ కళ్యాణ్, అలీల మధ్య దూరం పెరిగింది. అయితే తమ ఇద్దరి రాజకీయ దారులు వేరుగా ఉన్నా పవన్‌తో గ్యాప్ లేదని… తమ బంధం కొనసాగుతుందని చాలా సందర్భాల్లో అలీ కవర్ చేసే ప్రయత్నం చేశాడు. అయితే నిజానికి పవన్ జీవితంలో అలీ లేడని తెలుస్తోంది.

ప్రస్తుతం ఏపీలో వైసీపీ, జనసేన మధ్య మాటల యుద్ధం నడుస్తోంది. ఈ మేరకు సోషల్ మీడియాలో వైసీపీ కార్యకర్తలు, జనసైనికుల మధ్య నిత్యం చర్చ జరగడం అందరూ గమనిస్తున్నారు. ముఖ్యంగా జనసేన అధినేత పవన్‌పై వైసీపీ నేతలు విమర్శలు గుప్పిస్తున్నారు. వ్యక్తిగత హాని చేస్తున్నారు. ఇక వైసీపీ కూడా అలీకి ఏపీ మీడియా సలహాదారు పదవిని కేటాయించింది. దీంతో పవన్ కళ్యాణ్ పై అలీ పలు సందర్భాల్లో రాజకీయ విమర్శలు చేశారు. అవసరమైతే జనసేన అధినేత పవన్ కల్యాణ్ పై పోటీ చేసేందుకు సిద్ధమని అలీ ప్రకటించారు. సీఎం జగన్ ఆదేశిస్తే ఎవరిపైనైనా పోటీ చేస్తానని స్పష్టం చేశారు. పవన్ తనకు మిత్రుడు అయితే స్నేహం వేరు.. రాజకీయాలు వేరు అని వ్యాఖ్యానించారు.

కానీ పవన్ మాత్రం అలీ పేరును తన డిక్షనరీలోకి కూడా రానివ్వడు. తాజాగా పవన్ కళ్యాణ్ ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లోకి ఎంట్రీ ఇచ్చాడు. ఈ సందర్భంగా ఓ వీడియో పోస్ట్ చేశారు. తన జీవితంలో కలిసిన సింపుల్, టాలెంటెడ్ వ్యక్తులను గుర్తు చేసుకుంటూ.. వారితో కలిసి దిగిన ఫొటోలను పవన్ వీడియోలో పొందుపరిచారు. హీరోయిన్లు, దర్శకులతో పాటు క్యారెక్టర్ ఆర్టిస్టుల పేర్లను కూడా పవన్ తన వీడియోలో ప్రస్తావించాడు. అయితే ఆ ఫోటోల్లో అలీ ఎక్కడా కనిపించకపోవడంతో పవన్, అలీల మధ్య దూరం పెరిగిందని అందరూ భావిస్తున్నారు. గతంలో పవన్ కు అత్యంత సన్నిహితంగా మెలిగిన అలీ ఫోటో లేకపోవడం చాలా మందిని ఆశ్చర్యానికి గురి చేసింది. అలీ వైసీపీలో చేరి పవన్ పై విమర్శలు చేయడంతో వీరిద్దరి మధ్య గ్యాప్ పెరిగిందని ప్రచారం జరుగుతోంది.

పవన్ కళ్యాణ్ తన సినిమాల్లో అలీకి ఛాన్స్ ఇవ్వగా, ఇతర కమెడియన్స్‌కి ఎక్కువ అవకాశాలు ఇస్తున్నాడు. అంతేకాదు తన కూతురు పెళ్లికి పవన్‌ని ఆహ్వానించిన అలీ.. పలు కారణాల వల్ల పవన్ కళ్యాణ్ ఈ కార్యక్రమానికి హాజరు కాలేకపోయాడు. దీంతో పవన్, అలీలపై గతంలో సోషల్ మీడియాలో విపరీతంగా ప్రచారం జరిగింది. తాజాగా పవన్ కళ్యాణ్ తన వీడియోలో అలీ ఫోటో పెట్టకపోవడంతో నిజంగానే పవన్ అలీని దూరం పెడుతున్నాడనే చర్చ సాగుతోంది. ఎప్పటి నుంచో స్నేహంగా ఉన్న వీరిద్దరూ మళ్లీ కలుస్తారా.. లేక ఈ గ్యాప్ కొనసాగుతుందా అనేది ప్రస్తుత రాజకీయాల్లో ఆసక్తికరంగా మారింది.

Collage Maker-19-Jul-2023-03-51-PM-8604.jpg

ఇది కూడా చదవండి:

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-19T16:00:00+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *