బ్రో మూవీ రివ్యూ : బ్రో రివ్యూ


బ్రో మూవీ రివ్యూ

ప్రధాన తారాగణం: పవన్ కళ్యాణ్, సాయి ధరమ్ తేజ్, ప్రియా ప్రకాష్ వారియర్, కేతిక శర్మ, బ్రహ్మానందం, సుబ్బరాజు, ఊర్వశి రౌటేలా మరియు ఇతరులు
దర్శకుడు: సముద్రకని
సంగీతం: ఎస్ థమన్
నిర్మాత: టీజీ విశ్వ ప్రసాద్

తెలుగుమిర్చి రేటింగ్: 3.25/5

ప‌వ‌ర్ స్టార్ ప‌వ‌న్ క‌ళ్యాణ్, సాయిధ‌ర‌మ్ తేజ్ కాంబినేష‌న్‌లో వ‌చ్చిన లేటెస్ట్ మూవీ బ్రో ద అవ‌తార్ ఈరోజు ప్రపంచవ్యాప్తంగా గ్రాండ్‌గా రిలీజ్ అయ్యింది. పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ సినిమా రిలీజ్ డిఫరెంట్. అలాంటి మెగా ఫ్యామిలీకి చెందిన ఇద్దరు హీరోలతో సినిమా వస్తే థియేటర్లు బద్దలవడం ఖాయం. తమిళంలో ఘనవిజయం సాధించిన వినోద సీతమ్‌కి తెలుగు రీమేక్‌ ఇది. ఈ చిత్రానికి సముద్రఖని దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. ప్రియా ప్రకాష్ వారియర్, కేతికా శర్మ హీరోయిన్లుగా నటించారు. పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ బ్యానర్‌పై టిజి విశ్వప్రసాద్ నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రానికి మాటల మాంత్రికుడు త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ స్క్రీన్ ప్లే, డైలాగ్స్ అందించారు. మరి ఈ సినిమా ఎలా ఉంది? మరి ప్రేక్షకులకు ఆనందాన్ని కలిగించిన అంశాలేంటో ఈ సమీక్షలో తెలుసుకుందాం.

మార్కండేయులు అలియాస్ మార్క్ (సాయి ధరమ్ తేజ్) ఓ పెద్ద కంపెనీలో అసిస్టెంట్ జనరల్ మేనేజర్‌గా పనిచేస్తున్నాడు. సగటు మధ్యతరగతి ఉద్యోగిగా మార్కండేయుడు జీవితంలో దేనికీ సరైన సమయం కేటాయించలేక ప్రతి చిన్న విషయానికి సమయం దొరకడం లేదని పరుగు పరుగున బతుకుతున్నాడు. తనతో పాటు కుటుంబసభ్యుల జీవితాన్ని సెటిల్‌ చేసేందుకు కష్టపడుతున్నాడు. ఇలా బతుకుతున్న అతడు ప్రమాదవశాత్తు రోడ్డు ప్రమాదానికి గురై చనిపోయాడు. కానీ అక్కడ టైమ్ (పవన్ కళ్యాణ్)ని మనిషి రూపంలో కలుస్తుంది. కొన్ని కారణాల వల్ల అతను మళ్ళీ రెండవ అవకాశం ఇచ్చాడు. మార్క్ తర్వాత ఏమి చేయాలనుకున్నాడు? మార్క్ అనుకున్నట్లు అంతా జరిగిందా? మార్క్‌తో జీవితాన్ని పంచుకోవాలనుకున్న రమ్య (కేతిక శర్మ)కి ఏమైంది? చివరికి మార్క్ బ్రతుకుతాడా? లేదా? అనేది తెలియాలంటే సినిమా చూడాల్సిందే.

పెర్ఫార్మెన్స్ పరంగా పవన్ కళ్యాణ్ వన్ మ్యాన్ షో అని చెప్పొచ్చు, దేవుడు భక్తుడు లాంటి కాన్సెప్ట్ మూవీస్ లో దేవుడు కొన్ని సీన్లకే పరిమితమయ్యాడు, కానీ ఇక్కడ మాత్రం పవన్ దాదాపు 80% సీన్లలో ముందుగా చెప్పినట్లు కనిపిస్తాడు.. .అతని స్టైల్, స్వాగ్ మరియు ఎనర్జీ అభిమానులకు ఫుల్ కిక్ ఇస్తాయి. సాయి ధరమ్ తేజ్ కరెక్ట్ గా సెట్ అయ్యాడని చెప్పొచ్చు.. సాయి ధరంతేజ్ సరసన కేతికా శర్మ చేసిన పాత్ర పెద్దగా ఆకట్టుకోలేకపోయింది. ప్రియా ప్రకాష్ వారియర్, రోహిణి మరియు యువలక్ష్మి వంటి వారికి పవన్ కళ్యాణ్ మరియు సాయి ధరంతేజ్ తర్వాత ఎక్కువ స్క్రీన్ స్పేస్ వచ్చింది. తమ పాత్రల పరిధి మేరకు నటించారు. సముద్రఖని ఒక్క సన్నివేశంలో కూడా ఆకట్టుకున్నాడు. మిగతా నటీనటులు కూడా తమ తమ పాత్రలకు న్యాయం చేశారు.

ఫైనల్ పాయింట్: పవన్ వన్ మ్యాన్ షోLeave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *