గుడివాడ టీడీపీ: కోడలికి ప్రత్యర్థి దొరకడమే అతిపెద్ద సవాల్.. గుడివాడ టీడీపీ అభ్యర్థి ఎవరో!

కొడాలి నాని స్పీడ్‌కు బ్రేకులు వేసేందుకు తెలుగుదేశం పార్టీ యువ నాయకత్వం కోసం వెతుకుతోంది. ఆయన్ను దింపితే బాగుంటుందని టీడీపీ నాయకత్వం భావిస్తోంది.

గుడివాడ టీడీపీ: కోడలికి ప్రత్యర్థి దొరకడమే అతిపెద్ద సవాల్.. గుడివాడ టీడీపీ అభ్యర్థి ఎవరో!

కొడాలి నాని, రావి వెంకటేశ్వరరావు

గుడివాడ టీడీపీ అభ్యర్థి: గుడివాడ.. ఈ పేరు వినగానే మాజీ మంత్రి కొడాలి నాని గుర్తొస్తారు. అధికార వైసీపీలో నాని హీరో. ప్రతిపక్ష టీడీపీకి ఆయన విలన్. టీడీపీ కంచుకోటను టార్గెట్ చేసుకున్న నాని.. పదునైన మాటలు.. దూకుడు స్వభావం, తెలుగుదేశం పార్టీ (తెలుగుదేశం పార్టీ)ని చంద్రబాబు టార్గెట్ చేశారు. రాష్ట్రవ్యాప్తంగా ఉన్న ప్రతి తెలుగు దేశం కార్యకర్త నానిని ఎలాగైనా ఓడించాలని కోరుకుంటున్నారు. కానీ నాకు ప్రత్యర్థిని వెతుక్కోవడం టీడీపీకి పెద్ద సవాల్‌గా మారింది.. మాజీ ఎమ్మెల్యే రావి వెంకటేశ్వరరావు (రావి వెంకటేశ్వరరావు) ఎన్నారై రాములులో ఎవరికి టికెట్ ఇవ్వాలో తేల్చుకోలేకపోతున్నారు.

తెలుగుదేశం పార్టీ వ్యవస్థాపకుడు.. అన్న ఎన్టీఆర్ సొంత నియోజకవర్గం గుడివాడ. టీడీపీకి కంచుకోట లాంటి నియోజకవర్గం. సిట్టింగ్ ఎమ్మెల్యే కొడాలి నాని కూడా 2004, 2009లో తెలుగుదేశం పార్టీ తరపున గెలిచి.. ఆ తర్వాత టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబుతో విభేదించి వైసీపీలో చేరారు. ఆ తర్వాత కూడా నాని విజయాన్ని ఆపలేకపోయిన టీడీపీ.. పార్టీ వ్యవస్థాపకుడు సొంత సీటు అయినా.. నాయకత్వ సమస్యతో ప్రతి ఎన్నికల్లోనూ.. నానిపై అభ్యర్థులను మారుస్తూ టీడీపీ ఫీలవుతోంది. నాని తెలుగుదేశం నుంచి బయటకు వచ్చిన తర్వాత 2014లో ఆయనపై పోటీ చేసేందుకు మాజీ ఎమ్మెల్యే రావి వెంకటేశ్వరరావును రంగంలోకి దించగా.. 2019లో దేవినేని అవినాష్‌కు టికెట్‌ ఇచ్చారు. గత ఎన్నికల్లో ఓటమితో అవినాష్ వైసీపీలోకి వెళ్లిపోవడంతో 2024లో నాని ప్రత్యర్థి కోసం మళ్లీ టీడీపీ వెతుకుతోంది.

ఇది కూడా చదవండి: గన్నవరం వైసీపీలోని మూడు వర్గాలు.. దుత్తా, యార్లగడ్డ, వంశీ ఏకతాటిపైకి రావడం సాధ్యమేనా?

ప్రస్తుతం గుడివాడ ఇన్‌ఛార్జ్‌గా మాజీ ఎమ్మెల్యే రావి వెంకటేశ్వరరావు ఉన్నారు. అయితే వయసు రీత్యా నానిపై దూకుడు ప్రదర్శించలేకపోతున్నారని టీడీపీ అధిష్టానం భావిస్తోంది. నాని స్పీడుకు బ్రేకులు వేసేందుకు యువ నాయకత్వం కోసం చూస్తున్నాడు. ఈ అన్వేషణలోనే ఎన్నారై వెనిగండ్ల రాము వెలుగులోకి వచ్చాడు. వెనిగండ్ల ట్రస్టుతో గుడివాడ నియోజకవర్గంలో రాములు సేవా కార్యక్రమాలు చేస్తున్నారు. పార్టీ కార్యక్రమాల్లో విస్తృతంగా పాల్గొంటున్నారు. దీంతో గుడివాడ నియోజకవర్గంలో రాముని గద్దె దింపితే బాగుంటుందని టీడీపీ నాయకత్వం భావించి.. రామ్ ను ప్రోత్సహిస్తోంది. కానీ రాములు మాత్రం అభ్యర్థిగా ప్రకటించలేకపోతున్నారు.

ఇది కూడా చదవండి: 175 యేండ్లు అంటున్న వైసీపీ.. కొత్త టార్గెట్ పెట్టుకున్న చంద్రబాబు.. రీచ్ అవుతుందా?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *