అల్లు అర్జున్: ‘పుష్ప’ ప్రమోషనల్ వీడియోకు భారీ ఖర్చు..?

కొత్త తరహా సినిమాలు, విభిన్న పాత్రలతో ప్రేక్షకులను అలరిస్తున్న నటుడు అల్లు అర్జున్. దేశ వ్యాప్తంగా ఆయనకు అభిమానులున్నారు. బన్నీ తాజా చిత్రం ‘పుష్ప 2’. ‘పుష్ప ది రూల్’ అనే టైటిల్ తో ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది. ఈ చిత్రానికి మాస్టర్ ఆఫ్ లెక్కల సుకుమార్ దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. ఐకాన్ స్టార్ పుట్టినరోజు సందర్భంగా మేకర్స్ ప్రమోషన్స్ ప్రారంభించారు. ‘వేర్ ఈజ్ పుష్ప’ అనే కాన్సెప్ట్ వీడియోను విడుదల చేశారు. అన్ని భాషల ప్రేక్షకులకు అందుబాటులోకి వచ్చింది. ఈ వీడియోకు భారీ స్పందన వచ్చింది. ఇది సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది. గ్లింప్స్ అన్ని భాషలలో కలిపి 54 మిలియన్లకు పైగా వీక్షణలను మరియు 2 మిలియన్లకు పైగా లైక్‌లను పొందింది. ‘వేర్ ఈజ్ పుష్ప’ ప్రమోషనల్ వీడియో కోసం మేకర్స్ భారీ మొత్తం వెచ్చించారని ఫిలింనగర్ వర్గాలు చెబుతున్నాయి.

‘పుష్ప 2’ వీడియోకి మంచి స్పందన లభిస్తే, OTT హక్కులకు మంచి ధర లభిస్తుందని మేకర్స్ భావిస్తున్నారు. అందుకోసం ప్రమోషనల్ వీడియో కోసం భారీ మొత్తంలో ఖర్చు చేసినట్లు గుసగుసలు వినిపిస్తున్నాయి. గ్లింప్స్ కోసం ప్రొడక్షన్ హౌస్ దాదాపు రూ.4 కోట్లు ఖర్చు చేసిందని పుకార్లు షికార్లు చేస్తున్నాయి. ‘పుష్ప 2’తో, ‘RRR’ రికార్డులను తిరగరాయాలని మేకర్స్ లక్ష్యంగా పెట్టుకున్నారు. ప్రమోషన్ కార్యక్రమాలకు పదికోట్లలో బడ్జెట్ ఖర్చవుతుందని టాలీవుడ్ వర్గాలు అంటున్నాయి.

పుష్ప-2.jpg

‘పుష్ప: ది రైజ్’ సినిమా బాక్సాఫీస్ వద్ద సంచలన విజయం సాధించింది. మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ భారీ స్థాయిలో నిర్మించనున్నారు. ‘పుష్ప’ ప్రపంచ వ్యాప్తంగా రూ.300 కోట్లు వసూలు చేసింది. రష్మిక మందన్న, ఫహద్ ఫాజిల్, అనసూయ, సునీల్, రావు రమేష్, ధనంజయ తదితరులు ఈ చిత్రంలో కీలక పాత్రలు పోషించారు. రెండో భాగంపై భారీ బజ్ ఉంది. అనుకున్నట్టుగానే ‘పుష్ప 2’ భారీ స్థాయిలో రూపొందుతోంది.

^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^

Jr NTR: తారక్ భారీ రెమ్యూనరేషన్!

సల్మాన్ ఖాన్: యువ హీరోలపై షాకింగ్ వ్యాఖ్యలు

చోర్ నికల్ కే భాగ: ‘RRR’ రికార్డును బద్దలు కొట్టిన బాలీవుడ్ చిత్రం

కాఫీ విత్ కరణ్: సౌత్ స్టార్ హీరోలకు భార్యతో రావాలని పిలుపు.. తప్పకుండా బుక్ చేసుకోండి..

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-04-08T19:30:32+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *