ఆలోచించి ఓటు వేయండి : ఆలోచించి ఓటు వేయండి

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-30T02:56:18+05:30 IST

ఇండస్ట్రీకి ఎవరు లాభిస్తారు, ఏ ప్యానెల్ మేలు చేస్తుందో జాగ్రత్తగా ఆలోచించాలని దిల్ రాజు విజ్ఞప్తి చేశారు. ఆదివారం తెలుగు ఫిల్మ్ ఛాంబర్ ఎన్నికలు జరగనున్నాయి.

ఆలోచించి ఓటు వేయండి : ఆలోచించి ఓటు వేయండి

ఇండస్ట్రీకి ఎవరు లాభిస్తారు, ఏ ప్యానెల్ మేలు చేస్తుందో జాగ్రత్తగా ఆలోచించాలని దిల్ రాజు విజ్ఞప్తి చేశారు. తెలుగు ఫిల్మ్ ఛాంబర్‌కి ఆదివారం ఎన్నికలు జరుగుతున్నాయి. ఈ నేపథ్యంలో తన ప్యానల్ సభ్యులతో కలిసి శనివారం ఏర్పాటు చేసిన మీడియా సమావేశంలో దిల్ రాజు మాట్లాడుతూ.. ‘పరిశ్రమ అభివృద్ధి, సంక్షేమం కోసం ఈ ఎన్నికల్లో పోటీ చేస్తున్నాను. అయితే ఈ పోటీలో ఎలాంటి వివాదం లేదు. ఫిల్మ్ ఛాంబర్‌ను బలోపేతం చేసేందుకు ముందుకు వచ్చాం. ఇండస్ట్రీలోని నాలుగు రంగాలకు ఫిల్మ్ ఛాంబర్ సుప్రీం. ప్రతి విభాగంలోనూ సమస్యలు ఉన్నాయి. వాటి పరిష్కారానికి కృషి చేయాలి. ఎగ్జిబిటర్లకు ప్రభుత్వాలతో కొన్ని సమస్యలు ఉన్నాయి. పరిష్కరించడానికి సమయం పడుతుంది. వాటి కోసం పక్కా ప్రణాళిక సిద్ధం చేస్తున్నాం. కోవిడ్ తర్వాత సినిమా ఇండస్ట్రీలో చాలా మార్పులు వచ్చాయి. తెలుగు సినిమా ఇప్పుడు ప్రపంచవ్యాప్తంగా గుర్తింపు పొందింది. ఆ గుర్తింపును మరింత ముందుకు తీసుకెళ్లాలి. 1600 మంది సభ్యులు ఉన్నప్పటికీ రెగ్యులర్ గా సినిమాలు తీస్తున్నవారు 200 మంది మాత్రమే. ప్రస్తుతం ఫామ్‌లో ఉన్న నిర్మాతలందరూ మా ప్యానెల్‌లో ఉన్నారు. దిల్ రాజు ప్యానెల్ యాక్టివ్ ప్యానెల్. ఫిలిం ఛాంబర్‌లో సరైన వ్యక్తులు ఉంటేనే న్యాయం జరుగుతుందని అన్నారు. దిల్ రాజు ఛాంబర్ అధ్యక్షుడిగా ఎన్నికైనా.. పట్టాభిషేకం కాదని, తనకు కొత్త సమస్యలు వచ్చాయని వ్యాఖ్యానించారు. అయితే తన మొదటి ప్రాధాన్యత ఫిల్మ్ ఛాంబర్ అని, ఏడాదిలోగా మార్పులు చేసి రేపటి తరానికి అందజేస్తానని చెప్పారు. ఇండస్ట్రీలో ఓట్ల రాజకీయాలు ఉన్నాయని, తన ప్యానెల్‌లో అభిషేక్ నామా, డిస్ట్రిబ్యూటర్ సత్యనారాయణ ఉన్నప్పటికీ మరో ప్యానెల్ మాత్రం వారి ఫోటోలను పబ్లిసిటీ కోసం వాడుకుంటున్నారని దిల్ రాజు ఆరోపించారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-30T02:56:18+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *