ఎన్టీఆర్ 30: విలన్ పాత్ర కోసం సైఫ్ అలీఖాన్‌తో చర్చలు!

జూనియర్ ఎన్టీఆర్ (జూ. ఎన్టీఆర్) ఎట్టకేలకు ‘RRR’లో నటించారు. తారక్ తదుపరి ప్రాజెక్ట్ ట్రాక్ చేయడానికి చాలా సమయం తీసుకున్నాడు. ప్రస్తుతం కొరటాల శివ దర్శకత్వంలో నటిస్తున్నారు. ఈ సినిమా వర్కింగ్ టైటిల్ ‘ఎన్టీఆర్ 30’. ఈ సినిమా షూటింగ్ ఇటీవలే ప్రారంభమైంది. ఒక్క షెడ్యూల్ కూడా పూర్తి కాకుండానే చిత్రబృందానికి షాక్ ఇచ్చాడు ఓ స్టార్ నటుడు. సినిమాలో నటించమని అడిగారు కానీ ఆ ఆఫర్‌ని తిరస్కరించారు.

‘ఎన్టీఆర్ 30’ భారతదేశం అంతటా ఉంటుంది. పలు భాషల్లో విడుదల కానుంది. అందుకే విలన్ పాత్ర కోసం మేకర్స్ చాలా మందితో చర్చలు జరుపుతున్నారు. సైఫ్‌ అలీఖాన్‌ టచ్‌లో ఉన్నట్లు తెలిసింది. ఆయన కూడా టాలీవుడ్‌లోకి అడుగుపెట్టేందుకు మొగ్గు చూపుతున్నట్లు తెలుస్తోంది. కానీ, ఒప్పందం కుదుర్చుకోలేదని సమాచారం. మరి, ఈ సినిమాలో సైఫ్ అలీఖాన్ నటిస్తాడా లేదా అనేది తెలియాలంటే చిత్ర బృందం నుంచి ప్రకటన వెలువడే వరకు ఆగాల్సిందే.

ఎన్టీఆర్ 30ని యువసుధ ఆర్ట్స్, ఎన్టీఆర్ ఆర్ట్స్ సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్నాయి. సముద్ర తీరాల నేపథ్యంలో భారీ బడ్జెట్‌తో దీన్ని రూపొందిస్తున్నారు. ఈ చిత్రంలో జాన్వీ కపూర్ హీరోయిన్‌గా నటిస్తోంది. అనిరుధ్ సంగీతం అందిస్తున్నారు. కెన్నీ బేట్స్ యాక్షన్ సీన్స్ కంపోజ్ చేస్తున్నారు. ఈ సినిమా వచ్చే ఏడాది ఏప్రిల్ 5న ప్రపంచ వ్యాప్తంగా విడుదల కానుంది. ఎన్టీఆర్, కొరటాల శివ గతంలో ‘జనతా గ్యారేజ్’ చిత్రానికి పనిచేశారు. రెండోసారి కలిసి పని చేయబోతున్నారు.

^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^

నాని-బాలకృష్ణ: నాని 35. బాలకృష్ణ 36

జాన్వీ కపూర్: వేదికపై డ్యాన్స్.. నెటిజన్లు ట్రోల్ చేస్తున్నారు..

దసరా: సీన్ తొలగించాలని డిమాండ్.. థియేటర్ల వద్ద ధర్నా..

కాఫీ విత్ కరణ్: సౌత్ స్టార్ హీరోలకు భార్యతో రావాలని పిలుపు.. తప్పకుండా బుక్ చేసుకోండి..

వెబ్ సిరీస్: భారతదేశంలో అత్యధికంగా వీక్షించిన వెబ్ సిరీస్ మీకు తెలుసా?

SSMB29: మహేష్ సినిమా కోసం రాజమౌళి వర్క్‌షాప్‌లు

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-04-03T17:11:14+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *