ఏజెంట్ : అఖిల్ తో స్టెప్పులు వేయనున్న బాలీవుడ్ నటి

టాలీవుడ్ స్టార్ అఖిల్ అక్కినేని హీరోగా నటిస్తున్న చిత్రం ‘ఏజెంట్’. సురేందర్ రెడ్డి దర్శకత్వం వహించారు. ఎకె ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్‌ భారీ బడ్జెట్‌తో నిర్మించనుంది. పాన్ ఇండియాగా చేస్తుంది. ఈ సినిమా ఏప్రిల్ 28న ప్రపంచవ్యాప్తంగా విడుదల కానుంది. ఈ నేపథ్యంలో సినిమాకు సంబంధించిన ఓ అప్‌డేట్ హల్‌చల్ చేస్తోంది. అంటే..

‘ఏజెంట్‌’లో ఓ ఐటెం సాంగ్‌ ఉంది. ఈ పాటలో అఖిల్‌తో పాటు బాలీవుడ్ నటి ఊర్వశి రౌతేలా డ్యాన్స్ చేయనున్నట్లు తెలుస్తోంది. ఈ పాటకు హిప్ హాప్ తమిళ క్యాచీ ట్యూన్స్ అందించారు. సినిమా మొత్తంలో ఈ పాట ప్రత్యేక ఆకర్షణగా నిలుస్తుందని సమాచారం. ఈ స్పెషల్ సాంగ్ కోసం ఆమెను సంప్రదించగా.. వెంటనే ఓకే చెప్పేసిందట. డ్యాన్స్ ప్రియులకు ఈ పాట తప్పకుండా నచ్చుతుందని అఖిల్ అక్కినేని అన్నారు. ఊర్వశి రౌతేలా రీసెంట్‌గా ‘వాల్తేరు వీరయ్య’లో ఐటెం సాంగ్ చేసింది. ‘బాస్ పార్టీ’ (బాస్ పార్టీ) పాటలో థ్రిల్లింగ్ స్టెప్ వేశాడు. రామ్ పోతినేని, బోయపాటి శ్రీనివాస్ సినిమాలో ఊర్వశి ఐటెం సాంగ్ చేసింది. తాజాగా అఖిల్ సినిమాలో తన స్టెప్పులతో కనిపించనున్నాడు.

ఊర్వశి-రౌటేలా.jpg

‘ఏజెంట్’ స్పై యాక్షన్ థ్రిల్లర్‌గా ఉండనుంది. సాక్షి వైద్య కథానాయికగా నటిస్తోంది. మమ్ముట్టి కీలక పాత్రలో నటిస్తున్నారు. అఖిల్ కెరీర్ లోనే అత్యంత భారీ బడ్జెట్ తో ఈ సినిమా రూపొందనుంది. అందుకు తగ్గట్టుగానే సినిమా ప్రీ రిలీజ్‌కు ముందు బిజినెస్‌ను భారీగానే చేసింది.

^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^

పవన్ కళ్యాణ్ పవర్ స్టార్ కి సీక్వెల్!

Aadujeevitham: ఈ సినిమాకి చిరంజీవి నో చెప్పిన పృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్.. ట్రైలర్ చూశారా..?

అల్లు అర్జున్: ‘పుష్ప’ ప్రమోషనల్ వీడియోకు భారీ ఖర్చు..?

Jr NTR: తారక్ భారీ రెమ్యూనరేషన్!

చోర్ నికల్ కే భాగ: ‘RRR’ రికార్డును బద్దలు కొట్టిన బాలీవుడ్ చిత్రం

కాఫీ విత్ కరణ్: సౌత్ స్టార్ హీరోలకు భార్యతో రావాలని పిలుపు.. తప్పకుండా బుక్ చేసుకోండి..

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-04-10T19:31:13+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *