జాన్వీ కపూర్: ‘ఎన్టీఆర్ 30’లో హీరోయిన్ పాత్రకు భారీ రెమ్యూనరేషన్!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-02-22T16:01:04+05:30 IST

శ్రీదేవి కూతురుగా ఇండస్ట్రీలోకి అడుగుపెట్టిన జాన్వీ కపూర్ తనకంటూ ఓ ప్రత్యేక గుర్తింపు తెచ్చుకుంది. ఆమె ‘గుంజన్ సక్సేనా: ది కార్గిల్ గర్ల్’ మరియు గుడ్ లక్ జెర్రీ వంటి చిత్రాలతో ప్రేక్షకులను మంత్రముగ్ధులను చేసింది.

జాన్వీ కపూర్: 'ఎన్టీఆర్ 30'లో హీరోయిన్ పాత్రకు భారీ రెమ్యూనరేషన్!

శ్రీదేవి కూతురుగా ఇండస్ట్రీలోకి అడుగుపెట్టిన జాన్వీ కపూర్ తనకంటూ ఓ ప్రత్యేక గుర్తింపు తెచ్చుకుంది. ఆమె ‘గుంజన్ సక్సేనా: ది కార్గిల్ గర్ల్’ మరియు గుడ్ లక్ జెర్రీ వంటి చిత్రాలతో ప్రేక్షకులను మంత్రముగ్ధులను చేసింది. చివరగా ‘మిలి’లో చూశా. ఈ సినిమాలో ఆమె నటనకు అభిమానులతో పాటు విమర్శకుల ప్రశంసలు అందాయి. జాన్వీ టాలీవుడ్‌లోకి అడుగుపెడుతున్న సంగతి తెలిసిందే. ‘ఎన్టీఆర్ 30’లో కథానాయికగా నటిస్తుంది. ఆమె జూనియర్ ఎన్టీఆర్ సరసన నటించనుంది. ఈ సినిమా చేయడానికి ఆమె భారీ రెమ్యూనరేషన్ తీసుకుంటుందని ఫిల్మ్ నగర్ వర్గాలు చెబుతున్నాయి.

జాన్వీ కపూర్ రూ. ‘ఎన్టీఆర్ 30’లో నటించినందుకు 4 కోట్లు పారితోషికం. బాలీవుడ్‌లో ఎన్నో సినిమాలు చేసి పాపులారిటీ సంపాదించుకుంది. అందుకే ఇంత రెమ్యూనరేషన్ ఇచ్చేందుకు మేకర్స్ అంగీకరించినట్లు సమాచారం. సమంత, నయనతార వంటి హీరోయిన్లకు రూ. 5 కోట్లు వసూలు చేస్తున్నారు. వీరితో పోలిస్తే జాన్వీ కపూర్ తీసుకున్నది తక్కువే అయినా అది భారీ మొత్తమే అంటే అతిశయోక్తి కాదు. ఎన్టీఆర్ 30వ చిత్రానికి కొరటాల శివ దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. యువ సుధ ఆర్ట్స్ భారీ బడ్జెట్‌తో పాన్ ఇండియాను నిర్మిస్తుంది. బందరు బ్యాక్‌డ్రాప్‌లో యాక్షన్‌ ఎంటర్‌టైనర్‌గా ఈ సినిమా రూపొందనుంది. అనిరుధ్ సంగీతం అందిస్తున్నారు. సాబు సిరిల్ ప్రొడక్షన్ డిజైన్ చేస్తున్నారు. మార్చి 20 తర్వాత షూటింగ్ ప్రారంభం కానున్న ఈ సినిమా.. వచ్చే ఏడాది ఏప్రిల్ 5న ప్రపంచ వ్యాప్తంగా విడుదల కానుంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-02-22T16:01:05+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *