నటి నిత్య శశి: నగ్న చిత్రాలు తీయడానికి ఎంత డిమాండ్ ఉంది?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-29T14:44:39+05:30 IST

కొంతమంది అమ్మాయిలు అందాన్ని ఎరగా పెట్టి అబ్బాయిలను ఎరగా వేస్తున్నారు. అలా డబ్బులు వసూలు చేస్తున్నారు. పోలీసులకు తలనొప్పిగా మారిన ఇలాంటి ఘటనలు ఎన్నో చూస్తూనే ఉన్నాం. అయితే ఇప్పుడు సెలబ్రిటీల లెక్క కూడా అదే తరహాలో ఉంది. తాజాగా కేరళలో ఓ సీరియల్ నటి హనీ ట్రాప్ కేసులో అరెస్టయింది. పోలీసులు జోక్యం చేసుకుని విచారించగా నటికి సంబంధించిన ఆసక్తికరమైన విషయాలు బయటపడ్డాయి.

నటి నిత్య శశి: నగ్న చిత్రాలు తీయడానికి ఎంత డిమాండ్ ఉంది?

కొంతమంది అమ్మాయిలు అందాన్ని ఎరగా పెట్టి అబ్బాయిలను ఎరగా వేస్తున్నారు. అలా డబ్బులు వసూలు చేస్తున్నారు. పోలీసులకు తలనొప్పిగా మారిన ఇలాంటి ఘటనలు ఎన్నో చూస్తూనే ఉన్నాం. అయితే ఇప్పుడు సెలబ్రిటీల లెక్క కూడా అదే తరహాలో ఉంది. తాజాగా కేరళలో ఓ సీరియల్ నటి హనీ ట్రాప్ కేసులో అరెస్టయింది. పోలీసులు జోక్యం చేసుకుని విచారించగా నటికి సంబంధించిన ఆసక్తికరమైన విషయాలు బయటపడ్డాయి. కేరళలోని పతనంతిట్టకు చెందిన నిత్యా శశి అనే సీరియల్ నటి, ఆర్టిస్ట్. డబ్బు సంపాదించేందుకు తన స్నేహితుడు బినుతో కలిసి షార్ట్ కట్ మార్గాన్ని ఎంచుకుంది. కేరళలోని పరవూర్‌లో వృద్ధుడిని హనీట్రాప్ చేసి రూ.11 లక్షలు దోపిడీ చేశాడని బాధితురాలు పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేయడంతో టీవీ నటి, ఆమె స్నేహితురాలిని పోలీసులు అదుపులోకి తీసుకున్నారు. (మాజీ ఆర్మీ ఉద్యోగి)

పోలీసులు తెలిపిన వివరాల ప్రకారం.. తిరువనంతపురంలోని పట్టోమ్‌కు చెందిన 75 ఏళ్ల రిటైర్డ్ ఆర్మీ అధికారి, కేరళ యూనివర్సిటీ మాజీ ఉద్యోగి. ఈ కేసుకు సంబంధించిన సంఘటన మే 24న ప్రారంభమైంది. ఫిర్యాదుదారు స్థలం అద్దెకు తీసుకునేందుకు ప్రయత్నిస్తుండగా, నిత్య తన స్థలాన్ని అద్దెకు తీసుకోవాలని అతనికి ఫోన్ చేసింది. ఆ పరిచయాన్ని స్నేహంగా మార్చుకుని రోజూ ఫోన్ చేసేది. ఒకరోజు ఆమె ఆర్మీ ఉద్యోగిని ఇంటికి రమ్మని ఆహ్వానించింది. రాగానే అతని బట్టలు విప్పేసింది. ఆర్మీ ఉద్యోగి స్నేహితుడు, బంధువు అయిన బిను సహాయంతో బాధితురాలితో కలిసి నగ్న చిత్రాలు తీశారు. వాటిని సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్ చేస్తానని బెదిరించి రూ.25 లక్షలు డిమాండ్ చేశారు. బాధితురాలిని పలుమార్లు బెదిరించడంతో బాధితురాలు రూ.11 లక్షలు చెల్లించింది. వారు ఎక్కువ డబ్బులు డిమాండ్ చేయడంతో బాధితురాలు ఈ నెల 18న పరవూరు పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేసింది. పోలీసుల సూచన మేరకు మిగిలిన డబ్బులు చెల్లిస్తానని శశి తన స్నేహితుడిని ఇంటికి పిలిపించాడు. అక్కడే ఉన్న పోలీసులు అతడిని అరెస్ట్ చేసి కోర్టులో హాజరుపరిచారు. ఆలస్యంగా వెలుగులోకి వచ్చిన ఈ ఘటన ఇప్పుడు కేరళలో హాట్ టాపిక్‌గా మారింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-29T14:55:31+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *