నితిన్ 32: అసాధారణ వ్యక్తి ఏం చేస్తాడు?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-23T18:19:08+05:30 IST

నితిన్ 32వ చిత్రానికి టైటిల్ ఖరారు చేశారు. వక్కంతం వంశీ దర్శకత్వం వహిస్తున్న ఈ చిత్రానికి ‘ఎక్స్‌ట్రార్డినరీ మ్యాన్‌’ అనే టైటిల్‌ను ఖరారు చేశారు. శ్రేష్ట్ మూవీస్, ఆదిత్య మూవీస్ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్, రుచిరా ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ బ్యానర్‌లపై రూపొందుతున్న ఈ సినిమా ఫస్ట్‌లుక్‌ను ఆదివారం విడుదల చేశారు.

నితిన్ 32: అసాధారణ వ్యక్తి ఏం చేస్తాడు?

నితిన్ 32వ చిత్రానికి (నితిన్ 32) టైటిల్ ఖరారు చేశారు. వక్కంతం వంశీ దర్శకత్వం వహిస్తున్న ఈ చిత్రానికి ‘ఎక్స్‌ట్రా’ అనే టైటిల్‌ను ఖరారు చేశారు. ‘ఆర్డినరీ మ్యాన్’ అనేది ట్యాగ్ లైన్. శ్రేష్ట్ మూవీస్, ఆదిత్య మూవీస్ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్, రుచిరా ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ బ్యానర్‌లపై రూపొందుతున్న ఈ సినిమా ఫస్ట్‌లుక్‌ను ఆదివారం విడుదల చేశారు. నితిన్ సరసన శ్రీలీల కథానాయికగా నటిస్తోంది. ఔట్ అండ్ అవుట్ ఎంటర్ టైనర్ గా తెరకెక్కుతున్న ఈ సినిమా ఇప్పటికే 60 శాతం షూటింగ్ పూర్తి చేసుకుంది. తాజాగా విడుదలైన పోస్టర్‌లో నితిన్ రెండు డిఫరెంట్ లుక్‌లలో ఆకట్టుకున్నాడు. అందులో ఒకదానిలో హెయిర్ స్టైల్, గడ్డంతో సీరియస్ గా కనిపిస్తున్నాడు. అదే పోస్టర్‌లోని మరో లుక్‌లో నితిన్ గడ్డం లేకుండా చాలా కూల్‌గా కనిపిస్తున్నాడు. పోస్టర్ నేపథ్యంలో ఓ సన్నివేశానికి సంబంధించిన స్క్రిప్ట్ కనిపిస్తుంది. క్లాప్‌బోర్డ్ కూడా కనిపిస్తుంది. నితిన్ లుక్ కొత్తగా ఉందని అంటున్నారు అభిమానులు. డిసెంబర్ 23న సినిమా విడుదల కానుంది.

దర్శకుడు వక్కంతం వంశీ మాట్లాడుతూ.. కిక్‌ తర్వాత ఆ రేంజ్‌లో ‘ఎక్స్‌ట్రా’ చిత్రీకరణ జరుగుతోంది. రోలర్‌కోస్టర్ లాంటి అనుభూతిని అందిస్తూ ప్రేక్షకులను సర్‌ప్రైజ్‌లతో ఆహ్లాదపరిచే చిత్రమిది” అన్నారు. ఈ చిత్రానికి హరీస్ జైరాజ్ సంగీతం సమకూరుస్తున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-23T18:19:08+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *