పవన్ కళ్యాణ్: రెమ్యునరేషన్ రూ. రోజుకు 3 కోట్లు!

టాలీవుడ్ స్టార్ హీరోల్లో పవన్ కళ్యాణ్ ఒకరు. ఆయన సినిమా కోసం చాలా మంది అభిమానులు ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. పవర్ స్టార్ రీసెంట్ గా ఓ కొత్త ప్రాజెక్ట్ కి శ్రీకారం చుట్టాడు. ‘వినోదయ సీతం’ రీమేక్‌లో నటిస్తున్నా. ఈ సినిమాలో సాయి ధరమ్ తేజ్ ఓ కీలక పాత్రలో నటిస్తున్నాడు. సముద్ర ఖని దర్శకత్వం వహించారు. ఈ సినిమా కోసం పవన్ కళ్యాణ్ భారీ రెమ్యూనరేషన్ తీసుకున్నట్లు ఫిల్మ్ నగర్ వర్గాలు చెబుతున్నాయి.

పవన్ కళ్యాణ్ ‘వినోదయ సీతమ్’ కోసం 25 రోజులు డేట్స్ కేటాయించినట్లు సమాచారం. మార్చి నెలాఖరులోపు ఆయనకు సంబంధించిన పార్ట్ పూర్తవుతుందని తెలుస్తోంది. ఈ 25 రోజులకు గాను మేకర్స్ పవన్ కళ్యాణ్ కు రూ.75 కోట్ల రెమ్యూనరేషన్ ఇచ్చినట్లు తెలుస్తోంది. అంటే పవన్ ఒక్కరోజుకు దాదాపు రూ.3 కోట్లు వసూలు చేశాడన్నమాట. ఈ చిత్రాన్ని పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ మరియు జీ స్టూడియోస్ సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్నాయి. వారియర్ హీరోయిన్లుగా కేతిక శర్మ, ప్రియా ప్రకాష్ నటిస్తున్నారు. ఈ చిత్రానికి మాటల మాంత్రికుడు త్రి విక్రమ్ శ్రీనివాస్ డైలాగ్స్ అందించారు.

పవన్ కళ్యాణ్ ప్రస్తుతం వరుస సినిమాలతో బిజీగా ఉన్నాడు. ‘హరి హర వీర మల్లు’ సినిమా 60 శాతానికి పైగా షూటింగ్ పూర్తయింది. ఈ చిత్రానికి క్రిష్ దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. త్వరలో మరో సినిమా ‘ఉస్తాద్ భగత్ సింగ్’ విడుదల కానుంది. మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ ఈ చిత్రాన్ని భారీ బడ్జెట్ తో నిర్మించనున్నారు.

^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^

ఇది కూడా చదవండి:

ఇలియానా డిక్రూజ్: నిషేధంపై కోలీవుడ్ నిర్మాతలు స్పందించారు

రామ్ చరణ్: ‘RC15’ కోసం చాలా టైటిల్స్ రిజిస్టర్ చేసిన మేకర్స్..!

రామ్ చరణ్: మెగా పవర్ స్టార్ హాలీవుడ్ సినిమా!

జూనియర్ ఎన్టీఆర్: వెట్రిమారన్ సినిమాపై ధనుష్, తారక్ క్లారిటీ..

కృతి శెట్టి: స్టార్ హీరోల సినిమా నుంచి కృతి తప్పుకున్న దర్శకుడు.

RRR: ఇంటర్నేషనల్ అవార్డ్స్‌లో టామ్ క్రూజ్, బ్రాడ్ పిట్‌లతో పోటీపడుతున్న రామ్ చరణ్, తారక్

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-03-10T17:42:23+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *