పవన్ కళ్యాణ్ : సినిమాని సినిమాగా చూద్దాం

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-26T03:13:51+05:30 IST

“సినిమా హీరోలంటే నాకు చాలా ఇష్టం, గౌరవం. ఎందుకంటే వారు ఎవరినీ దోపిడీ చేయరు. వస్తువులు దొంగిలించరు. కష్టపడతారు. నిజాయతీగా పన్నులు కట్టండి. రాజకీయాలను అక్కడికి వదిలేద్దాం. సినిమాని సినిమాగా చూద్దాం…

పవన్ కళ్యాణ్ : సినిమాని సినిమాగా చూద్దాం

“సినిమా హీరోలంటే నాకు చాలా ఇష్టం, గౌరవం. ఎందుకంటే వారు ఎవరినీ దోపిడీ చేయరు. వస్తువులు దొంగిలించరు. కష్టపడతారు. నిజాయతీగా పన్నులు కట్టండి. రాజకీయాలను అక్కడికి వదిలేద్దాం. సినిమాని సినిమాగా చూద్దాం” అని పవన్ కళ్యాణ్ అన్నారు. తన మేనల్లుడు సాయితేజ్‌తో కలిసి నటించిన చిత్రం ‘బ్రో’. సముద్ర ఖని దర్శకుడు. టీజీ విశ్వ ప్రసాద్ నిర్మించారు. ఈ నెల 28న విడుదలవుతోంది. ఆదివారం హైదరాబాద్‌లో ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్ జరిగింది. ఈ సందర్భంగా పవన్ కళ్యాణ్ మాట్లాడుతూ ‘రాజకీయాలు, సినిమా రెండూ ఎవరి సొత్తూ కాదు. ఒకే కుటుంబంలో ఇంత మంది హీరోలు ఉండడం కొందరికి కష్టంగా ఉంటుంది. కానీ మేమంతా రౌడీలం. కష్టాలు, నష్టాలు భరిస్తాం. దిగువ మధ్యతరగతి కుటుంబం నుంచి వచ్చిన మేం సాధించినది మీరందరూ సాధించగలిగేదే. సినిమా పరిశ్రమ మా కుటుంబం మాత్రమే కాదు. జూనియర్ ఎన్టీఆర్, రామ్ చరణ్‌ల స్థాయిలో నేను డాన్స్ చేయలేకపోవచ్చు. ప్రభాస్, రానాలా కొన్నాళ్లు కలిసి పనిచేయలేకపోవచ్చు. కానీ సినిమా హిట్ విషయంలో మాత్రం రాజీపడను. త్రికరణ శుద్ధిగా పని చేయడం వల్లనే కోట్లాది మంది అభిమానాన్ని పొందాను. ‘బాహుబలి’, ‘ఆర్‌ఆర్‌ఆర్‌’ సినిమాలు చూసినప్పుడు వాటి కంటే ఎక్కువ సినిమాలు చేయాలనిపిస్తుంది. నేను పూర్తిగా సినిమా ఇండస్ట్రీలోనే ఉండి ఉంటే ఎలా ఉండేదో అనే ఆలోచన నాకు లేదు.

కంటతడి పెట్టించే సినిమా ‘బ్రో’. నవ్వుతుంది బాధిస్తుంది మనం మనస్ఫూర్తిగా నవ్వుతాము. మేము నవ్వుతాము మరియు ఏడుస్తాము. త్రివిక్రమ్ సంస్కృతంలో గొప్ప పండితుడు. అతని స్నేహితుడు అయినందుకు ఆనందంగా ఉంది. అభిమానులకు నచ్చే స్క్రీన్‌ప్లే అందించారు. ఈ సినిమా కోసం సముద్రఖని తెలుగు చదవడం నేర్చుకున్నారు. ఇది తెలుగు ప్రజలందరికీ తెరిచి ఉండాలి. వివేక్ కూచిబొట్ల, టీజీ విశ్వప్రసాద్‌ల చురుకైన ఏర్పాట్లతో సినిమా త్వరగా పూర్తయింది. ఎవరో రోడ్డుపై ఇసుక పోయడంతో తేజ్ కిందపడిపోయాడు. మీకు తెలుసా? రోడ్లు ఎలా ఉన్నాయి? ఆ రోడ్ల గురించి నేను మాట్లాడటం లేదు. అబ్దుల్ అనే వ్యక్తి చేసిన సాయం వల్లే తేజ్ ఈరోజు మన ముందుకు వచ్చాడు. తమిళ పరిశ్రమ కేవలం తమిళ ప్రజల సంకుచిత మనస్తత్వాన్ని వదిలివేస్తే కోలీవుడ్ టాలీవుడ్‌లా అద్భుతాలు చేస్తుంది. బయటి వారికి అవకాశాలు ఇస్తే ఎదుగుతాం’ అని సూచించారు. సాయితేజ్‌ మాట్లాడుతూ ‘మా టీచర్‌, మామయ్య, బ్రో… అందరూ కళ్యాణ్‌. మెయిన్ లీడ్ గా చేయమని మామయ్య అడిగితే నమ్మలేకపోయాను. అభిమానులను ఉర్రూతలూగించే సినిమా ఇది. ఈ సినిమా చేయడం నా అదృష్టం’ అని అన్నారు. ‘బాబాతో సాయితేజ్ చేస్తున్నప్పుడు నాకు ఈర్ష్య అనిపించింది. మేమంతా కళ్యాణ్ బాబాయ్ వెంటే ఉంటాం’ అని వరుణ్ తేజ్ అన్నారు. మావయ్య అభిమానుల్లో ఒకరిగా నేను ఇక్కడికి వచ్చానని, ‘బ్రో’ బ్లాక్ బస్టర్ అవుతుందని వైష్ణవ్ తేజ్ అన్నారు. ‘రేపు ఏం జరుగుతుందోనన్న భయంతో అందరూ బతుకుతున్నారు. వర్తమానం తప్ప భవిష్యత్తు లేదని ‘బ్రో’ సినిమాలో చెప్పాం. పవన్ సార్ 70 రోజుల పనిని 20 రోజుల్లో పూర్తి చేశారు’ అని సముద్రఖని అన్నారు. మహానటుడు పవన్ కళ్యాణ్ తో ఈ సినిమాలో చిన్న పాత్ర చేశాను. గాడ్ ఫాదర్ పవన్. తన విజయానికి అభిమానులు అన్ని విధాలా సహకరించాలని బ్రహ్మానందం కోరారు. ‘పవన్ కళ్యాణ్ ఫ్యాన్స్ కోరుకునే అన్ని ఎమోషన్స్ ఈ సినిమాలో ఉంటాయి. నటుడి విశ్వరూపాన్ని చూపించాడు. మా బ్యానర్‌లో ఇది 25వ సినిమా కావడం మా అదృష్టం’ అని టీజీ విశ్వప్రసాద్ అన్నారు. పవన్ కళ్యాణ్ మంచి మనిషి. ఆయనతో కలిసి పనిచేసే అవకాశం వచ్చినందుకు ఆనందంగా ఉంది. సాయితేజ్ సింప్లిసిటీ ఆకట్టుకుంటుంది’ అని కేతికా శర్మ అన్నారు. నా కెరీర్‌లో ‘బ్రో’ సినిమా చేసిన టైమ్‌ బెస్ట్‌ టైమ్‌. సాయితేజ్‌తో మళ్లీ సినిమా చేయాలని ఉందని ప్రియా ప్రకాష్ వారియర్ అన్నారు. ‘బ్రో’ లాంటి గొప్ప సినిమాలో నటించడం ఆనందంగా ఉందని ఊర్వశి రౌతేలా చెప్పింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-26T03:13:51+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *