పుష్ప 2: రష్మిక మందన్నకు సాయి పల్లవి చెక్ ఇస్తుందా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-12-21T22:19:58+05:30 IST

ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ (అల్లు అర్జున్), క్రియేటివ్ డైరెక్టర్ సుకుమార్ (సుకుమార్) కాంబినేషన్‌లో రూపొందుతున్న చిత్రం ‘పుష్ప’. నిజానికి ఈ సినిమా..

పుష్ప 2: రష్మిక మందన్నకు సాయి పల్లవి చెక్ ఇస్తుందా?

రష్మిక మందన్న, సాయి పల్లవి

ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ (అల్లు అర్జున్), క్రియేటివ్ డైరెక్టర్ సుకుమార్ (సుకుమార్) కాంబినేషన్‌లో రూపొందుతున్న చిత్రం ‘పుష్ప’. నిజానికి ఈ సినిమా విడుదలైన తొలిరోజే నెగెటివ్ టాక్ వచ్చింది. కష్టమే అనుకున్న టైంలో.. సినిమా అనూహ్యంగా పుంజుకుని.. ఆపై పాన్ ఇండియా వైజ్ గా భారీ విజయాన్ని అందుకుంది. పాన్ ఇండియానే కాదు.. ఈ సినిమా డైలాగ్స్ ప్రపంచ వ్యాప్తంగా వైరల్ అయ్యాయి. ముఖ్యంగా నేయవ్వ నాదే లే.. అనే పదం ఇప్పటికీ ట్రెండింగ్‌లో ఉంది. క్రికెట్, ఫుట్‌బాల్ ఆటగాళ్లు కూడా ఈ డైలాగ్‌ని అనుకరించారు. ఈ డైలాగ్‌తో కేంద్ర స్థాయిలో రాజకీయ నాయకులు ఎన్నికల ప్రచారం నిర్వహించారు. చిన్న పిల్లాడి నుంచి ముసలివాడి వరకు గడ్డం కింద చేయి తిప్పని ఆ డైలాగ్ చెప్పని వారు లేరంటే అతిశయోక్తి తప్ప మరొకటి కాదు. ఇక ఇప్పుడు ‘పుష్ప’ రెండో దశకు సిద్ధమవుతోంది. ఈసారి పుష్పరాజ్ పాలనకు సిద్ధమవుతున్నారు. అయితే.. తాజాగా ఈ రెండో భాగానికి సంబంధించి కొన్ని వార్తలు బాగా వైరల్ అవుతున్నాయి. అందులో ముఖ్యమైనది హీరోయిన్ రష్మిక మందన్నకు సంబంధించిన వార్త. ఈ పార్ట్‌లో రష్మిక మందన్న స్థానంలో టాలెంటెడ్ హీరోయిన్ సాయి పల్లవిని తీసుకుంటున్నట్లు కొన్ని రోజులుగా సోషల్ మీడియాలో వార్తలు వస్తున్నాయి. అయితే రీసెంట్‌గా రష్యాలో ‘పుష్ప’ విడుదలైనప్పుడు కూడా రష్మిక టీమ్‌తోనే ఉంది కాబట్టి ఆ వార్తల్లో నిజం లేదని తెలిసింది. అయితే ఇందులో సాయి పల్లవికి ఛాన్స్ ఉందని తెలుస్తోంది.

రష్మిక సాయి పల్లవికి చెక్ పెట్టడం లేదు, అయితే ఈ పార్ట్‌లో సాయి పల్లవి కోసం సుకుమార్ పవర్‌ఫుల్ రోల్‌ను క్రియేట్ చేసాడని ఫిల్మ్ సర్కిల్స్‌లో వినిపిస్తోంది. కాగా, ఓ వేదికపై సాయి పల్లవిని పొగడ్తలతో ముంచెత్తాడు సుకుమార్. ఆమెను ‘లేడీ పవర్‌స్టార్‌’గా అభివర్ణించారు. సాయి పల్లవి టాలెంట్ అతనికి పోయిందని అంటున్నారు. అలాంటి కథానాయికకు తన సినిమాలో అవకాశం ఇవ్వాలనుకున్నాడో.. లేక డిమాండ్ మేరకే కథ చేశాడో తెలియదు కానీ.. పుష్పరాజ్ సోదరి పాత్రను సుకుమార్ క్రియేట్ చేశాడనే టాక్ వినిపిస్తోంది. ఆ పాత్రను సాయి పల్లవి తీసుకోబోతోందని సమాచారం. సాయి పల్లవి ఈ పాత్ర చేయకుంటే… సెకండ్ ఆప్షన్‌గా మరో టాలెంటెడ్ హీరోయిన్ ఐశ్వర్య రాజేష్‌ని చిత్రబృందం పరిశీలిస్తున్నట్లు తెలిసింది. సుకుమార్ రూపొందిస్తున్న ఈ పాత్ర గిరిజన యువతి పాత్ర అని, ఈ పాత్ర నిడివి దాదాపు 20 నిమిషాలు ఉంటుందని టాక్ వినిపిస్తోంది. అయితే.. ఈ వార్తలపై మేకర్స్ ఇప్పటివరకు స్పందించలేదు.. అధికారికంగా ప్రకటించలేదు. మరి ఈ వార్తలపై మేకర్స్ ఎలా స్పందిస్తారో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-12-21T22:22:02+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *