ప్రభాస్: మారుతి ‘డార్లింగ్’ సినిమాకు రెమ్యూనరేషన్ ఎంత?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-02-13T18:17:38+05:30 IST

గ్లోబల్ స్టార్ ప్రభాస్ (ప్రభాస్) ఒకదాని తర్వాత ఒకటి సినిమాలు చేస్తున్నాడు. భారీ బడ్జెట్ చిత్రాలకు కేరాఫ్ అడ్రస్ గా మారింది. ప్రస్తుతం ‘సాలార్’, ‘ప్రాజెక్ట్ కె’ చిత్రీకరణలో పాల్గొంటోంది. మారుతీ దర్శకత్వంలో ఓ సినిమా కూడా రూపొందుతోంది.

ప్రభాస్: మారుతి 'డార్లింగ్' సినిమాకు రెమ్యూనరేషన్ ఎంత?

గ్లోబల్ స్టార్ ప్రభాస్ (ప్రభాస్) ఒకదాని తర్వాత ఒకటి సినిమాలు చేస్తున్నాడు. భారీ బడ్జెట్ చిత్రాలకు కేరాఫ్ అడ్రస్ గా మారింది. ప్రస్తుతం ‘సాలార్’, ‘ప్రాజెక్ట్ కె’ చిత్రీకరణలో పాల్గొంటోంది. మారుతీ దర్శకత్వంలో ఓ సినిమా కూడా రూపొందుతోంది. ఈ ప్రాజెక్ట్ వర్కింగ్ టైటిల్ ‘రాజా డీలక్స్’. ఈ సినిమాకు సంబంధించిన ఓ ఇంట్రెస్టింగ్ న్యూస్ ఫిల్మ్ నగర్ లో చక్కర్లు కొడుతోంది.

ఒక్కో సినిమాకు రూ.100 కోట్ల వరకు ప్రభాస్ రెమ్యునరేషన్ తీసుకుంటున్నట్లు ట్రేడ్ వర్గాలు పేర్కొంటున్నాయి. కానీ ‘రాజా డీలక్స్’ సినిమాకు ఒక్క రూపాయి కూడా రెమ్యునరేషన్ తీసుకోవడం లేదని గుసగుసలు వినిపిస్తున్నాయి. రెబల్ స్టార్ సినిమా బడ్జెట్ ని అదుపులో ఉంచుకోవాలనుకుంటున్నాడు. అందులో భాగంగానే ఒక్క రూపాయి కూడా చెల్లించడం లేదని తెలుస్తోంది. సినిమా లాభాల్లో వాటా తీసుకోబోతున్నట్లు సమాచారం. ‘డార్లింగ్’ అభిమానులను సంతృప్తి పరచాలనే ఆలోచనలో భాగంగా మారుతితో ఓ సినిమా రూపొందుతోంది. బడ్జెట్‌లో సినిమాను పూర్తి చేయాలనుకుంటున్నారు. ‘రాజా డీలక్స్’ హారర్ జానర్‌లో రూపొందనుంది. పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ ద్వారా ఉత్పత్తి చేయబడింది. ఈ సినిమా విడుదలై చాలా రోజులు కావస్తున్నా అధికారికంగా ఎలాంటి ప్రకటన వెలువడలేదు. ఈ సినిమాలో మాళవిక మోహనన్, నిధి అగర్వాల్, శ్రీలీల హీరోయిన్లుగా నటిస్తున్నారు. ఈ సినిమాలో ప్రభాస్ తాత, మనవడిగా నటిస్తారని ప్రచారం జరుగుతోంది. ప్రభాస్ తాతగా బాలీవుడ్ నటుడు సంజయ్ దత్ నటించనున్నట్లు తెలుస్తోంది. ప్రభాస్ కెరీర్ విషయానికి వస్తే.. ‘డార్లింగ్’ నటించిన ‘ఆది పురుష్’ విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది. జూన్ 16న విడుదల కానున్న ఈ చిత్రం.. ‘ఆది పురుషుడు’ విడుదలైన మూడు నెలల్లోనే ‘సాలార్’ ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది. రెబల్ స్టార్ పై దాదాపు రూ.1500 కోట్ల బిజినెస్ జరుగుతుంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-02-13T18:17:39+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *