ప్రభాస్: సుకుమార్‌తో సినిమా చేయనున్న ప్రభాస్!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-12-26T15:24:33+05:30 IST

స్టార్ డైరెక్టర్ సుకుమార్ తో సినిమా చేసేందుకు ప్రభాస్ అంగీకరించినట్లు తెలుస్తోంది. ఈ చిత్రం 2024 ప్రారంభంలో సెట్స్‌పైకి వెళ్లే అవకాశం ఉంది. సుకుమార్‌కి ఒక లైన్ వినిపించినప్పుడు, అది డార్లింగ్‌కు నచ్చిందని సమాచారం.

ప్రభాస్: సుకుమార్‌తో సినిమా చేయనున్న ప్రభాస్!

గ్లోబల్ స్టార్ ప్రభాస్ వరుసగా సినిమాలు చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ప్రస్తుతం డార్లింగ్ ‘సాలార్’, ‘ప్రాజెక్ట్ కె’, ‘రాజా డీలక్స్’ వంటి సినిమాలు చేస్తున్నాడు. సందీప్ రెడ్డి వంగతోను స్పిరిట్ మూవీ చేయనున్నాడు. ఈ సినిమాల షూటింగ్ పూర్తి కాకముందే ఆయనకు మరో ప్రాజెక్ట్ ఆఫర్ వచ్చిందని ఫిల్మ్ నగర్ వర్గాలు చెబుతున్నాయి.

స్టార్ డైరెక్టర్ సుకుమార్ తో సినిమా చేసేందుకు ప్రభాస్ అంగీకరించినట్లు తెలుస్తోంది. ఈ చిత్రం 2024 ప్రారంభంలో సెట్స్‌పైకి వెళ్లే అవకాశం ఉంది. సుకుమార్‌కి ఒక లైన్ వినిపించినప్పుడు, అది డార్లింగ్‌కు నచ్చిందని సమాచారం. అభిషేక్ అగర్వాల్, వివేక్ అగ్నిహోత్రి ఈ చిత్రానికి నిర్మాతలు. గణిత మాస్టర్ సుకుమార్ ప్రస్తుతం ‘పుష్ప: ది రూల్’ చిత్రానికి దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. ఈ సినిమా షూటింగ్ పూర్తయ్యాక ప్రభాస్ తో ఓ సినిమా చేయనున్నాడు. త్వరలోనే ఈ ప్రాజెక్ట్‌కి సంబంధించి అధికారిక ప్రకటన రానుంది. కొత్త హీరోలను చూపిస్తూ సుకుమార్ స్టైలే వేరు. వారి నుంచి అత్యుత్తమ ప్రదర్శనను అందుకుంటాడు. ‘రంగస్థలం’లో రామ్ చరణ్‌ని, ‘పుష్ప’లో అల్లు అర్జున్‌ని పరిచయం చేశాడు సుక్కు. అయితే ప్రభాస్ ని కూడా తనదైన శైలిలో చూపిస్తాడో లేదో తెలియాలంటే మరికొంత కాలం వెయిట్ చేయాల్సిందే. ఇక ప్రభాస్ కెరీర్ విషయానికి వస్తే ముందుగా ‘ఆది పురుష్’ షూటింగ్ పూర్తి చేశాడు. ఈ సినిమా సంక్రాంతికి విడుదల కావాలి. కానీ విజువల్ ఎఫెక్ట్స్ కారణంగా విడుదల ఆలస్యమైంది. జూన్‌లో సినిమాను విడుదల చేయనున్నట్టు నిర్మాతలు ప్రకటించారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-12-26T15:26:23+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *