ప్రభాస్: 50 రోజుల తర్వాత ప్రభాస్ మళ్లీ హైదరాబాద్ వచ్చాడు, ఫోటోలు వైరల్ అవుతున్నాయి

ప్రభాస్ మళ్లీ వైరల్ అయ్యాడు, కానీ ఈసారి అది అతని సినిమా గురించి కాదు. ఈరోజు ఉదయం హైదరాబాద్‌లో ల్యాండ్ అయిన ప్రభాస్ హైదరాబాద్ విమానాశ్రయం నుంచి బయటకు వస్తున్న వీడియోలు, ఫోటోలు వైరల్‌గా మారాయి. దాదాపు 50 రోజుల తర్వాత ప్రభాస్ హైదరాబాద్ రావడం ఇదే తొలిసారి.

తిరుపతిలో జరిగిన ‘ఆదిపురుష’ #ఆదిపురుష్ ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్‌కు ప్రభాస్ హాజరయ్యారు. ఈ కార్యక్రమానికి కృతి సనన్, ఓం రౌత్, చిన్న జీయర్ స్వామి తదితరులు హాజరయ్యారు. ఆ తర్వాత కాస్త విరామం తీసుకుని విదేశాలకు వెళ్లిపోయాడు ప్రభాస్. కొద్ది రోజుల క్రితం కామిక్‌కాన్‌లో జరిగిన ‘ప్రాజెక్ట్ కె’ టైటిల్ ఈవెంట్‌లో గ్లింప్స్ విడుదలయ్యాయి, ఈ కార్యక్రమానికి కమల్ హాసన్ మరియు రానా దగ్గుబాటితో పాటు చిత్ర దర్శకుడు నాగ్ అశ్విన్ హాజరయ్యారు. ప్రాజెక్ట్ K అంటే ‘కల్కి 2898 AD’ #Kalki2898ADగా వెల్లడైంది.

ప్రభాస్-pic.jpg

ఇప్పుడు మళ్లీ హైదరాబాద్ వచ్చాడు. అంటే దాదాపు 50 రోజుల పాటు ఇండియాలో ఉండకుండా విదేశాల్లోనే ఉన్నాడు ప్రభాస్. ‘ఆదిపురుష్’ సినిమా నెగిటివ్ ఇంపాక్ట్ ఓం రౌత్‌పైనా, ఆ సినిమా రచయిత మనోజ్ ముంతాషీర్‌పైనా పడింది. వారిని సోషల్ మీడియాలో నెటిజన్లు ఓ ఆట ఆడుకున్నారు. ప్రభాస్ ఎక్కడా కనిపించకుండా తప్పించుకున్నాడని ఇండస్ట్రీలో టాక్. ఇప్పుడు హైదరాబాద్ వచ్చిన ఆయన ‘ఆదిపురుషం’పై వ్యాఖ్యానిస్తారేమో చూడాలి. సాధారణంగా తెలుగు నటులు మీడియా ముందుకు రారు, వచ్చినా ఫెయిల్ అయిన సినిమా గురించి మాట్లాడరు. అయితే ‘ఆదిపురుష’ సినిమాపై చాలా నెగిటివిటీ రావడంతో పాటు ఈ సినిమా నిర్మాతలకు కోర్టులు కూడా నోటీసులు ఇచ్చి మరీ ఘాటుగా వ్యాఖ్యానించడంతో ప్రభాస్ ఏమైనా చెబుతాడో లేదో చూడాలి.

మరి సాలార్ షూటింగ్ స్టార్ట్ చేస్తాడా.. లేక మారుతి (డైరెక్టర్ మారుతి) సినిమా చేస్తాడా.. ఈ రెండూ కాకుండా ‘ప్రాజెక్ట్ కే’ సినిమా తీస్తాడా.. దేనికి ప్రాధాన్యత ఇస్తాడో చూద్దాం.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-26T15:46:58+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *