బండి సంజయ్: పాపం బండి సంజయ్ రాజీనామా చేసినా వదలడం లేదు..!

రాజీనామా అనేది తప్పుడు అసమ్మతి

కరీంనగర్‌లో బండి వ్యతిరేక గ్రూపు సమావేశం

అధ్యక్షుడిగా తీసుకున్న నిర్ణయాలపై కిషన్ రెడ్డికి ఫిర్యాదు చేయాలని నిర్ణయం

(ఆంధ్రజ్యోతి ప్రతినిధి, కరీంనగర్)

బీజేపీ రాష్ట్ర అధ్యక్ష (తెలంగాణ బీజేపీ) పదవి నుంచి బండి సంజయ్‌ తప్పుకున్నప్పటికీ, పాత తరం బీజేపీ నేతలు మాత్రం ఆయనపై అసంతృప్తిని వ్యక్తం చేస్తూనే ఉన్నారు. అధ్యక్ష పదవి నుంచి తప్పుకున్న తర్వాత కూడా ఆయన తీసుకున్న నిర్ణయాల ఫలితాలు అనుభవిస్తున్నామని, వాటిని సరిదిద్దుకోవాల్సిన అవసరం ఉందని అసమ్మతి నేతలు కొత్త నాయకత్వాన్ని కోరేందుకు సిద్ధమవుతున్నారు.

బండి-సంజయ్.jpg

గురువారం పెద్దపల్లి మాజీ ఎమ్మెల్యే, బీజేపీ రాష్ట్ర ఉపాధ్యక్షుడు గుజ్జుల రామకృష్ణారెడ్డి నివాసంలో ఈ అసమ్మతి నేతలు సమావేశమైనట్లు సమాచారం. రామకృష్ణారెడ్డితో పాటు కిసాన్‌ మోర్చా మాజీ జాతీయ ప్రధాన కార్యదర్శి పోల్సాని సుగుణాకర్‌రావు, మాజీ శాసనసభ్యుడు, పెద్దపల్లి జిల్లా బీజేపీ మాజీ అధ్యక్షుడు కాసిపేట లింగయ్య, రామగుండం సీనియర్‌ నాయకుడు కౌశిఖరి, చొప్పదండి అసెంబ్లీ నియోజకవర్గం నుంచి గతంలో బీజేపీ అభ్యర్థిగా పోటీ చేసిన లింగంపల్లి శంకర్‌ పెద్దపల్లి జిల్లాకు చెందిన నాయకుడు సం జీవారెడ్డి, మరికొందరు ఉన్నారు. సమావేశంలో ఆయన పాల్గొన్న సంగతి తెలిసిందే.

bandi-sanjay.jpg

ఏకపక్షంగా నిర్ణయాలు తీసుకున్నారు.

రాష్ట్ర అధ్యక్షుడి హయాంలో జిల్లా స్థాయి, ఇతర స్థాయి కమిటీల్లో సంజయ్ నామినేట్ చేసిన వారికే పదవులు దక్కాయని సమావేశంలో పాల్గొన్న వారు అభిప్రాయపడినట్లు సమాచారం. దశాబ్దాలుగా పార్టీ కార్యకర్తలుగా, నాయకులుగా ఎన్నో త్యాగాలు చేసిన వారికి పదవులు ఇవ్వకపోవడం, వారి సేవలను పట్టించుకోవడం లేదన్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ విషయాన్ని రాష్ట్ర అధ్యక్షుడు కొత్త కిషన్ రెడ్డి దృష్టికి తీసుకెళ్లాలని నిర్ణయం తీసుకున్నట్లు సమాచారం. సంజయ్ అధ్యక్షుడిగా ఉన్న సమయంలో ఆర్‌ఎస్‌ఎస్‌, పార్టీకి చెందిన కొందరు ఆయనకు ప్రాధాన్యతనిస్తూ పార్టీ కోసం త్యాగాలు చేసిన వారిని తుంగలో తొక్కినట్లు సమాచారం.

బండి-సంజయ్-1.jpg

హైదరాబాద్‌కు 12.

ఈ నెల 12న ఉమ్మడి కరీంనగర్ జిల్లాలోని 13 అసెంబ్లీ నియోజకవర్గాలకు చెందిన 5 నుంచి 10 మంది సీనియర్ నేతలు గ్రూపుగా ఏర్పడి హైదరాబాద్ వెళ్లి రాష్ట్ర అధ్యక్షుడు కిషన్ రెడ్డి, ఆర్ఎస్ఎస్ నేతలను కలిసినట్లు సమాచారం. తమకు జరిగిన అన్యాయం, అర్హులను చితకబాదిన తీరు, పార్టీ కోసం ప్రాణత్యాగం చేసిన వారిని విస్మరించిన తీరును తెరపైకి తీసుకురావాలన్నారు.

bandi.jpg

సంజయ్ హయాంలో తీసుకున్న తప్పుడు నిర్ణయాలను సమీక్షించి సరిదిద్దాల్సిన ఆవశ్యకతను పార్టీ నేతలకు, ఆర్ఎస్ఎస్ అధికారులకు వివరించలేదని సమాచారం. జిల్లా కమిటీతో పాటు అన్ని స్థాయి కమిటీలను పునర్నిర్మించాలని, అర్హులందరికీ అవకాశం కల్పించాలని కోరనున్నట్లు సమాచారం. రాష్ట్ర అధ్యక్ష పదవికి బండి సంజయ్ కుమార్ తప్పుకున్నా.. ఆయనపై సొంత జిల్లాలోనే అసమ్మతి స్వరాలు వినిపిస్తుండడం రాజకీయ వర్గాల్లో చర్చనీయాంశంగా మారింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-07T15:35:17+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *