బ్రహ్మానందం: ఇదిగో సీఎం, నా కొడుకు పెళ్లికి రావాలి

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-29T19:31:19+05:30 IST

హాస్యనటుడు బ్రహ్మానందం రెండో కుమారుడు సిద్ధార్థ్‌కి ఇటీవల కరీంనగర్‌కు చెందిన డాక్టర్ పద్మజ, వినయ్ కూతురు డాక్టర్ ఐశ్వర్యతో నిశ్చితార్థం జరిగింది. సిద్ధార్థ్, ఐశ్వర్యల వివాహానికి తెలంగాణ సీఎం కేసీఆర్ తన కుటుంబ సభ్యులను ఆహ్వానించారు. బ్రహ్మానందం కుటుంబానికి సీఎం కేసీఆర్ శుభాకాంక్షలు తెలిపారు.

బ్రహ్మానందం: ఇదిగో సీఎం, నా కొడుకు పెళ్లికి రావాలి

కొడుకు పెళ్లికి కేసీఆర్‌ని ఆహ్వానించిన బ్రహ్మానందం

హాస్యనటుడు బ్రహ్మానందం రెండో కుమారుడు సిద్ధార్థ్‌కి కరీంనగర్‌కు చెందిన డాక్టర్ పద్మజ, వినయ్ దంపతుల కుమార్తె డాక్టర్ ఐశ్వర్యతో నిశ్చితార్థం జరిగిన సంగతి తెలిసిందే. ఈ నిశ్చితార్థం తరువాత, బ్రహ్మానందం త్వరలో జరగబోయే వివాహ వేడుకకు అతిథులను ఆహ్వానించడంలో బిజీగా ఉన్నారు. శనివారం ప్రగతి భవన్‌లో తెలంగాణ ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్ (తెలంగాణ సీఎం కేసీఆర్) కుటుంబ సమేతంగా.. తన కుమారుడి వివాహ వేడుకకు హాజరు కావాల్సిందిగా బ్రహ్మానందం వివాహ ఆహ్వాన పత్రికను అందజేశారు. ఆహ్వానం పట్ల హర్షం వ్యక్తం చేసిన సీఎం కేసీఆర్ బ్రహ్మానందం దంపతులకు శుభాకాంక్షలు తెలిపారు.

ఇక బ్రహ్మానందం చిన్న కొడుకు విషయానికి వస్తే… బ్రహ్మీ పెద్ద కొడుకు రాజా గౌతమ్ కన్నెగంటి అందరికి సుపరిచితుడు.. కొన్ని సినిమాల్లో హీరోగా నటించాడు. కానీ చిన్న కొడుకు పబ్లిక్‌లో అంతగా దృష్టి పెట్టలేదు. అతనికి రెండో కొడుకు ఉన్నాడని కూడా చాలా మందికి తెలియదు. ఈ నిశ్చితార్థం ద్వారానే ఆయన పేరు ప్రజలకు తెలిసిపోయింది. సిద్ధార్థ్ విదేశాల్లో చదువుకుని అక్కడే స్థిరపడ్డాడని సమాచారం. ఇటీవ‌ల నిశ్చితార్థం ఫోటోలు వైర‌ల్ అవుతుండ‌గా ఇది పెద్ద‌లు కుదిర్చిన పెళ్లి అని తెలుస్తోంది. అయితే పెళ్లి తేదీ మాత్రం తెలియరాలేదు. బ్రహ్మానందం రెండో కోడలు ఐశ్వర్య కరీంనగర్‌లోని ప్రముఖ గైనకాలజిస్ట్ పద్మజ శిశుజనన కేంద్రం యజమాని డాక్టర్ పద్మజ-వినయ్‌ల ఏకైక కుమార్తె అని తెలుస్తోంది. ఐశ్వర్య కూడా తన తల్లిలాగే గైనకాలజీ, ఫెర్టిలిటీలో స్పెషలేటెడ్ అని సమాచారం.

కేసీఆర్.jpg

ఇక బ్రహ్మానందం విషయానికి వస్తే ప్రస్తుతం చిన్న చిన్న పాత్రల్లో కనిపిస్తున్నాడు. ఇటీవల విడుదలైన ‘బ్రో’ సినిమాలో మెరుపులాంటి పాత్రలో కనిపించాడు. త్వరలో విడుదల కాబోతున్న ‘భోళా శంకర్’లో కూడా బ్రహ్మీ తన మ్యాజిక్ చేయబోతున్నట్లు తెలుస్తోంది.. తాజాగా విడుదలైన ట్రైలర్ చూస్తుంటే. వీటితో పాటు తనకు వచ్చిన పాత్రల్లో మంచి పాత్రలను ఎంచుకుంటూ తెరపై తన హాస్యాన్ని పండిస్తున్నాడు.

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-29T19:31:19+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *