రకుల్ ప్రీత్ సింగ్: రకుల్ రీ-ఎంట్రీ సాధ్యమేనా?

‘కొండపొలం’ తర్వాత రకుల్‌ప్రీత్‌సింగ్‌ తెలుగులో ఏ సినిమా చేయలేదు. ‘కొండపొలం’ వచ్చి రెండేళ్లయింది. కాకపోతే.. ఈ మధ్య అరడజను హిందీ ప్రాజెక్ట్స్ (బాలీవుడ్)లో కనిపించింది. అవేం కెరీర్ పరంగా రకుల్ కి పెద్దగా హెల్ప్ చేయలేదు. ఇదిలా ఉంటే.. రకుల్ ని టాలీవుడ్ పూర్తిగా మరిచిపోయింది. ఆమె చేతిలో ఒక్క తెలుగు సినిమా కూడా లేదు. తెలుగులో మళ్లీ తళుక్కున మెరిసిపోవాలని రకుల్ తీవ్రంగా ప్రయత్నిస్తోంది. పారితోషికం తగ్గించుకుంటానని, ఎలాంటి పాత్రనైనా చేసేందుకు సిద్ధమని దర్శక, నిర్మాతలకు సంకేతాలు పంపుతున్నాడట.

అయితే రకుల్ రీ ఎంట్రీ అంత ఈజీ కాదు. ఎందుకంటే శ్రీలీల, కృతిశెట్టి రూపంలో యంగ్ హీరోయిన్ల నుంచి గట్టి పోటీ నెలకొంది. దానికి తోడు… బాలీవుడ్ హీరోయిన్లు తెలుగులో బాగానే ఉన్నారు. వాళ్లందరి ఒత్తిడిని తట్టుకోవడం కష్టం. అయితే రకుల్ చేతిలో ‘ఇండియన్ 2’ ఉంది. ఇది పాన్ ఇండియా సినిమా. తెలుగులోనూ భారీ స్థాయిలో విడుదల కానుంది. ఈ సినిమాతో రకుల్ జాతకం మారే అవకాశం ఉంది. ఒకవేళ ‘ఇండియన్ 2’ హిట్ అయితే అందులో రకుల్ పాత్ర బాగుంటే… ఆమెకు టాలీవుడ్ నుంచి మరికొన్ని అవకాశాలు వచ్చే అవకాశం ఉంది. మరి శంకర్ ఏం చేస్తాడో చూడాలి.

రకుల్.jpg

రకుల్‌కి కూడా మరో అవకాశం దక్కింది. కేవలం కుర్ర హీరోగానే కాకుండా చిరు, బాలయ్య వంటి వారి సరసన నటించేందుకు సిద్ధమని సంకేతాలు ఇస్తే… మరోసారి టాలీవుడ్ లో బిజీ అయ్యే అవకాశం ఉంది. ఎందుకంటే యంగ్ హీరోయిన్ శ్రుతి హాసన్ తాజాగా వీరిద్దరితో హిట్ కొట్టి మళ్లీ రేసులోకి వచ్చింది. మరి ఇలాంటి తరుణంలో రకుల్ ఎలాంటి నిర్ణయం తీసుకుంటుందో వేచి చూడాలి..

*************************************

*శాకుంతలం: మరి అల్లు అర్జున్ ఫ్యాన్స్.. ఈ ప్రోమో అర్థం ఇదేనా?

*వెట్రిమారన్: ‘విడుదల’కి పాజిటివ్ టాక్.. అవకాశం ఇచ్చే టాలీవుడ్ హీరో ఎవరు?

*తమ్మరెడ్డి భరద్వాజ: మీ కుటుంబాలను అవమానించిన మీ మగతనం ఏమైంది? ఇండస్ట్రీ హీరోలకు సూటి ప్రశ్న?

*నటి ప్రేమ: రెండో పెళ్లిపై ఫుల్ క్లారిటీ ఇచ్చిన ప్రేమ..!

*రాధికా ఆప్టే: ఆ సర్జరీ చేయించుకోమని అడిగారు.. ఇప్పుడు అంటారా?

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-04-16T14:21:21+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *