రవిచంద్రన్ అశ్విన్: ఇలాంటి బౌలర్‌ను డబ్ల్యూటీసీ ఫైనల్‌లో వదిలేస్తారా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-13T15:15:11+05:30 IST

వెస్టిండీస్‌తో జరుగుతున్న తొలి టెస్టులో అశ్విన్ బౌలింగ్ చూసిన నెటిజన్లు రోహిత్ నిర్ణయం చాలా తప్పు అని ట్రోల్ చేస్తున్నారు. అలాంటి బౌలర్‌ను డబ్ల్యూటీసీ ఫైనల్‌లో ఆడనివ్వడం లేదని కాకమ్మ, కాకమ్మ సాకులు చెప్పడంపై వారు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. కీలక మ్యాచ్‌లో అశ్విన్‌ను ఆడకపోవడం సరికాదన్న విమర్శలు వస్తున్నాయి.

రవిచంద్రన్ అశ్విన్: ఇలాంటి బౌలర్‌ను డబ్ల్యూటీసీ ఫైనల్‌లో వదిలేస్తారా?

వెస్టిండీస్‌తో జరుగుతున్న తొలి టెస్టులో టీమిండియా టాప్ బౌలర్ రవిచంద్రన్ అశ్విన్ అవుటయ్యాడు. తొలి ఇన్నింగ్స్‌లో ఐదు వికెట్లు తీసి తన సత్తా చాటాడు. దీంతో సోషల్ మీడియాలో కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మపై నెటిజన్లు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. అలాంటి బౌలర్‌ను డబ్ల్యూటీసీ ఫైనల్‌లో ఆడనివ్వడం లేదని కాకమ్మ, కాకమ్మ సాకులు చెప్పడంపై వారు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు.

ఐసీసీ వరల్డ్ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్ 2023-25 ​​సైకిల్‌లో భాగంగా టీమిండియా ప్రస్తుతం వెస్టిండీస్‌లో రెండు టెస్టుల సిరీస్ ఆడుతోంది. బుధవారం నుంచి ప్రారంభమైన తొలి టెస్టులో టీమిండియా బెంబేలెత్తుతోంది. టాస్ గెలిచిన వెస్టిండీస్ 150 పరుగులకు ఆలౌటైంది. ముఖ్యంగా సీనియర్ బౌలర్ అశ్విన్ విండీస్ బ్యాటర్లకు చుక్కలు చూపించాడు. అతని బౌలింగ్ చూసి మాజీ క్రికెటర్లు కూడా ఆశ్చర్యపోయారు. దీంతో అభిమానులు కూడా షాక్ అయ్యారు. అశ్విన్ చాలా సూపర్ గా బౌలింగ్ చేస్తున్నాడని చర్చించుకున్నారు. వెస్టిండీస్ పిచ్‌పై అశ్విన్ ప్రభావం చూపించాడు.

ఇది కూడా చదవండి: IND vs WI: అశ్విన్ ఖాతాలో 6 రికార్డులు.. తొలిరోజు ఆటను శాసించిన ఆఫ్ స్పిన్నర్

సాధారణంగా హోమ్ పిచ్‌లపై అశ్విన్ పేలుడు బౌలింగ్ చేస్తాడు. విదేశాల్లోని చాలా పిచ్‌లు స్పిన్‌కు అనుకూలంగా ఉంటాయి. దీంతో అశ్విన్, జడేజాల్లో ఎవరిని తుది జట్టులోకి తీసుకోవాలో తెలియక టీమ్ మేనేజ్‌మెంట్ తలలు పట్టుకుంటుంది. అయితే ఐపీఎల్ లో బౌలింగ్ లో హీట్ ప్రదర్శించిన అశ్విన్ ను ఇంగ్లండ్ గడ్డపై జరిగే డబ్ల్యూటీసీ ఫైనల్లో ఆడించాలని పలువురు మాజీ ఆటగాళ్లు సూచించారు. కానీ పిచ్ పేసర్లకు అనుకూలిస్తుందనే నమ్మకంతో కెప్టెన్ రోహిత్ జడేజా అశ్విన్ లాంటి టాప్ బౌలర్‌ను తుది జట్టులోకి తీసుకోలేదు. అదే సమయంలో ఆస్ట్రేలియా స్పిన్నర్ లియాన్ రాణించాడు. ఈ టెస్టులో భారత్ 209 పరుగుల తేడాతో ఓడిపోయింది. అశ్విన్‌ను తీసుకుంటే బాగుండేదని అభిమానులు అభిప్రాయపడుతున్నారు.

ఇటీవల వెస్టిండీస్‌తో జరిగిన తొలి టెస్టులో అశ్విన్ బౌలింగ్‌ను చూసిన నెటిజన్లు రోహిత్ నిర్ణయం చాలా తప్పు అని ట్రోల్ చేస్తున్నారు. కీలక మ్యాచ్‌లో అశ్విన్‌ను ఆడకపోవడం సరికాదన్న విమర్శలు వస్తున్నాయి. వెస్టిండీస్‌తో జరిగిన తొలి టెస్టులో అశ్విన్ 24.3 ఓవర్లు వేసి 60 పరుగులు ఇచ్చి 5 వికెట్లు పడగొట్టాడు. దీంతో మాజీ క్రికెటర్లు, ప్రముఖ వ్యాఖ్యాతలు అశ్విన్ బౌలింగ్‌పై ప్రశంసలు కురిపిస్తున్నారు. వెస్టిండీస్‌తో సిరీస్‌కు అశ్విన్ బాగానే సన్నద్ధమయ్యాడని ప్రశంసలు వెల్లువెత్తుతున్నాయి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-13T15:17:50+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *