రామ్ చరణ్, ఎన్టీఆర్: మరోసారి ఒకే వేదికపై చరణ్-ఎన్టీఆర్.. ఎందుకో తెలుసా?

దర్శకధీరుడు ఎస్ఎస్ రాజమౌళి దర్శకత్వంలో యంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్, మెగా పవర్ స్టార్ రామ్ చరణ్ కలిసి నటించిన సంగతి తెలిసిందే. ఈ సినిమా ప్రమోషన్స్ టైమ్‌లో ఎన్టీఆర్, చరణ్ కలిసి చాలా ప్లాట్‌ఫామ్‌లపై కనిపించారు. తాము ఒకరికొకరు స్నేహితులమని పేర్కొన్నారు. సినిమా పరంగా మా మధ్య పోటీ ఉంది కానీ… ఎప్పటిలాగే మేం అన్నదమ్ములం.. ఇద్దరం పుట్టిన రోజు అయితే కలిసి బయటకు వెళ్తాం… అంటూ ఇద్దరు హీరోల ఫ్యాన్స్ షాక్ అయ్యారు. ఎందుకంటే.. అసలు సినిమా ఎనౌన్స్ చేసినప్పుడు.. అది నిజంగా కార్యరూపం దాల్చుతుందా? అనే సందేహాలు వ్యక్తమయ్యాయి. రీసెంట్ గా రామ్ చరణ్ చెప్పినట్టు రాజమౌళి వల్లే ఈ కాంబినేషన్ తో సినిమా సెట్స్ పైకి వెళ్లిందని.. లేకుంటే అనౌన్స్ మెంట్ తోనే ఆగిపోయేదని. అలాగే.. ఎన్టీఆర్-చరణ్ కాబట్టి ఈ సినిమా గురించి అందరూ చర్చించుకున్నారు. ఈ సినిమా ఈరోజు ఆస్కార్ అవార్డును గెలుచుకుని అందరినీ ముఖ్యంగా తెలుగు వారు గర్వించేలా చేసింది. ఆర్ఆర్ఆర్ తర్వాత రామ్ చరణ్, ఎన్టీఆర్ మరోసారి ఒకే వేదికపై కలిసి కనిపించబోతున్నారు. వివరాల్లోకి వెళితే..

అక్కినేని హీరో కోసం త్వరలో ఎన్టీఆర్-చరణ్ ఒకే వేదికపై కనిపించనున్నట్టు తెలుస్తోంది. సురేందర్ రెడ్డి దర్శకత్వంలో అఖిల్ అక్కినేని నటించిన చిత్రం ‘ఏజెంట్’. పాన్ ఇండియా మూవీగా.. అఖిల్ అక్కినేని కెరీర్ లోనే అత్యంత భారీ బడ్జెట్ తో రూపొందిన ఈ సినిమా ఏప్రిల్ 28న విడుదల కాబోతోంది. దీనికి రామ్ చరణ్, ఎన్టీఆర్ లను ముఖ్య అతిధులుగా తీసుకురావాలని మేకర్స్ ప్లాన్ చేస్తున్నట్టు ఇండస్ట్రీ వర్గాల్లో వినిపిస్తోంది. సినిమా ప్రమోషన్స్‌లో భాగంగా ప్రీ రిలీజ్ వేడుకను నిర్వహించనున్నారు. ఇప్పటికే కింగ్ నాగార్జున ఇద్దరినీ సంప్రదించగా.. ఇద్దరూ ఓకే చెప్పినట్లు టాక్ నడుస్తోంది. దీంతో ‘ఏజెంట్’ సినిమా ప్రీ రిలీజ్ వేడుక ప్రత్యేకంగా మారింది. అంతేకాదు ఈ వేదికపై ‘ఆర్‌ఆర్‌ఆర్‌’ హీరోలను సత్కరించేందుకు ‘ఏజెంట్‌’ నిర్మాతలు ప్లాన్‌ చేస్తున్నట్టు సమాచారం. అయితే ఈ విషయంపై అధికారిక ప్రకటన రావాల్సి ఉంది.

అఖిల్-విత్-RRR-heroes.jpg

‘ఏజెంట్’ విషయానికి వస్తే.. ఈ చిత్రానికి వక్కంతం వంశీ కథ అందించారు. ఎకె ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్, సురేందర్ 2 సినిమా పతాకాలపై రామబ్రహ్మం సుంకర నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రానికి జాతీయ అవార్డు గ్రహీత నవీన్ నూలి ఎడిటర్‌గా, అవినాష్ కొల్లా ఆర్ట్ డైరెక్టర్‌గా వ్యవహరిస్తున్నారు. హిప్ హాప్ తమిళ సంగీతం అందించారు. ఈ యూనిక్ స్పై థ్రిల్లర్ లో అఖిల్ సరసన సాక్షి వైద్య హీరోయిన్ గా నటిస్తుంది. మలయాళ సూపర్ స్టార్ మమ్ముట్టి కీలక పాత్రలో కనిపించనున్నారు. తెలుగు, హిందీ, తమిళం, కన్నడ, మలయాళం భాషల్లో ఈ చిత్రాన్ని ఏప్రిల్ 28న భారీ ఎత్తున విడుదల చేసేందుకు మేకర్స్ సన్నాహాలు చేస్తున్నారు.

*************************************

*అఖిల్ అక్కినేని: పెళ్లిపై అఖిల్ అక్కినేని సంచలన వ్యాఖ్యలు

*సింగర్ సునీత: చాలా బరువు.. అయితే సౌకర్యంగా ఉంది

*ఎన్టీఆర్30: ఇదిలావుంటే సినిమాలు ఆగిపోతాయి.. అభిమానులకు స్వీట్ వార్నింగ్

*యంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్: విశ్వక్ సేన్ దర్శకత్వం ఆపివేయాలనుకుంటున్నారు..

*జూనియర్ ఎన్టీఆర్: ఆస్కార్ క్రెడిట్ ఎవరికి.. వైరల్ అవుతున్న ఎన్టీఆర్ స్పీచ్

*బిగ్ బాస్ హిమజ: చాలా ఏడ్చాను.. అయితే?

*శృతి హాసన్: వెర్రి ప్రశ్న అడుగుతున్నా.. శ్రుతి అలాంటి ప్రశ్న అడుగుతుందా?

*పవిత్ర లోకేష్: పెద్ద బాంబు పేల్చిన పవిత్ర లోకేష్ మొదటి భర్త.. పాపం నరేష్..?

*ది ఎలిఫెంట్ విస్పరర్స్: ఆస్కార్ అందుకున్న ఆనందం ఆవిరైపోయింది

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-03-20T14:08:46+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *