వైసీపీ ఎమ్మెల్యే అనిల్ కుమార్ యాదవ్ నిజంగానే అనిల్ వైసీపీని వీడుతారా?

బలం కోసం అవును!

వైసీపీలో సిటీ ఎమ్మెల్యే అనిల్ కు ఎదురుదెబ్బలు

పెరుగుతున్న తిరుగుబాట్లు

తన ప్రమేయం లేకుండా పోస్టులు

చేసిన ప్రతిపాదనలన్నీ బోగస్‌

అనిల్‌పై ప్రత్యేక దృష్టి సారిస్తున్నారు

దాన్ని తిప్పికొట్టేందుకు ఈరోజు కార్యకర్తలతో సమావేశమయ్యారు

ఒకవైపు పెరుగుతున్న తిరుగుబాట్లు.. మరోవైపు ఎంత ప్రయత్నించినా రెబల్స్ పై పడకుండా.. ఈ రెండూ నగర ఎమ్మెల్యే అనిల్ కుమార్ యాదవ్ ను బలహీనపరుస్తున్నాయి. ఒకప్పుడు సీఎం జగన్‌కు విధేయుడిగా ఉన్న అనిల్‌ మాట చెల్లుబాటు కాకపోవడంతో తీవ్ర మనస్తాపానికి గురైనట్లు ప్రచారం జరుగుతోంది. ఈ నేపథ్యంలో ఎమ్మెల్యే శుక్రవారం నగరపంచాయతీ కార్యకర్తల సమావేశం ఏర్పాటు చేశారు. అనిల్ ఒంటరి అవుతున్నాడన్న ప్రచారాన్ని ఎదుర్కోవడానికి కార్యకర్తల్లో తన సత్తా ఏంటో చూపించే ప్రయత్నం చేస్తున్నాడని రాజకీయ వర్గాలు అంటున్నాయి.

నెల్లూరు (ఆంధ్రజ్యోతి): నెల్లూరు సిటీ వైసీపీలో తిరుగులేని నేతగా కొనసాగుతున్న అనిల్ కుమార్ యాదవ్ కు ఇటీవల వరుస ఎదురుదెబ్బలు తగులుతున్నాయి. సొంత తండ్రి రూపకుమార్ యాదవ్ బద్ధ శత్రువుగా మారాడు. అనిల్ కు పోటీగా జగనన్న భవన్ పేరుతో మరో కార్యాలయాన్ని ప్రారంభించారు. నుడా చైర్మన్ ముక్కాల ద్వారకానాథ్ కూడా కొంత కాలంగా అనిల్ కు దూరంగా ఉంటున్నారు. అనిల్ ను కూడా పిలవకుండా సేవా కార్యక్రమాలు చేశారు. ఇదంతా ఒక ఎత్తు అయితే.. తాజాగా ఓ టీవీ ఛానెల్‌కి ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో.. ఓ గొప్ప వ్యక్తి సహకారంతో నుడా చైర్మన్ పదవిని పొందానని, కానీ అనిల్ చేసిందేమీ లేదని సంచలన వ్యాఖ్య చేశాడు. ఈ మాటలు నగరంలో పెద్ద చర్చనీయాంశంగా మారాయి. మరోవైపు వైసీపీ యువజన విభాగం జిల్లా అధ్యక్షుడిగా నగర నియోజకవర్గానికి చెందిన మంగళపూడి శ్రీకాంత్ రెడ్డి నియమితులయ్యారు. అనిల్ ప్రమేయం లేకుండానే ఆయనను ఆ పదవిలో నియమించారు. ఎంపీలు ఆదాల ప్రభాకర రెడ్డి, వేమిరెడ్డి ప్రభాకర రెడ్డిల సిఫార్సు మేరకే శ్రీకాంత్ రెడ్డిని నియమించినట్లు సమాచారం. తన ప్రమేయం లేకుండా తన నియోజకవర్గానికి చెందిన వ్యక్తికి జిల్లా పార్టీ పదవి ఇవ్వడం అవమానంగా అనిల్ భావించినట్లు సమాచారం.

మరోవైపు తిరుగుబాటు నేత రూపకుమార్ యాదవ్‌ను పార్టీ నుంచి సస్పెండ్ చేయాలని అనిల్ నాయకత్వాన్ని కోరినట్లు గత కొద్ది రోజులుగా ప్రచారం జరుగుతోంది. కానీ అది సాధ్యం కాకపోవడంతో ఆ పార్టీ నేతలు, నగరానికి చెందిన వారికి జిల్లా పార్టీ పదవులు దక్కడంపై బహిరంగ విమర్శలు చేయడంతో అనిల్ తీవ్ర మనస్తాపానికి గురైనట్లు సమాచారం. ఈ నేపథ్యంలో ఎమ్మెల్యే శుక్రవారం కార్యకర్తల సమావేశం నిర్వహిస్తున్నారు. ఈ సభకు పెద్దఎత్తున కార్యకర్తలను సమీకరించి.. నాయకత్వానికి, ప్రజలకు తమ సత్తా చాటేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నారు. మొత్తం మీద నగర వైసీపీ నేతల ఆధిపత్య పోరుతో రాజకీయం రసవత్తరంగా మారింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *