సంక్రాంతి బాక్సాఫీస్: దిల్ రాజు భయపడ్డాడా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-01-09T17:26:04+05:30 IST

ఎట్టిపరిస్థితుల్లోనూ నా సినిమాని నా థియేటర్లలోనే ప్రదర్శిస్తాను అని నిర్మాత దిల్ రాజు తన ‘వారసుడు’ సినిమాను ఎందుకు వాయిదా వేసుకున్నాడు. ఇదే విషయం ఇప్పుడు ఇండస్ట్రీలో చర్చనీయాంశమైంది.

సంక్రాంతి బాక్సాఫీస్: దిల్ రాజు భయపడ్డాడా?

ఎట్టిపరిస్థితుల్లోనూ నా సినిమాని నా థియేటర్లలోనే విడుదల చేస్తానని నిర్మాత దిల్ రాజు తన ‘వారసుడు’ సినిమాను ఎందుకు వాయిదా వేశారు. ఇదే విషయం ఇప్పుడు ఇండస్ట్రీలో చర్చనీయాంశమైంది. విజయ్, రష్మిక మందన్న జంటగా నటిస్తున్న ఈ చిత్రానికి వంశీ పైడిపల్లి దర్శకత్వం వహించారు. సోమవారం అత్యవసర మీడియా సమావేశంలో దిల్ రాజు మాట్లాడుతూ.. తన సినిమా ‘వారసుడు’ విడుదలను మూడు రోజుల పాటు వాయిదా వేస్తున్నట్లు తెలిపారు. కానీ తమిళ సినిమా మాత్రం యధావిధిగా జనవరి 11న విడుదల కానుంది.

‘వారసుడు’ బుకింగ్స్ (వరసుడు బుకింగ్స్ ఓపెన్ చేసి అమ్ముడుపోయాయి) కూడా ఓపెన్ అయిపోయాయి, టిక్కెట్లు అమ్ముడయ్యాయి, అయితే చివరి నిమిషంలో దిల్ రాజు ఎందుకు వెనక్కి తగ్గాడు అనే ప్రశ్న సినీ ఇండస్ట్రీలో అందరిలోనూ చర్చనీయాంశమవుతోంది. ఇద్దరు పెద్ద నటులతో ఎందుకు ఇబ్బంది పడతారంటూ దిల్ రాజు సన్నిహితులు కొందరు ఆయనకు సలహా ఇచ్చిన సంగతి కూడా తెలిసిందే. దిల్ రాజు అనుకున్న తేదీకి రిలీజ్ చేస్తే దిల్ రాజు సపోర్టు, సహకారం ఉండదని కొందరు నిర్మాతలు భావించారని, ఆ విషయం దిల్ రాజుకు తెలిస్తే సినిమా రిలీజ్ ఎందుకు వాయిదా పడుతుందనేది తెలిసిందే. ఏది ఏమైనా ఆయన సినిమా వాయిదా పడాలంటే ఏదో జరిగి ఉంటుందని ఇండస్ట్రీలో చెప్పుకుంటున్నారు. ఇండస్ట్రీలో కొందరు తనను టార్గెట్ చేశారని, అయితే తనను ఎవరు టార్గెట్ చేశారని, ఎందుకు చేశారని దిల్ రాజు అన్నారు.

vijay1.jpg

సోమవారం నాడు దిల్ రాజు కూడా మరో సినిమా ‘శాకుంతలం’ ప్రమోషన్స్ కి వచ్చినా కొన్ని కారణాల వల్ల చాలా వర్రీగా కనిపించాడు. దిల్ రాజు రాక చాలా ఆలస్యం ఆయన సినిమా ‘శాకుంతలం’ ప్రెస్ మీట్ కూడా అనుకున్న సమయానికి కాకుండా చాలా ఆలస్యంగా మొదలైంది. తమిళ వెర్షన్ 11న విడుదలవుతున్నందున ఈ సినిమా ఫలితం తెలుగు వెర్షన్ పై కచ్చితంగా ప్రభావం చూపుతుందని ఇండస్ట్రీ వర్గాలు అంటున్నాయి. తేడా వస్తే ఇక్కడ తెలుగు వెర్షన్ దెబ్బతింటుంది. అంతే కాకుండా ఈ సినిమా కోసం దిల్ రాజు భారీగానే ఖర్చు చేసిన సంగతి తెలిసిందే. దాంతో దిల్ రాజు కంగారుపడ్డాడని కూడా అంటున్నారు. అలాగే ‘వాల్తేరు వీరయ్య’, ‘వీరసింహా రెడ్డి’ చిత్రాలకు ఎక్కువ థియేటర్లు ఇచ్చామన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-01-09T17:39:48+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *