సాయి ధరమ్ తేజ్: చిన్న మామయ్యతో సినిమా.. పెద మామయ్య ఏంటి..

పవర్‌స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్, సుప్రీమ్ హీరో సాయిధరమ్ తేజ్ జంటగా నటించిన చిత్రం ‘బ్రో’. P. సముద్రఖని దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రాన్ని పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ బ్యానర్‌పై TG విశ్వప్రసాద్ నిర్మించారు మరియు సహ నిర్మాత వివేక్ కూచిబొట్ల. మాటల మాంత్రికుడు త్రివిక్రమ్ శ్రీన్వియాస్ స్క్రీన్ ప్లే, డైలాగ్స్ అందించారు. తమన్ సంగీతం అందించిన ఈ సినిమాలో కేతిక శర్మ, ప్రియా ప్రకాష్ వారియర్ హీరోయిన్లుగా నటించారు. జూలై 28న ప్రేక్షకుల ముందుకు రానున్న ఈ సినిమా ఇప్పటికే విడుదలైన టీజర్‌, ట్రైలర్‌కు మంచి స్పందన వచ్చింది. ప్రస్తుతం ఈ సినిమా ప్రమోషన్స్‌లో యూనిట్ యమ బిజీగా ఉన్నారు. ఈ నేపథ్యంలో చిత్ర కథానాయకుడు సాయి ధరమ్ తేజ్ ‘బ్రో’ సినిమా విశేషాలు, పలు ఆసక్తికర విషయాలను మీడియాకు తెలియజేశాడు.

‘బ్రో’ సినిమా ఎలా ఉంది?

సినీ పరిశ్రమలో కెరీర్ ప్రారంభంలో నాకు సపోర్ట్ చేసిన ఆయన (పవన్ కళ్యాణ్)తో నటించే అవకాశం వచ్చింది. నన్ను నేను నిరూపించుకోవడానికి ఇదే నాకు అవకాశం. కథ కూడా వినకుండా సినిమా చేయడానికి అంగీకరించాను. మాతృక కూడా చూడలేదు. ఆ తర్వాత కథ మొత్తం విని చాలా బాగుంది అనుకున్నాను. ఇది నా కెరీర్‌కు ట్రిబ్యూట్ ఫిల్మ్. నా గురువుగా భావించే మామయ్యతో సినిమా చేయడం చాలా ఆనందంగా ఉంది.

తొలిరోజు సెట్‌లోకి అడుగుపెట్టినప్పుడు ఎలా అనిపించింది?

మొదటి రోజు నాలో భయం, వణుకు పుట్టింది. మావయ్య నన్ను పిలిచి ఎందుకు కంగారుపడుతున్నావు, అది నేనే కాదు నా టెన్షన్ అంతా తీసేసి పక్కన పెట్టాడు. దాంతో వెంటనే సెట్ అయ్యాను. సముద్రఖనిగారు కూడా చాలా సపోర్ట్ చేశారు. (సాయి ధరమ్ తేజ్ బ్రో ఇంటర్వ్యూ)

తేజ్-1.jpg

కథకు మీకు వ్యక్తిగతంగా ఏమైనా సంబంధం ఉందా?

కథ ఓకే అయ్యే సమయానికి నాకు ఎలాంటి ప్రమాదం జరగలేదు. ఇది యాదృచ్ఛికంగా జరిగింది. నేను సమయం పరంగా కనెక్ట్ అయ్యాను. ఎందుకంటే కుటుంబంతో గడపడం అంటే చాలా ఇష్టం. నేను రోజులో ఏ సమయంలోనైనా నా తల్లి లేదా తండ్రితో కొంత సమయం గడుపుతాను. కుటుంబం మరియు స్నేహితులతో సమయం గడపడం కంటే విలువైనది మరొకటి లేదని నా అభిప్రాయం.

త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ గురించి?.. ఏమైనా సలహా ఇచ్చారా?

త్రివిక్రమ్‌గారి లాంటి గొప్ప సాంకేతిక నిపుణుడు స్క్రీన్‌ప్లే, డైలాగ్‌లు రాసిన సినిమాలో నటించే అవకాశం రావడం అదృష్టంగా భావిస్తున్నాను. అతను ఏ సలహా ఇచ్చినా, కథ గురించి చెబుతాడు.

సెట్‌లో గుర్తుండిపోయే క్షణం ఏమిటి?

ప్రతి క్షణం మరపురాని క్షణం. రోజూ మామయ్యతో గడిపే అవకాశం దొరికింది. సినిమా ప్రారంభం నుంచి చివరి వరకు నన్ను ఆటపట్టిస్తూనే ఉన్నారు. చిన్నప్పుడు నాతో ఎంత సరదాగా ఉంటారో, ఇప్పటికీ నాతోనే ఉన్నారు. నేను చిన్నప్పుడు కళ్యాణ్ మామయ్యతో ఎక్కువ సమయం గడిపేవాడిని. తెలియకుండానే అతనితో ప్రత్యేక బంధం ఏర్పడింది.

షూటింగ్ ప్రారంభం కాగానే మీరు కాస్త ఇబ్బంది పడ్డారని ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్‌లో పవన్ కళ్యాణ్ చెప్పలేదా?

ప్రమాదం తర్వాత ఇంకా పూర్తిగా కోలుకోలేదు. అప్పుడు ఆ మాట అంత పెద్దగా రాదు. దాని వల్ల డైలాగ్స్ చెప్పడానికి ఇబ్బంది పడ్డాను. ఆ సమయంలో నాకు మాటల విలువ తెలుసు. డబ్బింగ్‌ విషయంలో చాలా కష్టపడ్డాను. అప్పుడు పప్పుగారు నన్ను బాగా సపోర్ట్ చేశారు. ‘విరూపాక్ష’ సమయంలోనూ ఆయన చాలా సపోర్ట్ చేశారు.

పవన్ కళ్యాణ్ ఎలాంటి సపోర్ట్ ఇచ్చాడు?

పవన్ కళ్యాణ్ గారి సపోర్ట్ నాకు ఈ సినిమాకే కాదు.. నా మొదటి సినిమా నుంచే. ఆయన మద్దతు మనం పీల్చుకోవడానికి గాలి లాంటిది.

తేజ్-3.jpg

మీరు పవన్ కళ్యాణ్‌తో సినిమా చేస్తున్నారని తెలియగానే మీ మామ, ఇతర కుటుంబ సభ్యులు ఎలా స్పందించారు?

అందరూ చాలా సంతోషించారు. చిరంజీవి బతికి ఉంటే మీ గురువుగారి శిష్యులు చాలా సంతోషించారు.

మీ ఫ్యామిలీ హీరోలతో కాకుండా ఇతర హీరోలతో పని చేయాలనుకుంటున్నారా?

తప్పకుండా చేస్తాను. మంచి కథ ఉంటే ఎవరితోనైనా చేయడానికి సిద్ధంగా ఉంటాను. ముఖ్యంగా రవితేజ, ప్రభాస్ అన్నలతో. అలాగే కళ్యాణ్ రామ్ సోదరుడు, నా స్నేహితుడు తారక్, మనోజ్ తదితరులు.

పవన్ కళ్యాణ్ రాజకీయాల్లో ఉంటూనే సినిమాలు చేస్తున్నా.. ఆ ఎఫెక్ట్ సెట్స్ పై కనిపించిందా?

ఎన్ని రాజకీయ ఒత్తిళ్లు, ఎన్ని టాస్క్‌లు ఉన్నా సెట్‌కి రాగానే సినిమాలో ఆ పాత్ర ఎలా చేయాలా అని ఆలోచిస్తాడు. బయట ఉన్నదంతా మరిచిపోయి, చేతిలో ఉన్న సన్నివేశానికి కావాల్సినవి చేయడం ఆయన దగ్గరే నేర్చుకున్నాను.

తేజ్-2.jpg

షూట్ సమయంలో మీరు ఒత్తిడికి గురయ్యారా?

మామయ్యతో కలిసి పనిచేసే అవకాశం వచ్చినప్పటి నుంచి నేనెప్పుడూ ఒత్తిడికి గురికాలేదు. ఆయన సమయం నాకు చాలా విలువైనది. కాబట్టి ఒత్తిడి ఉండదు. (బ్రో సినిమా గురించి సాయి ధరమ్ తేజ్)

హీరోయిన్లు కేతిక శర్మ, ప్రియా ప్రకాష్ గురించి?

వైష్ణవ్‌తో సినిమా చేయడం వల్ల కేతిక నాకు ముందే తెలుసు. తెలుగు మన భాష కాకపోయినా కేతిక, ప్రియ డైలాగులు ముందుగానే సిద్ధం చేసేవారు. అది చూసి ఆనందించాను. ఇద్దరూ కష్టపడి పనిచేసే స్వభావం కలవారు.

సినిమా ఎలా ఉండబోతోంది?

ఈ సినిమాలో ఓ సందేశం ఉంది. ఇది క్షణంలో జీవించడం గురించి. మనం చేయగలిగితే తగిన ప్రతిఫలం లభిస్తుందని చెబుతోంది. అదే సమయంలో, కామెడీ, రొమాన్స్ మరియు ఇతర అంశాలు కావలసిన మొత్తంలో ఉంటాయి.

తమన్ సంగీతం గురించి?

సినిమా చూసిన తర్వాత అందరూ సంగీతం అద్భుతంగా ఉందని అంటున్నారు. క్లైమాక్స్‌లో ఆయన బ్యాక్‌గ్రౌండ్ మ్యూజిక్ చూసి కన్నీళ్లు పెట్టుకున్నాను. సముద్రఖనిగారు, తమంగారు కలిసి మ్యాజిక్ చేశారు.

త్రివిక్రమ్‌గారి సంభాషణలు ఎలా ఉండబోతున్నాయి?

ఎప్పటిలాగే చాలా బాగుంది. ముఖ్యంగా సినిమా చివర్లో నాకు, కళ్యాణ్ తల్లికి మధ్య జరిగే సంభాషణలు చాలా ఎంగేజింగ్ గా ఉన్నాయి. సాధారణ పదాలు కానీ లోతైన అర్థం.

కొన్ని రోజులు విరామం తీసుకోవాలనుకుంటున్నారా?

మీ ఆరోగ్యాన్ని జాగ్రత్తగా చూసుకోవడానికి మీరు చిన్న విరామం తీసుకోవాలని నేను భావిస్తున్నాను. ‘విరూపాక్ష’ తర్వాత తీయాలి అనుకున్నాను. అయితే ఇంతలోనే ‘బ్రో’ షూటింగ్ మొదలైంది. ఇప్పటికే చాలా మెరుగ్గా ఉంది. నేను కొన్ని రోజులు విశ్రాంతి తీసుకొని బలంగా తిరిగి వస్తాను. ప్రస్తుతం సంపత్ నంది దర్శకత్వంలో ఓ సినిమా అంగీకరించాను.

తేజ్-4.jpg

ప్రమాద సమయంలో మిమ్మల్ని రక్షించిన అబ్దుల్‌కు మీరు సహాయం చేశారా?

కొందరు సోషల్ మీడియాలో తప్పుడు ప్రచారం చేస్తున్నారు. అతనికి కొంత డబ్బు ఇచ్చి చేతులు దులుపుకోవడం నాకు ఇష్టం లేదు. ఎందుకంటే అతను నా ప్రాణాన్ని కాపాడాడు. అతనికి అవసరమైనప్పుడు నేను అతనికి అండగా ఉంటానని చెప్పాను. ఇటీవలే ఆయనను కలిశాను. నా బృందం అతనికి ఎప్పుడూ అందుబాటులో ఉంటుంది.

మెగాస్టార్ చిరంజీవితో ఎప్పుడు నటిస్తారు?

మా ముగ్గురు అమ్మానాన్నలతో కలిసి నటించాలని ఎప్పటి నుంచో అనుకుంటున్నాను. నాగబాబు మామయ్యతో కలిసి సుబ్రహ్మణ్యం ఫర్‌ సేల్‌లో నటించాను. కళ్యాణ్ మామయ్యతో ‘బ్రో’ చేశాను. పెద అంకుల్‌తో నటించాలని కూడా ఎదురు చూస్తున్నాను.

పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ గురించి ఏమిటి?

వాటిల్లో ఓ ప్రత్యేకత ఉంది. ఇక వెంకటేష్ చైతన్యతో ‘వెంకీ మామ’ తీశాడు. ఇప్పుడు కళ్యాణ్ మామయ్య నాతో ‘బ్ర’ సినిమా చేశాడు. ఆ బ్యానర్‌లో సినిమా చేస్తే హాయిగా ఉంటుంది. చాలా సపోర్టివ్. మరో అవకాశం వస్తే తప్పకుండా ఈ బ్యానర్‌లో సినిమా చేస్తాను.

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-26T16:43:41+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *