హనీ రోజ్: బోల్డ్ పాత్రలో.. ఇదే తొలిసారి

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-24T13:19:14+05:30 IST

కోలీవుడ్‌లోని మహిళా దర్శకులపై హీరోయిన్ హనీ రోజ్ జాలిపడింది. సినిమా నిర్మాణ రంగంలో రాణించాలంటే పోరాటం చేయాల్సిందేనని ఆమె అభిప్రాయపడ్డారు. హీరో జీవా నటించిన ‘సింగంపులి’ చిత్రంతో కోలీవుడ్‌లోకి అడుగుపెట్టిన ఆమె.. ప్రస్తుతం పాన్ ఇండియా చిత్రం ‘రేచెల్’లో నటిస్తోంది. ఈ సినిమా విడుదలకు సిద్ధమవుతూనే సినిమా ప్రమోషన్స్‌లో పాల్గొంటోంది.

హనీ రోజ్: బోల్డ్ పాత్రలో.. ఇదే తొలిసారి

నటి హనీ రోజ్

కోలీవుడ్‌లోని మహిళా దర్శకులపై హీరోయిన్ హనీ రోజ్ జాలిపడింది. సినిమా నిర్మాణ రంగంలో రాణించాలంటే పోరాటం చేయాల్సిందేనని ఆమె అభిప్రాయపడ్డారు. హీరో జీవా నటించిన ‘సింగంపులి’ సినిమాతో కోలీవుడ్‌లోకి అడుగుపెట్టింది. ఈ సినిమా విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది. తాజాగా ఈ సినిమా ప్రమోషన్‌లో భాగంగా ఓ పవర్‌ఫుల్ పోస్టర్‌ను విడుదల చేశారు. అందులో ఆమె కసాయి దుకాణంలో కూర్చుని కత్తితో మాంసాన్ని ముక్కలు చేస్తోంది. ఈ పోస్టర్ చర్చనీయాంశంగా మారింది.

ఈ సినిమా గురించి హనీ రోజ్ మాట్లాడుతూ… “ఇందులో నా పాత్ర చాలా బోల్డ్‌గా ఉంటుంది. ఈ తరహా చిత్రంలో నటించడం ఇదే తొలిసారి. అంతేకాదు మహిళా దర్శకురాలు ఆనందిని బాలాతో కలిసి పనిచేశాడు. ఆమెకు కూడా ఇదే మొదటి సినిమా. గతంలో ఇద్దరు మహిళలు నా వద్దకు వచ్చి కథలు చెప్పారు.. కానీ అవి కార్యరూపం దాల్చలేదు.కొంతమంది మహిళలకు అవకాశాలు రావడం, వాటిని దక్కించుకోవడం కష్టతరంగా మారింది.(లేడీ డైరెక్టర్ల గురించి హనీ రోజ్)

హనీ-రోజ్-1.jpg

ప్రస్తుతం హనీ రోజ్ అన్ని భాషల్లో బిజీ కావడానికి ప్రయత్నిస్తోంది. ముఖ్యంగా టాలీవుడ్‌లో ఆమె నటించిన ‘వీరసింహారెడ్డి’ సినిమా విజయం సాధించడంతో ఆమెకు మంచి పాత్రలు ఇచ్చేందుకు కొందరు దర్శకులు క్యూ కడుతున్నారు. త్వరలో ఆమె టాలీవుడ్‌లో బిజీ నటిగా మారే అవకాశాలు కనిపిస్తున్నాయి. ప్రస్తుతం తెలుగు రాష్ట్రాల్లో షాపింగ్ మాల్స్ ప్రారంభోత్సవంతో హనీ రోజ్ సందడి చేస్తోంది. అతను ఎప్పుడూ సోషల్ మీడియాలో ఒక చిత్రాన్ని ఉంచుతాడు మరియు అవసరమైన వారితో (అభిమానులతో) టచ్‌లో ఉంటాడు.

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-24T13:21:56+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *