హిమాన్షు: హిమాన్షు మాములుగా లేడు.. మైలేజ్ కోసం ఇలా చేశాడా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-13T14:40:04+05:30 IST

హిమాన్షు చేసిన చర్యలు చిన్నపిల్లాడిలా లేవని, పెద్దవాడిలా నటిస్తాడంటూ నెటిజన్లు వాపోతున్నారు. నిజానికి హిమాన్షు రూ. ప్రభుత్వ పాఠశాల ఆధునీకరణకు తన సొంత జేబు నుంచి కోటి రూపాయలు కేటాయించారు. నిధుల సమీకరణ కూడా చేశాడు. సీఎం మనవడు, మంత్రి కొడుకు అంటేనే పెద్ద పెద్ద సంస్థలు కూడా భారీగా నిధులు ఇచ్చేందుకు ముందుకు వస్తాయి. ఈ నేపథ్యంలో హిమాన్షు రూ.

హిమాన్షు: హిమాన్షు మాములుగా లేడు.. మైలేజ్ కోసం ఇలా చేశాడా?

తెలంగాణ సీఎం కేసీఆర్ మనవడు, మంత్రి కేటీఆర్ తనయుడు హిమాన్షు ఇప్పుడు రాజకీయాల్లో హాట్ టాపిక్ గా మారారు. గచ్చిబౌలిలోని ఓ ప్రభుత్వ పాఠశాల దీనస్థితిని చూసి కన్నీళ్లు పెట్టుకున్నట్లు హిమాన్షు చేసిన ప్రకటన సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది. రూ.కోట్లు వెచ్చించి ప్రభుత్వ పాఠశాలను ప్రారంభించినట్లు హిమాన్షు వాపోతున్నారు. కోట్ల మైలేజీని పొందేందుకు. కానీ వాస్తవ పరిస్థితి మరోలా ఉంది.

హిమాన్షు చిన్న పిల్లాడనీ.. మీడియా తనపై వార్తలు రాయకూడదని మంత్రి కేటీఆర్ గతంలో చాలాసార్లు చెప్పారు. తనను అనవసరంగా రాజకీయాల్లోకి లాగవద్దని ప్రతిపక్షాలకు సూచించారు. కానీ హిమాన్షు మాత్రం తోపు అని చెప్పుకోవడానికి తెగ తహతహలాడుతున్నారనే విమర్శలు వస్తున్నాయి. రూ.కోట్లు వెచ్చించి కొత్త వసతులతో పాఠశాలను ఆధునీకరించినట్లు హిమాన్షు సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్ చేశారు. దీంతో హిమాన్షు పేరు మారుమోగిపోతోంది. శ్రీమంతుడు సినిమాలో హిమాన్షుని మహేష్ బాబుతో పోలుస్తూ బిఆర్ఎస్ నేతలు పోస్ట్ లు పెడుతున్నారు.

హిమాన్షు చేసిన చర్యలు చిన్నపిల్లాడిలా లేవని, పెద్దవాడిలా నటిస్తాడంటూ నెటిజన్లు వాపోతున్నారు. నిజానికి హిమాన్షు రూ. ప్రభుత్వ పాఠశాల ఆధునీకరణకు తన సొంత జేబు నుంచి కోటి రూపాయలు కేటాయించారు. నిధుల సమీకరణ కూడా చేశాడు. సీఎం మనవడు, మంత్రి కొడుకు అంటేనే పెద్ద పెద్ద సంస్థలు కూడా భారీగా నిధులు ఇచ్చేందుకు ముందుకు వస్తాయి. ఈ నేపథ్యంలో హిమాన్షు రూ. సొంత డబ్బులు వెచ్చించకపోయినా.. గొప్ప పని చేశానంటూ కలరింగ్ ఇస్తున్నాడనే ప్రచారం సాగుతోంది. అయితే ప్రభుత్వ పాఠశాలను చూసి ఒళ్లు గగుర్పొడిచేలా స్పీచ్ ఇవ్వడం చూసి హిమాన్షు అతిగా స్పందించాడని నెటిజన్లు చర్చించుకుంటున్నారు. దీంతో ఆయన ట్రోల్‌కు గురవుతున్నారు. బంగారు తెలంగాణలోని ప్రభుత్వ పాఠశాలల దుస్థితిపై హిమాన్షు ఏమీ మాట్లాడలేదన్న వ్యాఖ్యలు పోస్ట్ అవుతున్నాయి.

ఓ వైపు తెలంగాణలోని అన్ని రంగాలను అద్భుతంగా తీర్చిదిద్దుతున్నానని సీఎం కేసీఆర్ ప్రచారం చేస్తుంటే.. సీఎం మనవడు, మంత్రి కేటీఆర్ తనయుడు మాత్రం పాఠశాలను చూసి కన్నీళ్లు పెట్టుకునే పరిస్థితి నెలకొందని నెటిజన్లు సోషల్ మీడియాలో విమర్శిస్తున్నారు. రాజధాని హైదరాబాద్‌కు అతి సమీపంలో ఉందంటూ నెటిజన్లు విమర్శలు గుప్పిస్తున్నారు. ఇక రాష్ట్రవ్యాప్తంగా కాంగ్రెస్ గ్రాఫ్ పెరుగుతుండగా.. ఇప్పుడు సీఎం తనయుడు స్వయంగా ప్రభుత్వాన్ని అయోమయానికి గురిచేస్తున్నాడని పలువురు భావిస్తున్నారు. కేశవనగర్ స్కూల్ గురించి హిమాన్షు మాట్లాడుతూ.. తెలంగాణలోని ఇతర ప్రభుత్వ పాఠశాలల దుస్థితి కూడా అలాగే ఉందని అభిప్రాయపడ్డారు. ప్రభుత్వం నిధులు మంజూరు చేయకపోవడంతో చాలా పాఠశాలల్లో కనీస వసతులు లేవని ఆరోపించారు. గతంలో హిమాన్షు కాళేశ్వరం ప్రాజెక్టు సందర్శనకు వెళ్లినప్పుడు సోషల్ మీడియాలో ట్రోల్ చేశారు.

ఇది కూడా చదవండి:

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-13T15:19:42+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *