శ్రీ సత్యసాయి జిల్లా : బాబోయ్.. ఒక్కసారిగా కుప్పకూలిన ప్రభుత్వ పాఠశాల భవనం, షాకింగ్ వీడియో

గతేడాది నుంచి భవనం పూర్తిగా పాడైపోయింది. తల్లిదండ్రులు తమ పిల్లలను భయంతో పాఠశాలలకు పంపుతున్నారు. శ్రీ సత్యసాయి జిల్లా

శ్రీ సత్యసాయి జిల్లా : బాబోయ్.. ఒక్కసారిగా కుప్పకూలిన ప్రభుత్వ పాఠశాల భవనం, షాకింగ్ వీడియో

శ్రీ సత్యసాయి జిల్లా

శ్రీ సత్యసాయి జిల్లా – పాఠశాల భవనం : శ్రీ సత్యసాయి జిల్లా నల్లమడ మండలంలో కలకలం రేగింది. ప్రభుత్వ పాఠశాల భవనం ఒక్కసారిగా కుప్పకూలింది. అందరూ చూస్తుండగానే భవనం కుప్పకూలింది. ఒక్కసారిగా అక్కడ కలకలం రేగింది. దీంతో స్థానికులు భయాందోళనకు గురయ్యారు. అయితే భవనం కూలిన సమయంలో విద్యార్థులు లేకపోవడంతో పెను ప్రమాదం తప్పింది. లేకుంటే ఎవరూ ఊహించని విధంగా పెను విషాదం జరిగి ఉండేదని గ్రామస్తులు అంటున్నారు. ఎలాంటి ప్రమాదం జరగకపోవడంతో విద్యార్థుల తల్లిదండ్రులు, గ్రామస్తులు ఊపిరి పీల్చుకున్నారు.

ఈ పాఠశాలలో ఇద్దరు ఉపాధ్యాయులు పనిచేస్తున్నారు. 11 మంది విద్యార్థులు చదువుతున్నారు. గతేడాది నుంచి భవనం పూర్తిగా పాడైపోయింది. ఏ క్షణంలోనైనా కూలిపోవడానికి సిద్ధంగా ఉంది. తల్లిదండ్రులు తమ పిల్లలను భయంతో పాఠశాలలకు పంపుతున్నారు. ఎప్పుడు ఏ దుర్వార్త వినాల్సి వస్తుందోనని రోజూ టెన్షన్ పడేవారు. ఎందుకంటే పాఠశాల భవనం పరిస్థితి అధ్వానంగా ఉంది. ఎప్పుడు కూలిపోతుందోనని అందరూ ఆందోళన చెందారు.

కేరళ రోడ్డు ప్రమాదం : రోడ్డు దాటుతున్నారా? బీరువా నిండుగా.. రెప్పపాటులో ఘోర విషాదం.. కంటతడి పెట్టించే ప్రమాద వీడియో.

అయితే పాఠశాల భవనం శిథిలావస్థకు చేరినా అధికారులు పట్టించుకోలేదని విద్యార్థుల తల్లిదండ్రులు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. ఈ విషయాన్ని తమ దృష్టికి ఎన్నిసార్లు తీసుకెళ్లినా ప్రయోజనం లేకపోయింది. ఈ క్రమంలో పాఠశాల భవనం కుప్పకూలింది. భవనం కూలిన దృశ్యాలు సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారాయి. పిల్లలు ఉన్న సమయంలో భవనం కూలిపోయి ఉంటే ఊహించని విషాదం జరిగి ఉండేదని స్థానికులు చెబుతున్నారు.

అలా ముట్టుకుంటే వెన్నులో వణుకు పుడుతుందని అన్నాడు. ఎవరూ లేని సమయంలో భవనం కూలిపోయిందని, లేకుంటే ఎలాంటి అనర్థం జరుగుతుందని ఆవేదన వ్యక్తం చేశారు. ఇదిలా ఉండగా భవనం కూలిపోయే వరకు అధికారులు మౌనంగా ఉండడం దారుణమని గ్రామస్తులు అంటున్నారు. భవన నిర్మాణ కార్మికులు ఉండగా శిథిలాలు పిల్లలపై పడితే ఎవరు బాధ్యత వహిస్తారని ప్రశ్నిస్తున్నారు.

ఇది కూడా చదవండి..టీటీడీ చైర్మన్: టీటీడీ చైర్మన్ పదవి రేసులో నలుగురు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *