ఆంధ్రజ్యోతి: ఫేస్ బుక్ ఇద్దరినీ కలిచివేసింది.. శ్రీలంక యువతి చిత్తూరు యువకుడిని పెళ్లాడింది

సోషల్ మీడియా వాళ్లను కలిసి చేసింది. ప్రేమికుడి కోసం దేశాన్నే కాదు సముద్రాన్ని కూడా దాటేసింది. ప్రియుడిని వెతుక్కుంటూ వచ్చిన ప్రియురాలు ప్రేమను పొందింది. ఫేస్‌బుక్ ద్వారా పరిచయమైన వారిద్దరూ మూడు ముళ్లతో ఒక్కటయ్యారు. శ్రీలంక అమ్మాయి..పి అబ్బాయి కలిసిపోయారు.

ఆంధ్రజ్యోతి: ఫేస్ బుక్ ఇద్దరినీ కలిచివేసింది.. శ్రీలంక యువతి చిత్తూరు యువకుడిని పెళ్లాడింది

ఫేస్‌బుక్ ప్రేమికులు

ఫేస్బుక్ ప్రేమికులు : సోషల్ మీడియా (సాంఘిక ప్రసార మాధ్యమం)…ప్రపంచాన్ని గ్రామంగా మార్చడం. సోషల్ మీడియా ప్రపంచంలోని ప్రతిచోటా ప్రజలను కనెక్ట్ చేస్తోంది. దీనికి దేశం, సముద్రాలు వంటి సరిహద్దులు లేవు. ఇటీవలి కాలంలో సోషల్ మీడియాలో కొత్త వారి పరిచయాలు ప్రేమగా మారుతున్నాయి. దేశ సరిహద్దులే కాదు సముద్రాలు దాటి ప్రేమికులను కలుస్తుంది. పెళ్లి చేసుకోబోతున్నారు. పబ్జీ గేమ్‌లో తనను కలిసిన ఓ భారతీయ యువకుడి కోసం ఓ పాకిస్థానీ వివాహిత తన పిల్లలతో సహా భారత్‌కు వచ్చింది. ఆమె మతం మారి పెళ్లి చేసుకుంది. అలాగే బంగ్లాదేశ్ యువతికి యూపీ యువకుడితో వివాహమైంది. ఓ చైనా యువతి ప్రేమ కోసం పాకిస్థాన్ వెళ్లింది. ఓ భారతీయ యువతి తన సోషల్ మీడియా బాయ్‌ఫ్రెండ్‌ను కలవడానికి పాకిస్థాన్ వెళ్లి పెళ్లి చేసుకుంది. ఇలా చెబితే ప్రేమ కోసం యుగాలు గడిచిపోతున్నాయి. తాజాగా శ్రీలంకకు చెందిన ఓ యువతి చిత్తూరు వచ్చి తన ఫేస్‌బుక్ ప్రియుడిని పెళ్లి చేసుకుంది.

అంజు-నస్రుల్లా ప్రేమకథ: అంజు-నస్రుల్లా ప్రేమకథలో పెద్ద ట్విస్ట్…అంజూకి పాక్ పౌరసత్వం

శ్రీలంకకు చెందిన విఘ్నేశ్వరివిఘ్నేశ్వరి)చిత్తూరు జిల్లా వి.కోట మండలం అరిమాకులపల్లె (అరిమాకులపల్లె)లక్ష్మణ్ (లక్ష్మణ్)ఫేస్‌బుక్ ద్వారా ఆమెకు ఓ వ్యక్తి పరిచయమైంది. ప్రేమ అలా నడిపించింది. తనను పెళ్లి చేసుకోవాలనుకున్న విఘ్నేశ్వరి 20 రోజుల క్రితం లక్ష్మణ్ కోసం సముద్రం దాటి.. దేశ సరిహద్దులు దాటి అరిమాకులపల్లెకు వచ్చింది. శ్రీలంక ఎక్కడ ఉంది? అరిమాకుల పల్లి ఎక్కడ ఉంది? అయితే ఈ యువతి సాహసం వెనుక ప్రేమ దాగి ఉంది. వీరి ప్రేమ విషయం తెలిసిన పెద్దలు 15 రోజుల క్రితం ఓదెవలసలో పెళ్లి చేసుకున్నారు. ఇంతవరకు అంతా బాగనే ఉంది.

ఇండో-పాక్ జంటల ప్రేమకథలు : ఇండో-పాక్ జంటల ప్రేమకథల్లో ట్విస్ట్… సీమా హైదర్ మరియు అంజుల ప్రేమకథలు

వీరి పెళ్లి విషయం పోలీసుల వరకు చేరింది. శ్రీలంకకు చెందిన యువతి చిత్తూరుకు చెందిన యువకుడిని పెళ్లాడిందన్న వార్త వినడంతో పోలీసులు అప్రమత్తమయ్యారు. వెంటనే అరిమాకులపల్లికి వచ్చారు. అనే విషయంపై ఆరా తీశారు. ఆమె పాస్‌పోర్టు, వీసా అన్నీ తనిఖీ చేశారు. వీసా ఎంత కాలం చెల్లుబాటవుతుందో తెలుసుకోండి. ఆగస్టు 6వ తేదీ వరకు వీసా చెల్లుబాటవుతుందని తేలింది. గడువు ముగియడంతో శ్రీలంక వెళ్లిపోవాలని నోటీసు ఇచ్చింది. యువకుడి తల్లిదండ్రులు బాలికకు రిజిష్టర్‌ ద్వారా పెళ్లి చేసి తల్లిదండ్రులకు తెలియజేయాలని కోరారు. అయితే విఘ్నేశ్వరి అనే శ్రీలంక యువతి మాత్రం తన భర్తతోనే ఉంటానని చెప్పింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *