అడివి శేష్: ‘గీ2’ అప్‌డేట్!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-21T21:04:39+05:30 IST

అడివి శేష్ తన తదుపరి చిత్రం ‘జీ 2’ గురించి లేటెస్ట్ అప్‌డేట్ ఇచ్చాడు. ఇది గేమ్ ఛేంజింగ్ మూవీ అని శేష్ అన్నారు. శేష్ హీరోగా శశికిరణ్ తిక్క దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన ‘గూఢచారి’ బాక్సాఫీస్ వద్ద హిట్ కొట్టిన సంగతి తెలిసిందే. 2018లో విడుదలైన ఈ చిత్రానికి కొనసాగింపుగా ‘జి2’ సినిమా రూపొందుతోంది.

అడివి శేష్: 'గీ2' అప్‌డేట్!

అడివి శేష్ తన తదుపరి చిత్రం ‘జి2’ గురించి లేటెస్ట్ అప్‌డేట్ ఇచ్చాడు. ఇది గేమ్ ఛేంజింగ్ మూవీ అని శేష్ అన్నారు. శేష్ హీరోగా శశికిరణ్ తిక్క దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన ‘గూడచారి 2’ బాక్సాఫీస్ వద్ద హిట్ కొట్టిన సంగతి తెలిసిందే. వినయ్ కుమార్ దర్శకత్వంలో 2018లో విడుదలైన ఈ చిత్రానికి కొనసాగింపుగా ‘జి2’ సినిమా రూపొందుతోంది. శుక్రవారం ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన అప్‌డేట్‌ను శేష్‌ ట్విట్టర్‌లో తెలిపారు. కొత్త పోస్టర్ షేర్ చేయబడింది. “మీ ప్రేమకు ధన్యవాదాలు. దర్శకుడు వినయ్ కుమార్ గేమ్ ఛేంజింగ్ మూవీని అందించడానికి. రచయిత అబ్బూరి రవి ఆరు నెలలుగా కష్టపడుతున్నాడు. ‘జి 2’ స్క్రిప్ట్ భారీగా ఉండబోతోంది. వినయ్ కుమార్ విజన్ చూస్తుంటే కొన్నిసార్లు భయం వేస్తుంది. కానీ, నేను చెప్పబోయేది ఒక్కటే.. ఓ నెటిజన్ ‘గూఢచారి’ గ్లింప్స్ పోస్ట్ చేసి ‘టాలీవుడ్‌లోని అత్యుత్తమ స్పై థ్రిల్లర్‌లలో ఒకటి’ అని పేర్కొన్నాడు. సీక్వెల్ గురించి శేష్ ట్వీట్ చేశాడు. అన్నా, మేము ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నాము. ‘పార్ట్ 2′. . పార్ట్ 1కి మించి ఉండాలి’, ‘సినిమాటిక్ యూనివర్స్ ప్లాన్ చేశారా?’ అంటూ అబి?మనుషులు వ్యాఖ్యలు చేస్తున్నారు.‘గూఢచారి’ కథ మొత్తం ఇండియాలోనే జరిగింది.రెండో భాగం అంతర్జాతీయంగా చిత్రీకరించనున్నారు.మొదటి భాగంలో కనిపించిన పాత్రలతో పాటు కొన్ని కొత్త పాత్రలు ‘జి2’లో కనిపించబోతున్నాయి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-21T21:04:39+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *