అమలా పాల్: అమల మళ్లీ వెలుగులోకి వచ్చింది.

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-22T15:01:19+05:30 IST

గత కొంత కాలంగా కెమెరాకు దూరంగా ఉన్న హీరోయిన్ అమలా పాల్ మళ్లీ కెమెరా ముందుకు వచ్చింది. ఇదే అంశంపై ఆమె సోషల్ మీడియా వేదికగా స్పందిస్తూ.. ‘నేను మళ్లీ వెలుగులోకి వచ్చాను’ అంటూ వ్యాఖ్యానిస్తూ పోస్ట్ చేసిన ఫోటోలు సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతున్నాయి.

అమలా పాల్: అమల మళ్లీ వెలుగులోకి వచ్చింది.

హీరోయిన్ అమలా పాల్

గత కొంత కాలంగా కెమెరాకు దూరంగా ఉన్న హీరోయిన్ అమలా పాల్ మళ్లీ కెమెరా ముందుకు వచ్చింది. ఇదే అంశంపై సోషల్ మీడియా వేదికగా స్పందిస్తూ.. ‘నేను మళ్లీ వెలుగులోకి వచ్చాను’ అంటూ వ్యాఖ్యలు చేసింది. ఆ తర్వాత ఒకప్పుడు ఓ వెలుగు వెలిగిన అమలా పాల్ కు అన్ని భాషల్లో సినిమా అవకాశాలు తగ్గాయి. ఆ తర్వాత తన సొంత నిర్మాణ సంస్థపై నిర్మించిన ‘కేదావర్’ సినిమా ఆశించిన స్థాయిలో విజయం సాధించలేదు. గత ఏడాది రాజస్థాన్‌కు చెందిన తన ప్రేమికుడితో కలిసి పుదుచ్చేరిలోని ఆరోవిల్‌లో జీవితాన్ని ప్రారంభించిన అమలా పాల్ మానసిక సమస్యల కారణంగా అతని నుండి విడిపోయింది. (అమలా పాల్ ఫోటోలు వైరల్)

అదే సమయంలో, ఆమె భూ మోసం కేసులో కోర్టుకు వెళ్లింది మరియు అప్పటి నుండి ఆమె సోషల్ మీడియాకు దూరంగా ఉంది. రీసెంట్ గా సోషల్ మీడియాలో ఓ పోస్ట్ చేస్తూ.. ‘ఐ యామ్ బ్యాక్ ఇన్ ది స్పాట్ లైట్’ అంటూ ట్వీట్ చేసింది. ఈ ట్వీట్‌కి కొన్ని గంటల్లోనే లక్షల్లో లైక్‌లు వచ్చాయి. ప్రస్తుతం ఆమె పృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్‌తో కలిసి ‘ఆడుజీవితం’ చిత్రంలో నటిస్తోంది. టాలీవుడ్ లోనూ మంచి సినిమాల్లో నటించింది ఈ భామ.

అమలా-పాల్.jpg

కోలీవుడ్ లో తొలి సినిమాతోనే మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకున్న అమలాపాల్ ఆ తర్వాత నటిగా తన పరిధిని పెంచుకోవడంలో విఫలమైంది. తమిళ దర్శకుడు ఏఎల్ విజయ్ (ఏఎల్ విజయ్)ని పెళ్లి చేసుకున్న తర్వాత కొన్నాళ్ల తర్వాత అతనితో విడిపోయింది. అప్పటి నుంచి అమలా పాల్ వార్తల్లో నిలుస్తూనే ఉంది. మరీ ముఖ్యంగా సోషల్ మీడియాలో ఆమె ఫోటోలు హాట్ టాపిక్ గా మారాయి.

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-22T15:01:19+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *