కంగనా రనౌత్: హీరో-డైరెక్టర్ గేమ్ ఆడాడు!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-30T15:49:51+05:30 IST

బాలీవుడ్ ఫైర్ బ్రాండ్ కంగర దర్శకుడు కరణ్ జోహార్ మరోసారి ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. కరణ్ దర్శకత్వం వహించిన ‘రాకీ ఔర్ రాణి కి ప్రేమ్ కహానీ’ని విమర్శిస్తూ ఆమె ఇన్‌స్టాలో వరుస పోస్ట్‌లు చేసింది. కరణ్ జోహార్ దర్శకత్వంలో రణవీర్ సింగ్, అలియా భట్ జంటగా నటించిన ఈ చిత్రం ఈ నెల 28న విడుదలైంది. ఈ సినిమా చూసి కరణ్‌పై కంగనా ఫైర్ అయ్యింది.

కంగనా రనౌత్: హీరో-డైరెక్టర్ గేమ్ ఆడాడు!

బాలీవుడ్ ఫైర్ బ్రాండ్ కంగర దర్శకుడు కరణ్ జోహార్ మరోసారి ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. కరణ్ దర్శకత్వం వహించిన ‘రాఖీ ఔర్ రాణి కి ప్రేమ్ కహానీ’ని విమర్శిస్తూ ఆమె ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో వరుస పోస్ట్‌లు చేసింది. కరణ్ జోహార్ దర్శకత్వంలో రణవీర్ సింగ్, అలియా భట్ జంటగా నటించిన ఈ చిత్రం ఈ నెల 28న విడుదలైంది. ఈ సినిమా చూసిన కంగనా (కంగ‌న్ ర‌నౌత్) కరణ్‌పై ఫైర్ అయింది. రణవీర్ సింగ్ డ్రెస్సింగ్ స్టైల్‌పై ఆమె తీవ్ర ఆగ్రహం వ్యక్తం చేసింది. కరణ్ రూ.250 కోట్లతో డైలీ సీరియల్ తీశాడని వ్యాఖ్యానించారు. ‘‘మూడు గంటల సినిమాలో భారతీయ ప్రేక్షకులు ఎన్నో వింతలు చూస్తున్నారు.. అణు శాస్త్ర అణ్వాయుధాల నేపథ్యంలో సినిమాలు తీస్తూ అద్భుతాలు సృష్టిస్తున్నారు.. ఈ నెపోటిజం గ్యాంగ్ రూ.250 కోట్లతో డైలీ సీరియల్స్ తీస్తోంది.. కరణ్ ఉండాలి. 90ల నాటి సినిమాలను కాపీ కొట్టి 250 కోట్ల బడ్జెట్ తో తీసినందుకు సిగ్గుపడుతున్నా.. ఎందుకు డబ్బులు దుర్వినియోగం చేస్తున్నావు.. టాలెంట్ సరైన వనరులు లేకుండా చాలా మంది యువత సినిమాలు చేయలేకపోతున్నారు.. అలాంటి వారికి అవకాశం ఇస్తే.. కొత్త కథలతో సినిమాలు తీయండి, విప్లవాత్మకమైన మార్పు తీసుకురాండి.. ముందు మీరు కరణ్‌ను రిటైర్‌ చేసుకోండి.. కొత్త టాలెంట్‌కి అవకాశాలు ఇవ్వండి’’ అని రాశారు.

కంగనా.jpeg

అంతేకాదు హీరో రణ్‌వీర్‌కి సూచనలు ఇచ్చాడు. “రణ్‌వీర్, దయచేసి కరణ్ జోహార్‌ను డెస్సింగ్‌లో అనుసరించవద్దు. ధరేంద్ర మరియు వినోద్ ఖన్నా వంటి వారి నుండి ప్రేరణ పొందండి మరియు దుస్తులు ధరించండి. భారతీయులు కార్టూన్‌లుగా కనిపించే వారిని హీరోలుగా పరిగణించరు. దక్షిణాది నటులను కలవండి. వారు ఎంత హుందాగా ఉన్నారు! అక్కడ వారి లుక్‌లో గౌరవం మరియు సమగ్రత ఉంది,” అని ఆమె రణవీర్ సింగ్‌ను విమర్శించింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-30T16:06:17+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *