‘కల్కి’ అవతారం ఇదిగో..! | ప్రాజెక్ట్ K ఫస్ట్ గ్లింప్స్

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-21T23:58:37+05:30 IST

ప్రభాస్-నాగ అశ్విన్ కాంబినేషన్‌లో రూపొందుతున్న చిత్రానికి ఇప్పటి వరకు ‘ప్రాజెక్ట్ కే’ అనే పేరు పెట్టారు. ‘K’ అంటే ఏమిటి? అందరూ ఉత్సాహంగా ఉన్నారు.

'కల్కి' అవతారం ఇదిగో..!

‘ప్రాజెక్ట్ కె’ గ్లింప్స్ విడుదలయ్యాయి

ప్రభాస్-నాగ అశ్విన్ కాంబినేషన్‌లో రూపొందుతున్న చిత్రానికి ఇప్పటి వరకు ‘ప్రాజెక్ట్ కే’ అనే పేరు పెట్టారు. ‘K’ అంటే ఏమిటి? అందరూ ఉత్సాహంగా ఉన్నారు. ఎట్టకేలకు ‘కె’ అంటే ఏంటో చెప్పింది చిత్ర బృందం. ఈ చిత్రానికి ‘కల్కి’ అనే టైటిల్‌ను ఖరారు చేశారు. టైటిల్‌ను ప్రకటించడంతో పాటు అమెరికాలో జరిగిన ‘శాన్‌డియాగో కామిక్‌ కాన్‌’ వేడుకల్లో ఫస్ట్‌ గ్లింప్స్‌ని కూడా చిత్ర బృందం విడుదల చేసింది. “ప్రపంచాన్ని చీకటి కమ్మేస్తే, ఒక శక్తి ఉద్భవిస్తుంది. “అప్పుడే ముగింపు ప్రారంభమవుతుంది” అనే కొటేషన్ ప్రచార చిత్రంలో కనిపించింది. దాన్ని బట్టి ‘కల్కి’ కథ ఎలా సాగుతుందో అర్థం చేసుకోవచ్చు. విజువల్స్ మరియు లుక్స్. ఈ టీజర్ మొత్తం అంతర్జాతీయంగా ఉంది.అమితాబ్ బచ్చన్, కమల్ హాసన్, దీపికా పదుకొనే ప్రధాన పాత్రలు పోషిస్తున్నారు.భారీ బడ్జెట్ తో వైజయంతీ మూవీస్ నిర్మించిన ఈ చిత్రం 2024లో విడుదల కానుంది.

చరణ్‌తో కలిసి నటిస్తోంది

ఈ వేడుకలో భాగంగా ప్రభాస్ అంతర్జాతీయ మీడియాతో కాసేపు ముచ్చటించారు. ఈ సందర్భంగా కొన్ని ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు చేశారు. రామ్ చరణ్ తో తప్పకుండా సినిమా చేస్తానని ప్రకటించాడు. చరణ్ తనకు మంచి మిత్రుడని, అతనితో సినిమా చేయాలని అనుకుంటున్నట్లు వెల్లడించారు. ప్రభాస్, చరణ్ ఇద్దరూ గ్లోబల్ స్టార్స్. వీరిద్దరూ కలసి నటిస్తే మరో క్రేజీ ప్రాజెక్ట్ అవుతుంది. చరణ్‌, ఎన్టీఆర్‌ల ‘ఆర్‌ఆర్‌ఆర్‌’ ఇప్పటికే మరపురాని విజయం సాధించింది. ‘ప్రాజెక్ట్ కె’ కూడా మల్టీ స్టారర్. ఇప్పుడు ప్రభాస్, చరణ్ కలిసి ఒకే ఫ్రేమ్‌లో కనిపిస్తే సందడే వేరు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-22T00:00:21+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *