గౌతమ్ తిన్ననూరి: రామ్ చరణ్ కాదు.. విజయ్ దేవర కొండ అవును..

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-10-21T21:39:46+05:30 IST

తన స్వశక్తితో సినిమా ఇండస్ట్రీలో అంచెలంచెలుగా ఎదిగిన వ్యక్తి విజయ్ దేవరకొండ. తెలంగాణ యాసతో ప్రేక్షకుల్లో ప్రత్యేక గుర్తింపు తెచ్చుకున్నారు. ‘అర్జున్ రెడ్డి’, ‘గీత గోవిందం’

గౌతమ్ తిన్ననూరి: రామ్ చరణ్ కాదు.. విజయ్ దేవర కొండ అవును..

తన స్వశక్తితో సినిమా ఇండస్ట్రీలో అంచెలంచెలుగా ఎదిగిన వ్యక్తి విజయ్ దేవరకొండ. తెలంగాణ యాసతో ప్రేక్షకుల్లో ప్రత్యేక గుర్తింపు తెచ్చుకున్నారు. ‘అర్జున్ రెడ్డి’, ‘గీత గోవిందం’ వంటి సినిమాలతో అభిమానులను అలరించాడు. తాజాగా ‘రౌడీ’ హీరోగా వచ్చిన ‘లైగర్’ బాక్సాఫీస్ వద్ద దారుణంగా పరాజయం పాలైంది. డిస్ట్రిబ్యూటర్లకు భారీ నష్టాన్ని మిగిల్చింది. కాబట్టి విజయ్ హిట్ కొట్టి మళ్లీ ఫామ్ లోకి రావాలని కోరుకుంటున్నాడు. దర్శకుల దగ్గర కథలు వింటున్నట్లు సమాచారం. ‘జెర్సీ’ ఫేమ్ గౌతమ్ తిన్ననూరి గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చినట్లు ఫిలింనగర్ లో గుసగుసలు వినిపిస్తున్నాయి. అయితే ఆస‌క్తిక‌ర‌మైన విష‌యం ఏంటంటే గౌత‌మ్ మొద‌ట ఇదే క‌థ‌ని ఓ స్టార్ హీరోకి వినిపించాడు.

గౌతమ్ తిన్ననూరి హీరో రామ్ చరణ్ తో సినిమా చేయాలి. స్క్రిప్ట్ కూడా సిద్ధం చేసుకున్నాడు. త్వరలోనే షూటింగ్ ప్రారంభం కానుందని ప్రచారం జరిగింది. ‘RRR’ తర్వాత తనపై అంచనాలు భారీగా పెరిగాయని రామ్ చరణ్ భావిస్తున్నాడు. ఈ సినిమా చేయడానికి ఆసక్తి లేదు. ఇదే కథను విజయ్ దేవరకొండకు వినిపించడంతో గౌతమ్ తిన్ననూరి గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చాడని సమాచారం. ఫీల్ గుడ్ ఎంటర్‌టైనర్‌గా ఈ చిత్రాన్ని రూపొందిస్తానని గౌతమ్ తెలిపారు. పూర్తి స్క్రిప్ట్‌ని సిద్ధం చేయమని విజయ్‌ని అడిగారు. వచ్చే ఏడాది మొదట్లో షూటింగ్ ప్రారంభించేందుకు విజయ్ ప్లాన్ చేస్తున్నాడు. కొత్త సినిమా విడుదల కాకముందే ‘ఖుషి’ని పూర్తి చేయాలని ఆమె భావిస్తోంది. విజయ్ దేవరకొండ, గౌతమ్ తిన్ననూరిల సినిమాను ఎన్వీ ప్రసాద్ నిర్మించనున్నారని తెలుస్తోంది. ఒక హీరో తిరస్కరించిన కథను మరొకరు అంగీకరించడం చిత్ర పరిశ్రమలో సర్వసాధారణం. నాటి ‘ఇడియట్’ నుంచి నేటి ‘పుష్ప’ వరకు చాలా సినిమాలు మొదట ఒకరితో, ఆ తర్వాత మరొకరితో తీశారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-10-21T21:39:46+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *